Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Fa'idodi da rashin fa'idar sofa na Monstad daga Ikea

Pin
Send
Share
Send

Kayayyun kayan daki da aka zaba suna da damar samar da kwanciyar hankali ga mai su. Abin da ya sa kenan, yayin zabar irin waɗannan abubuwa na ciki, masu siye da hankali suna biyan kuɗi, ƙira, da kuma ingancin kayan. Mafi kyawun mai sayarwa kuma shugaban kayan kayan daki shine gado na Ikea Monstad - samfurin kasafin kuɗi wanda ya haɗu da wadata da inganci. Bugu da kari, mai sana'anta yana ba da zabin gyare-gyare da yawa.

Dalilan shahara

Sofa ɗin Monstad na kayayyakin alatu ne na ƙimar matsakaiciyar farashin kuma shine cikakken jagora a ɓangarensa, saboda yana ƙunshe da halaye masu kyau da yawa. Wannan samfurin yana da fa'idodi da yawa:

  1. Karamin aiki. Lokacin da aka ninka, gado mai matasai na Monstad Ikea yana da girman girma, samfurin baya ɗaukar sarari da yawa, yayin ba ku damar tsara sararin samaniya yadda yakamata.
  2. Maras tsada. Tare da kayan aiki masu inganci, samfurin yana samuwa ga kowane mai siye.
  3. Iri-iri na zane-zane. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa da ake da su a launuka daban-daban.
  4. Kayayyakin muhalli. Lokacin ƙirƙirar samfurin, ana amfani da ƙananan ƙarancin inganci kawai.
  5. Sauƙi na inji. Samfurin yana da sauƙin tattarawa da tarwatsawa, tare da canza haɗuwa ta sake tsara ƙarin sashin gefen.
  6. Aiki. Wannan samfurin yana da babban akwati don adana lilin, wanda ke cikin ottoman. Lokacin da aka nade shi wuri ne mai kyau, kuma idan aka bude shi gado ne mai fadi.
  7. Tsarin zane. Siffofinsa masu sauƙi da ƙarancin adon sa gado mai matasai ya dace da kusan kowane ciki.
  8. Saukakawa. Muhimmin fa'idar samfurin Monstad shine kasancewar kyakkyawan kwanciyar baya wanda ke kusa da dukkanin kewayen, wanda ke ba da gudummawa ga kwanciyar hankali ba tare da damuwa ba akan kashin baya.

Godiya ga ɗayan ɓoyayyen ɓoyayyen ɓoyayyen gado, ana iya sauya sofa cikin sauƙin wuri mai faɗi. Hakanan, ƙari mai mahimmanci shine ikon kammala samfurin tare da katifar Angrud mai haske wanda ya dace, idan kuna shirin amfani da gado mai matasai a matsayin gado. Zai ba da ta'aziyya kuma ya kare saman kayan daki daga lalacewa tare da amfani na yau da kullun. Katifa tana kusa da kewaye kewaye da tsarin mai taushi.

Yana da mahimmanci a lura da ƙarin fasali guda ɗaya: gado mai matasai yana da sauƙin tsaftacewa, tunda dukkanin abubuwan ƙirar samfurin suna ba da kansu sosai don sarrafawa tare da wasu sinadarai ko kayan wanki.

Duk da yawan fa'idodi, sofa ɗin Monstad shima yana da rashin amfani, waɗannan sun haɗa da: ƙarancin kayan cikin ciki, wanda zai iya lalacewa yayin bayyanar kayan daki na yau da kullun, da kuma haɗarin karyewar hanyar zamiya.

Ba za a iya cire murfin sofa ba saboda haka ba za a iya wanke mashin ba. Hakanan, masana'antun ba sa ba da shawarar yin amfani da madogarar goge abubuwa da guga abubuwa da ƙarfe da ƙarfe.

Ba kamar murfin gado ba, ana gyara murfin matashi tare da zik din, don haka za'a iya cire su cikin sauƙi, tsabtace ko maye gurbinsu da sababbi idan sun lalace ko sun ƙazantu sosai. Idan kuna so, zaku iya fadada tsarin kayan daki ta dinka wadannan bangarorin daga wani kayan abu na daban ko inuwa. Godiya ga bayyanannen yanayin lissafi, zaka iya yin shi da kanka ba tare da zuwa sutudiyo ba.

Karamin aiki

Kayayyakin muhalli

Tsarin zane

Aiki

Sauƙi na inji

Wurin fili mai faɗi

Zane

Monstad daga Ikea na sofas ne na kusurwa, wanda baya hana shi girman girmansa kuma yana ba da damar amfani da sarari cikin hankali. Abilityarfin motsa ɓangaren gefe yana ba ku damar gwaji tare da sanya samfurin kuma zaɓi zaɓi mafi kyau mafi kyau don sanya kanku. Allyari ga haka, ottoman yana da faɗi, falo mai yalwa don adana abubuwa. Don haka, duk kwanciya zata kasance a cikin wuri mai sauki.

Za'a iya gyara murfin ɓangaren gefen (chaise longue) a cikin amintaccen matsayi, wanda ke sauƙaƙe da aminci don fitar da abubuwan da ake buƙata.

Godiya ga bayyanannen lissafinsa, kusurwoyin dama, da kuma ƙarancin zane, gado mai matasai ya dace da kayan ciki na zamani kuma yayi kyau ba kawai a cikin falo ba, har ma a cikin ɗakin kwana. Tunda kayan suna sanye da matashi masu cirewa, maigidan yana da damar sanya su bisa yadda ya ga dama - saboda haka, zaku iya daidaita zurfin wurin zama da kansa, da kuma karkatar da shi. Tsarin kyauta na ƙarin kayan haɗin yana ba ka damar saita mafi kyawun wuri don bayanka. Arfin wurin zama matsakaici ne Lokacin da aka nade, gado mai matasai yana iya ɗaukar mutane kusan biyar.

Don canza samfurin zuwa wurin yin barci, ya isa ya canza matsayin bayan-baya, cire shi gaba ɗaya, sa'annan cire kujerar daga yin amfani da kayan masaku na musamman.

Kayan aiki da launuka

Firam ɗin gado mai ƙarfi na Ikea Monstad an yi shi ne da itacen pine mai ƙarfi, itacen oak ko spruce. Ginin gadon an yi shi da katako da plywood. Hakanan an yi katangar kujeru da katako. Kayan daki cike suke da kumfa polyurethane da wadding polyester. Theafafun samfurin ana yin su ne da itace. An yi shimfidar shimfidar firam, da matasai masu matasai guda uku masu cirewa, a cikin bambancin launi daban-daban:

  • tabarau mai natsuwa - launin toka, launin ruwan kasa, baƙi, shuɗi;
  • launuka masu haske - ja, koren haske, rawaya, lemu.

An yi murfin kayan don samfurin Monstad na 100% polyester. Ya kamata a san cewa duk kayan da aka yi amfani da su don ƙirƙirar gado mai matasai gaba ɗaya suna da aminci ga lafiyar ɗan adam.


Girman girma

Kafin siyan samfurin da kake so, ana ba da shawarar yin la'akari da girmanta don tsara fili yankin na fili. An gabatar da girman sofa na Monstad Ikea a cikin tebur.

GirmanFihirisa
Gaba ɗaya faɗi240 cm
Total zurfin90 cm
Zurfin wurin zama77 cm
Tsawon kujeru45 cm
Jimlar tsawo73 cm
Faɗin bacci140 cm
Tsawon Berth204 cm

Idan kun kwance sofa kwata-kwata kuka canza ta zuwa gado mai cikakken iko, zai sami yanki mai fadin 204 x 140. Wurin da ba a tara ba an tsara shi don mutane biyu. Samfurin da aka gabatar yana da haske ƙwarai, sauyawarsa baya buƙatar ƙarin ƙoƙari. Kafafun gado mai matasai ba sa tayar da bene. Saboda kasancewar magogi, ɓangaren wayar yana da saukin zamewa.

Abun cikin isarwa

Saitin isar da sakonni ya hada da kwalaye hudu, wadanda nauyinsu duka ya kai kusan kilogiram 128-130, sun ƙunshi:

  1. Manyan gefen bango da kuma naúrar fitarwa.
  2. Akwatin lilin tare da katifa mai ɗagawa, a ciki an sanya matashin kai 3 da murfin mayafi a gaban ottoman.
  3. Manyan baya da katifa katifa.
  4. Sidewall da ƙananan baya.

An haɗa dukkan sassan tare tare da zane da kwayoyi, an haɗa kayan haɗe a cikin kit ɗin gaba ɗaya. Koda ba tare da kayan aiki masu rikitarwa ba, gami da ƙwarewa na musamman, gado mai matasai na Monstad yana da sauƙin haɗuwa da kanku - cikakkun bayanai an haɗe da shi, wanda ke bayyane matakin mataki mataki.

Gyara taro, kiyaye sofa mai tsafta, da amfani da hankali shine tabbacin cewa samfurin zaiyi aiki tsawon shekaru. Falon sofa na Monstad ya dace da waɗanda suke daraja sauƙi da inganci. Toarfin dacewa da wannan yanki na kayan daki cikin kusan kowane salon ciki yana sa ya fice daga masu fafatawa.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Area Boys Ba Yan Iska Bane!!! Tirkashi Me Albany Zaria Yake Nufi Da Wannan Maganar (Mayu 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com