Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Yadda za a zabi kwalliyar kasuwancin mata da na maza

Pin
Send
Share
Send

Kayan kwalliyar kasuwanci abu ne mai mahimmanci na hoton mace. Mace 'yar kasuwa ta gaske ta bayyana a cikin wannan kayan. Idan har yanzu kuna sanye da tufafi daban daban don aiki, tabbas ku kula da kayan zamani, kuma zan fada muku yadda zaku zabi mata masu kyau masu kyau har ma da na maza.

Ba kowace mace ke ƙoƙari don ɗaukar hoto mai tsauri ba, sabili da haka an ba da shawarar siyan kwat da wando mai kyau, mai salo da kuma gaye. Kwat da wando tarin abubuwa ne waɗanda aka yi ado tare kuma an haɗa su da juna ta kowane fanni.

A baya can, mata suna sanya riga tare da sundress, kuma bayan farkon lokacin hunturu, an ƙara wannan ƙungiyar tare da jaket mai ɗumi tare da zane. Yanzu kwat da wando nau'ikan salo ne da haɗuwa a cikin kwalba ɗaya.

Matan zamani na salon kayan kwalliya sun dace da riguna, siket ko wando, wanda wani lokaci ana maye gurbinsu da iska ko guntun wando. Kayan riguna da gajeren wando sun dace da taron biki, kuma samfurin jaket da wando shine zaɓi don taron kasuwanci.

La'akari da gaye irin na mata da na maza.

Yadda zaka zabi kayan kwalliyar mata

A cikin tufafin tufafi na kowace mace, mace ce ta kasuwanci ko 'yar gaskiya mai gaskiya, ya kamata a sami kwat da wando: tsayayye, sako-sako, wando ko siket.

  • Matan kasuwanci, waɗanda jin daɗi ke da mahimmanci a gare su, ina ba ku shawara da ku kula da suturar wando. Ana ƙirar samfuran ta hanyar laconic design, layuka masu haske da launuka masu natsuwa.
  • Yana da zafi a cikin kwat da wando tare da jaket a bazara da bazara. Sabili da haka, masu zane-zane suna ba da shawarar maye gurbin saman tare da rigar ruwa, tunic ko saman.
  • Idan baku son siket ko wando, nemi karamin wando mara nauyi. Koyaya, ba a ba kowa izinin bayyana a wurin aiki da irin waɗannan tufafi ba.
  • Kada ku raina suttura tare da kwafi. An yi su da kayan mara nauyi kuma suna haɓaka kyan gani tare da launuka masu arziki. Za a iya wakiltar saman ta rigar ruwa, riga ko jaket, kuma ƙasan za a iya wakiltar wando ko gajeren wando.
  • Gajeren wando da elongated wando suna dacewa. Yawo, kunkuntar kuma madaidaiciya yanke yana dauke da gaye. An haɗu da wando tare da jaket mai salo.
  • Karar, wanda ya hada da gajere, matsattsan saman, shine mafita ga mace mai niyyar shakatawa bayan ranar aiki. Akwai nau'ikan don lokuta na musamman. Suna da ban sha'awa, na marmari da kuma biki.
  • Akwai yanayin inuwar zamani mai launin toka, baki, fari da shuɗi. Fashion ba ta hana sanya suttura da sautunan haske - rawaya, turquoise, shuɗi, ja.
  • 'Yan Stylists suna ba da shawara saka suttura waɗanda samansu ya bambanta da ƙasa a launi. Babban abu shine cewa sassan suna cikin jituwa.
  • Amma game da lokacin kaka-hunturu, masu zanen kayan kwalliya suna ba da shawarar sanya suttura mara kyau. Idan kuna son kwafi, sami samfurin da ya haɗu da alamu da yawa.
  • Jerin shahararrun kwafi yana wakiltar ratsi, cak, curls na fure, abubuwan geometric.

Koda kayan ado na yau da kullun suna taimakawa don sanya hoton mara tsayayyuwa, kuma idan kun zaɓi shi daidai kuma daidai da salon, sakamakon zai ƙaru.

Kayan kwalliya na maza

Maza, kamar mata, suna son yin salo. Ba abin mamaki ba, akwai riguna da yawa a cikin tufafin maza. Riga wani yanki ne na kayan kwalliyar mutum, wanda aka hada shi da cufflinks da taye.

Bari muyi magana game da riguna mu gano meye salon maza.

  1. Shirts na launuka daban-daban da halaye suna dacewa. Masu zanen kaya suna ba da riguna tare da manyan kwalabe biyu, waɗanda aka ƙawata su da kayan ado, zikwi, maballan da kuma cikakken ƙarfe.
  2. Ka'idodin gargajiya na launin ruwan kasa, launin toka, m, baƙi, shuɗi ko fari suna cikin yanayi. An haɗa su tare da jaket ko jaket.
  3. Shirts tare da kayan ado ko tsari suna da kyau. Wannan samfurin zai yi kira ga mutumin da ya fi son abubuwa na asali da na salo.
  4. Idan kuna da niyyar sanya riguna a kullun, Ina la'akari da samfuran tare da gajerun hannayen riga sune mafi kyawun mafita. An kawata su da kayan kwalliya da rivets na ƙarfe.
  5. Kada ku manta da shirt a launuka masu haske. A tsayi na zamani, launuka masu haske tare da layuka masu hargitsi, kwafi masu kuzari da sifofin geometric.
  6. Matasa masu ba da shawara sun shawarci masu zane su sa rigunan haske tare da shigarwar denim. Samfura tare da siliki ko guipure abun sakawa suna da kyau. Rubutun 'ya'yan itacen ana ɗaukar sahun gaba na shekara.
  7. Mafi kyawun mafita don lokacin bazara-bazara zai zama shirt a cikin inuwar zinariya mai ruwan kasa. Zai iya zama tare da tsari ko launi mai ƙarfi, haɗe shi da wando da jaket.

Mun rarraba rigunan. Ka tuna, abubuwan da ka saya dole ne su kasance cikin jituwa. Idan kuna son rigar haske, zaɓi maɗaura mai haske a gare ta. Tieaura mai haske kama da rigar duhu.

Motsawa zuwa suturar.

  • Kowace shekara, masu zane-zane suna ba wa maza tufafi iri-iri. Samfurori na yankan kyauta da aka yi da kayan haske ana ɗaukarsu ta zamani. A cikin wannan kayan, zaku iya zuwa kwanan wata ko zuwa gidan abinci. Babban abu shine zaɓi takalman da suka dace.
  • Idan kana neman salo, kalli kayan gargajiya. Grey, launuka masu launin ruwan kasa da baƙi suna da kyau.
  • Salo na suttura masu ɗaurewa da kuma rubanya sau biyu yana dawowa. Yawan maɓallan ba su da mahimmanci, da kuma wurin da suke kan jaket.
  • Kayan sutturar, waɗanda aka fi sani da suna "maki biyu" da "maki uku", suna da kyau. Sun dace da duka aiki da tafiya.

Fashion ya ba da dama don siyan rigar gaye, zaɓi riga da kayan haɗi a gare ta. Sakamakon hoto ne na musamman.

Kayan ado na zamani ga mata

A baya, tsarin waƙa abu ne mai ban mamaki kuma ya kasance mara natsuwa da sauƙi tufafi don wasanni. Yanzu ci gaban ƙirar suturar waƙa ana aiwatar da shi ba daɗi ba.

Kowace yarinya za ta iya zaɓar kwat da wando don ɗanɗano da ke ba ta damar yin kyau da kyau a cikin gidan motsa jiki da yayin tsere. Zan duba yanayin kuma in gano waɗanne samfuran mata ne suka cancanci a bincika su.

Waƙar waƙa ta ƙunshi sassa biyu. Bari mu fara da ɓangaren ƙasa.

  1. 'Yan Stylists suna ba da shawarar fashionistas na wasanni don zaɓar kwat da wando wanda ya haɗa da leda. Wadannan tufafin suna da kyau kuma sun dace da duk wasanni.
  2. Akwai samfuran leggings da yawa, waɗanda aka bambanta da launuka masu haske da kwafi masu ban sha'awa.
  3. Ba a hana wando na wasanni da hankali ba. Jesuna suna da bandin roba a kan shin ko idon sawu, wanda ke hana wando zamewa yayin motsa jiki.
  4. Fashion yana bawa girlsan mata damar saka irin wannan wando ba kawai wurin motsa jiki ba, har ma don tafiya. Suna da kyan gani saboda kayan kwalliyar da aka yi da lurex da yadin da aka saka.
  5. Wani yanayin na kakar shine yankan leda da wando.

Da fatan kasan waƙar ya bayyana a sarari. Bari muyi magana game da abubuwan da ke faruwa a ɓangaren sama, wanda saman, T-shirt ko jaket za su iya wakiltar shi.

  • Untataccen tufafi suna kan tsayi na zamani. Wani ɗan gajeren saman ya dace da rawar saman. Model tare da ginanniyar rigar mama da ke tallafawa ƙirãza, sanya su m, suna dauke da wani haskaka.
  • Idan ba ka son saman, kalli T-shirts ko T-shirts. Yawan lokacin shine samfuran da ke haɗuwa da launuka masu haske da alamu masu rikitarwa.
  • Biyan kudin walƙiya ya shahara, amma sun kasa riƙe matsayinsu. Sun tsallake bama-bamai masu kyau da kwalliyar jin daɗi. Launuka iri-iri zasu taimaka wa uwargidan ta zaɓi mafi kyawun zaɓi.
  • Idan ba kwa son ɓata lokaci wajen zaɓan wando da jaket, sayan tsalle. Dangane da saukakawa da kyau, bai zama ƙasa da waɗanda aka bayyana fafatawa a gasa ba. Irin wannan samfurin yana jaddada adon mata mai kyau.

Idan kanaso ka zabi kayan kwalliya mai kyau da kyau, kayi la’akari da wasan da kake matukar so yayin siyayya.

Kayan ado na gaye ga maza

Kowace rana kowane mutum yana tambayar kansa abin da za a sa? A kwat da wando tare da takalma na yau da kullun ya dace da aiki, ana ba da kayan ado mai kyau da haske don taron jama'a. Wasanni fa? Menene waƙoƙin neman shawarar maza?

  1. Kusan duk maza suna sanye da shuɗi mai ruwan shuɗi ko baƙar fata, amma sun ba da hanya ga dangi masu haske. Launi mai haske suna yawo - lemu, kore da ja.
  2. Wasannin wasanni, waɗanda suka haɗa da gajeren wando, ana ɗaukarsu sabon abu na lokacin. Wannan zaɓin ya dace da mutumin da ke da kyakkyawar ƙirar ƙafa.
  3. An shawarci maza su kula da dacewa tare da wando mara nauyi. Samfurori tare da yankeccen tebur suma suna cikin yanayin.
  4. Ana iya kammala shinge iska tare da hood da aljihu. Adadin kayan aikin da aka yi samfuran yana ba ku damar zaɓi mafi kyawun zaɓi na wani lokacin.
  5. Kullun auduga ya dace da zafi. Idan akwai ruwan sama a waje, sanya samfurin ruwan sama.
  6. Idan kun shiga cikin wasanni a lokacin hunturu, ku mai da hankali ga takamaiman samfuran kara. Sun ƙunshi membrane na musamman wanda ke ba fata damar numfashi.

Zan mai da hankali ga zaɓin tsarin suturar maza. A matsayin misali, zan yi la'akari da zaɓi na samfurin don horo a cikin dakin motsa jiki.

  • Kada tufafi su hana motsi. Dole kwat da wando ya zama gaskiya ga girma.
  • Zabi kayanka da kyau. Idan kayi aiki a cikin dakin motsa jiki, dole ne fatar ta numfasa. Sabili da haka, na yi la'akari da mafi kyawun zaɓi don zama kayan da aka yi da kayan roba, wanda ke cire yawan ɗanshi.
  • Dole kwat da wando ya dace da wasanni. Idan kuna tare da malamin yoga, sayan T-shirt da zouaves. Idan kun sadaukar da rayuwarku ga wasan kare kai, kwat da wando ba tare da rataye sassa ba shine abin da likita ya umarta.
  • T-shirts na wasanni haɗe tare da gajeren wando sun dace da dacewa.

Wasannin motsa jiki yana da amfani, mai daɗi kuma mai salo. Akasin abubuwan da aka lissafa, ban ba da shawara sanya suturar sutura a kowace rana ba - wannan mummunan tsari ne.

Yadda za a zaɓi madaidaicin kasuwancin kasuwanci

Ina ba da shawarar zabar kwat da wando na kasuwanci a hankali kuma a hankali. Da farko dai, tabbatar cewa hannun riga ya taba wuyan hannu. Sannan ka duba idan kafadun ka sun rataya. Idan sun kasance ƙananan, ana buƙatar girman ya fi girma.

Kula da hankali sosai don sarrafa zurfin yanke baya. Idan yayi zurfi sosai, zai zama mafarkin ladabi. Ana ɗaukar manyan aljihunan aljihu da buɗaɗɗu marasa dacewa. Kada a taɓa amincewa da girman akan lambar. Tabbatar gwada tufafi.

Tabbatar da cewa ko kwat da wando ya dace sosai abu ne mai sauki. Raaga hannunka ka runtse. Idan kwat da wando ya koma matsayinsa na asali, zaɓin daidai ne. In ba haka ba, nemi wani zaɓi.

Lokacin zabar siket don kwat da wando, a shiryar da tsayi da salo. Wani ɗan gajeren yanki bai dace da zaɓin kasuwanci ba. Mafi kyawon bayani shine siket na fensir.

Don matar kasuwanci, wando madaidaiciya ya dace, gefunan waɗanda ba sa kai ƙasa aan santimita. Zai fi kyau saya samfur da aka yi da ulu mai haɗi. Wadannan wando suna da tsada da gaye.

Kayan kasuwancin kasuwanci na gaye zai jaddada matsayi da ƙirƙirar kyan gani na gargajiya.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Abubuwa 7 da mata keso a tare da Maza (Mayu 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com