Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Menene cirewar geranium, kaddarorinsa da tasirinsa, kuma shin an hana shi kuma a cikin Rasha?

Pin
Send
Share
Send

Hakanan ana kiran cirewar Geranium azaman 1,3-dimethylamylamine ko DMMA. Masu ginin jiki da 'yan wasa suna amfani dashi kafin horo. DMAA shine mai ba da jijiyoyin jijiyoyin jiki wanda ke haɓaka haɓaka cikin sauri a cikin kuzari, wanda yake kama da tasiri ga maganin kafeyin da sauran abubuwan kara kuzari na yau da kullun, amma ana samun sakamako ta hanyar wasu hanyoyin.

Don menene? Shin an hana wannan karin abincin a cikin Rasha ko kuwa? Me yasa ba kawai ga 'yan wasa suke amfani dashi ba, har ma ga ɗalibai da ma'aikatan ofis?

Menene?

Yana da karfi mai karfafa jijiyoyin jiki da kuma mahallin da ake da'awar an same su ta hanyar rarraba ganyen geranium da tushe. A yau, mutane da yawa suna faɗin cewa an ƙirƙira shi da ƙira kuma ba wata ma'ana daga shuka. Ya yi kama da tsari ga amphetamines, kuma bayan an gano fitsari, ana sanya shi azaman doping, wani lokacin kuma magani ne.

Hankali!Irin wannan magani yana ƙaruwa sosai, yana ba da ƙarfi da ƙarfi na kuzari. Ana amfani dashi a cikin wasanni masu ƙarfi. Koyaya, asali an gabatar dashi azaman magani don cushewar hanci.

Shin an hana shi a Rasha ko kuwa?

Tun daga 2011, an dakatar da DMAA a cikin ƙasashe daban-daban na duniya: Burtaniya, Kanada, Ostiraliya, New Zealand. Ko da a cikin Amurka, inda aka fara samo wannan sinadarin, sun fara magana game da rashin amincin sa. A cikin Rasha, kodayake ana ɗaukarsa mai ƙarfafawa, yana da nau'in “mai laushi”, watau. ba kamar yadda yake shafar jiki kamar caffeine ɗaya ba.

Duk da haka, zuwa shekara ta 2014, Hukumar hana amfani da kwayoyi masu kara kuzari ta Rasha ta haramta abin a Rasha. Tun daga 2009, WADA ta hana amfani da shi.

Ana ba da izinin ƙarin abubuwan da ke ƙunshe da cirewar geranium azaman ɗayan abubuwan haɗin don sayarwa, amma ba don 'yan wasa su yi amfani da su ba. A sauƙaƙe: ana iya cin irin wannan abinci mai gina jiki, amma to sarrafa ƙwayoyi ba zai wuce ba. Koyaya, ana amfani dashi ba kawai a cikin wasanni ba, kamar yadda aka tattauna a ƙasa.

Kuna iya karanta game da yadda ake amfani da geranium a cikin abinci mai gina jiki anan.

Kadarori

Dimethylamylamine yana da kaddarorin masu zuwa:

  • Saukaka kumburi.
  • Inganta yanayi.
  • Inganta ƙwaƙwalwa.
  • Yana ƙone kitse.
  • Yana motsa ayyukan tsarin juyayi na tsakiya.
  • Yana inganta ginin tsoka.
  • Jin zafi yana saukakawa.
  • Rage ci.
  • Yana da tasirin vasoconstrictor.
  • Inganta gudan jini zuwa kwakwalwa.

Yawancin waɗannan ayyukan ana haifar dasu ne da gaskiyar cewa abu yana inganta samar da norepinephrine, ɗayan hormones na gland adrenal. Bugu da kari, geranium tsantsa yana motsa fitowar dopamine. Dukansu suna da tasiri mai ƙarfi akan tsarin juyayi na tsakiya. Amfani da DMAA tare da barasa an hana shi. Wannan na iya haifar da bugun zuciya da bugun jini.

Mahimmanci! Ana cire cirewar Geranium ta hanyar kayan ciki, kuma ta cikin jini yana shafar tsarin mai juyayi.

Yanzu kun koya game da kaddarorin cirewar geranium. Kuma daga wannan labarin muna ba da shawara don gano abubuwan kaddarorin geranium gaba ɗaya.

A ina kuma daga menene ake amfani da shi?

Ana amfani da wannan ƙarin abincin:

  1. A matsayin abin motsa jiki ga 'yan wasa da ɗalibai kafin jarabawa, yana ƙara maida hankali, hankali, saurin ƙarfi da ƙarfi.
  2. Slimming saboda yana hanzarta saurin aiki. Kuma a hade tare da maganin kafeyin, ana iya haɓaka metabolism ta hanyar 35%, kuma tsarin ƙona mai da 169%. Koyaya, tuna cewa baza ku iya rasa nauyi ta DMAA kadai ba. Dole ne a haɗa amfani da shi tare da abincin motsa jiki.
  3. A matsayin injiniyan wutar lantarki saboda karuwar karfin samar da makamashi.
  4. A matsayin kari na gina jiki domin yana matse jijiyoyin jini kuma yana kara karfin jini. Wannan na iya motsa hauhawar jini ta tsoka. Ana amfani da shi kafin horo awanni 1-1.5.

Ka tuna cewa a wasanni na ƙwararru, ana ɗaukar cirewar geranium azaman doping!

A ina kuma nawa zaku iya saya?

Ana samun DMAA a shagunan abinci na kan layi na wasanni da kantin magani. An siyar a cikin kwantena a cikin sifofin 100, 60 da 50 MG. Mafi sau da yawa, cirewar geranium magani ne da aka kera daga ƙasashen waje, saboda haka farashinta yana da girma musamman. Farashin ya fara daga 1,500 zuwa 2,500 rubles, ya danganta da shagon. Kuna iya shiga cikin aikin kuma siyan magani don 1000 rubles. Don araha, za ka iya cin karo da na jabu.

Ana samun DMAA a cikin nau'ikan abinci mai gina jiki masu zuwa:

  1. Cyroshock.
  2. Jack3D.
  3. Mesomorph.
  4. Neurocore.
  5. Oxyelite foda.
  6. Hemo Rage Baki.

Nasiha! Idan kayi amfani da cire geranium a matsayin ƙarin abincin, to dole ne ayi amfani dashi sau-da-ƙira, daina amfani dashi lokaci-lokaci. Bi umarnin masana'antun don sashi da hanyar gudanarwa. In ba haka ba, ba za a iya guje wa illar ba. Ba za a iya amfani da cirewar Geranium fiye da sau 1-2 a rana ba.

Kayan gida

Wadannan sun hada da:

  • Rashin bacci.
  • Girgiza
  • Ciwon kai.
  • Tashin hankali.
  • Ciwan mara
  • Gumi.
  • Pressureara karfin jini, tachycardia, bugun jini.
  • Rashin nutsuwa.

Mafi sau da yawa, bayyanar cututtuka suna bayyana tare da yawan ƙwayoyi.

Kallon bidiyo game da cire geranium:

Kammalawa

Kamar yadda muka gani, ana iya rarraba DMAA a matsayin magani mai amfani, amma an hana amfani da professionalwararrun athletesan wasa a Rasha da duniya ta Agencyungiyar -arfafa Doping. Lokacin amfani, ya kamata ka tuna game da adadi mai yawa na tasirin illa.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Geraniums 101 (Mayu 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com