Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Zaɓuɓɓukan kayan ɗakunan ash, manyan bambance-bambance masu daraja game da su

Pin
Send
Share
Send

Kyakkyawan itace tare da ganye masu buɗewa - toka, yana da itace mai ɗorewa tare da launi mai ɗumi, lafazin sanarwa da haske na halitta. Kayan kwalliyar ash sun haɗu da inganci mai kyau, abin dogaro da amfani. Kayan yana da sauƙin aiwatarwa, ana iya amfani dashi don ƙirƙirar samfuran samfuran sauƙi da samfuran keɓaɓɓu. A lokaci guda, farashin kayan gado yana cikin rukunin farashin matsakaici.

Kadarori da alamu na itace

Lokacin da aka sarrafa shi da kyau, kayan ash suna iya gasa tare da kayan mahogany. Massif yana da takamaiman sifa - madaidaiciya, wanda ke da tasiri mai tasiri akan ƙarfin kayan. Canjin launuka masu duhu da haske ya haifar da launi na musamman na katako mai ƙarfi, wanda ke cin nasara ba aman koyo kawai ba, har ma da ƙwararrun ƙera kayan ɗaki.

Ayyukan ash kuma sun hada da:

  • Itacen yakan bushe gaba ɗaya yayin aiki. Abubuwan da aka gama basu ƙarƙashin fatattaka, basa jin tsoron aiki a cikin yanayin zafi mai yawa;
  • Yiwuwar yin kayan daki na siffofi daban-daban, salo, manufar aiki daga itacen toka;
  • Itace tana da kyakkyawan haske na ɗabi'a, furucin lafazi;
  • Za a iya amfani da kayayyakin ash daban-daban a cikin ciki ko kuma a matsayin ɓangare na saiti, lasifikan kai;
  • Itace tana da babban juriya ga nakasa, sabili da haka, ana amfani da ita wajen samar da kayan daki ba kawai, har ma da kayan wasanni, gatari da guduma, guduma don kwalekwale;
  • Ash yana da ƙarfin makamashi, yana haifar da yanayi, yanayi mai ɗumi a cikin gidan. Itace ba ta sha, baya tara gubobi, sauran abubuwa masu cutarwa, saboda haka ana amfani da ita a wuraren nurseries;
  • Abubuwan da aka gama suna da tsada da ƙarfi, zasu iya zama ado na binciken, falo, ɗakin taro;
  • Strengtharfin ƙarfin katako mai ƙarfi yana tabbatar da tsawon rayuwar sabis na samfuran da aka yi da shi. Babu buƙatar kulawa ta musamman tare da amfani da wakilan goge masu tsada;
  • Itace itace ke fuskantar ƙananan ƙwayoyin cuta, gami da fungi, mould. Ana amfani da kayan kintsa na Ash a shawa, dakunan wanka, canza ɗakuna na wuraren waha, saunas.

Massif yana da nau'ikan tabarau masu yawa na halitta, wanda ke ba da damar ƙera kayan daki daga toka ba tare da rufi ba ko tare da varnishing a fili. Lumber daga ƙananan bishiyoyi za su sami launin toka-toka ko kalar rawaya. Za a jefa wani tsararren tsohuwar toka ja.

Abin da kayan daki suka dace da su

Ana amfani da toka don yin shimfidar daki mai kyau, kayan yara, kayan kicin, da kayan wanka. Ana rarrabe samfuran ta asali na yanayin ɗabi'ar itace, tsaftacewa mai ƙarewa, layuka bayyanannu da siffofi. Babban porosity na kayan yana ba ku damar ƙirƙirar samfuran musamman tare da tasirin patina.

Muhimmin fa'ida na toka a cikin kayan ɗakuna shine mafi girman matakin gyara kayan aiki, wanda ya zarce hatta kayan gyaran itacen oak. An saka kayan aiki sosai a cikin kayan daki.

Wurin wanka

An yi amfani da tsararru mai inganci mai kyau, wanda aka rufe shi da mahaɗan kayan ado masu ƙanshi, don ƙera kayan ɗakunan wanka. Launuka gama gari sune fari, wenge, toka na gari. Don kayan wanka, matsattsun fensir, masu sutura masu buɗaɗɗe ko fitarwa, ɗakunan kwanciya, bango da sassan sassa masu fasali. Tsarin ƙirar kayan wanka yana da sauƙi da aiki. Amma idan ya cancanta, zaku iya ɗaukar samfura tare da gilding, sassaka, patina.

Babban lafazin da ke ciki na iya zama madubi a cikin ɗakken tokar ash. Wasu lokuta suna haɓaka cikin gida tare da katako mai ƙare katako. Suna zana bangon da ke gaban wurin shigar da gidan wanka.

Kayan gida don ɗakin kwana da falo

Kayan bacci Ash sune sanannu saboda kyawawan kuzarin kayan. Yanayin a cikin irin wannan ɗakin zai zama mai jituwa, mai sanyaya rai da annashuwa. Tsarin gado ya zama mai ƙarfi, wasu samfura suna da ƙafafun sassaƙaƙƙun da allon kai. Decarin kayan ado shine zanen ado, dinkunan ɗinki mai sutura. Ginshiƙin yana daɗaɗa da katifa mai tsinkayewa don kwanciyar hankali. Gadajen Ash suna da tsada da wayewa.

Don adana kayan sirri a cikin ɗakin gida ko ɗakin kwana, ana amfani da ɗakunan tufafi don dalilai daban-daban: ɗakunan ajiya, ɗakunan ajiya, ɗakunan nuni. Solidarfin katako mai ƙarfi yana tsayayya da kaya masu nauyi. Don ba samfuran haske, sashes ɗin suna jujjuya wani ɓangare, an kawata su da madubai tare da zane-zanen sandblasted ko gilashin lacobel. Ana ba da ɗakunan ajiya duka a cikin sifa iri-iri na layi da kusurwa, trapezoidal, L-shaped. Idan an shigar da kayan tufafi a ciki, to, za a iya sanya bangarorin ciki, ɗakuna, masu zane daga tsararru.

Bangarori masu ban sha'awa, masu saro itacen-ash, waɗanda aka lulluɓe su da kayan ado, suna daga cikin ɗakunan ɗakin kwana. Theayyadadden tsari na katako haɗe tare da sifofi masu sauƙi suna sanya waɗannan kayan kayan gidan kayan aikin gaske. Ba sa buƙatar ƙarin kayan ado, kawai amfani da kyawawan kayan haɗi.

Kayan girki

Kayan kicin na Ash, kayan kari da ƙarami waɗanda aka tattauna a sama, mabiyan salon gargajiya ne suka zaɓa. Fuskokin fuska da lokuta na kabad, an lullube tebura da launuka masu laushi don adana bayyanar wani abu na musamman. Tabbatar da kayan aiki da amincin toka mai ƙarfi yana tabbatar da iyakar rayuwar sabis ɗin girke-girke.

Zaka iya zaɓar daidaitaccen dacewa don ɗakin girki na kowane girman; masana'antun suna ba da kayayyaki masu faɗin 20, 30, 40, 60, 80 cm. Kammala su ya danganta da cikin, zaku iya samun kicin mai daɗi da kwanciyar hankali. Itace ba ta ɗaukar ƙamshi, saboda haka yana da kyau don amfani a wurin dafa abinci. Idan kana buƙatar tsara babban ɗakin girki-falo, sa'annan zaɓi zaɓi tare da zane a cikin salon Baroque. Wadannan belun kunne zasuyi kyau.

Ash a cikin ciki

Dogayen kayan toka masu sauƙi shiga cikin ciki godiya ga wadatar kewayon kewayon inuwa:

  • Daidaita haske ash shimo yana da inuwar kofi tare da madara. Irin waɗannan samfuran zasu dace da cikin ƙaramin haske ciki tare da sautunan ƙasa. Ga ɗakin salon Provence, ana haɗa kayan ne da kayan adon yadi tare da ƙaramin tsarin fure ko ratsi;
  • Shimo mai duhu ash yana da inuwar cakulan tare da jijiyoyin da aka furta. Irin waɗannan samfuran zasu yi jituwa a cikin ɗakunan gargajiya. Haɗuwa da launuka masu duhu da haske suna ba ku damar ƙirƙirar ɗakunan kayan daki don ɗakuna a cikin salon zamani.

Za'a iya ƙarfafa kyawawan kayan daki zuwa matsakaici ta hanyar zaɓar ƙirar pastel mai haske na bangon da rufi. Ana amfani da murfin bene da yawa tabarau duhu ko duhu kamar yadda zai yiwu. Wannan hadewar zai jaddada kyawun halittar daskararrun kayan ash. Idan kun shigar da kofofin ciki don dacewa da kayan daki, zaku sami tasirin gani na fadada sarari.

Dakin da aka shirya kayan katako ba ya buƙatar ɗaukar kaya da yawa. An zaɓi kayan haɗi da kayan ado a cikin siffofi masu sauƙi.

Dokokin kulawa

Domin samfurin bazai rasa aikinsa da kyan gani ba, ya zama dole a zaɓi abubuwa kawai daga itacen mai ƙaƙƙarfan toka. Lokacin amfani da busasshen kayan abu lokacin ƙera kayan daki, zaka iya lura da alamun tsutsotsi ko rashin dacewar zaren. Kuna iya tsawanta rayuwar sabis na samfuran toka ta atomatik ta girka shi daga kayan aikin dumama wuta. Canje-canje kwatsam a cikin yanayin zafin jiki da matakan zafi mummunan tasiri ash, kayan ɗaki na iya rasa bayyanar surarta.

Itace tana da tsayayya sosai ga tasiri, amma wani lokacin ƙwanƙwasawa da kwakwalwan kwamfuta suna bayyana akan saman kayan katako. Yankunan da suka lalace yakamata su kasance tare da takarda mai hatsi mai hatsi kuma a rufe su da sabo na varnish. Don kawar da ƙananan lahani, yi amfani da fensirin kakin zuma.

Don tsaftace ƙazantar, ana kula da kayan ado da laushi, soso mai danshi. Bayan haka ana goge kayayyakin bushe. Idan akwai tabo mai maiko a saman teburin, gaban bangarori ko kayan sawa, amma kuna so a fesa mai tsabtace kayan daki a yankin da aka gurbata. Ana amfani da katako na katako don ƙirƙirar ciki da jituwa. Babban roko na kwalliya da rayuwar sabis na samfuran yana tabbatar da farashin su.

Hoto

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Nexon G-Star 2014 Upcoming Games Line Up (Yuli 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com