Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Mafi kyawun yankuna na Marbella - inda zaku ciyar hutunku

Pin
Send
Share
Send

Marbella wurin shakatawa ne a Spain, sananne ne don kayan marmari, kyau, shahararrun 'yan wasa, shehi,' yan siyasa suna yin hutunsu kuma suna siyan ƙasa a nan, kuma ana yin al'adu da al'adu a nan. Kuma akwai kyawawan yanayi, rairayin bakin teku masu kyau, microclimate na musamman wanda ke sanya hutu da rayuwa a wannan ɓangaren Sifen musamman mai daɗi koda a lokacin zafi. Waɗanne yankuna na Marbella sune mafi kyawu dangane da yawon buɗe ido kuma waɗanne fasaloli ya kamata ku kula dasu kafin yin rajistar ɗaki ko ɗakin otal.

Yankunan shakatawa na Marbella

An tabbatar da shaharar Marbella da cewa daga cikin mazauna dubu 140, na ukun masu yawon bude ido ne daga ƙasashe 137. Duk da cewa farashin gidaje sun yi yawa, ana bukatar ƙasa mai yawan gaske, saboda mutane da yawa sun gwammace ba bincika gidajen haya a kowace shekara ba, amma don saka hannun jari cikin faɗin murabba'in mita a Marbella. A yau wurin shakatawa na Mutanen Espanya ya zama alama ta inganci ba kawai ga Turai ba har ma don yawon shakatawa na duniya. Yankunan zama suna cikin yanki mai ban sha'awa, a tsakanin kayayyakin zamani.

Rarraba tsarin mulki kamar wannan - gundumomi biyu - kai tsaye Marbella, San Pedro de Alcantara, har ila yau, rukunin gidaje, waɗanda aka gina a yankin. A ƙasa muna ba da bayyani game da mafi kyaun yankunan Marbella, kuma kuna iya karanta cikakken bita na otal-otal a Marbella a www.booking.com.

"Mile na zinariya"

Ana iya kiran wannan yanki da kyau - mafi kyawu, mai tsada da keɓancewa. Tsawon "Mile Mile" shine kilomita 4, wanda ya raba wurin hutawa daga tashar Puerto Banus.

Mahimmanci! Farashin kadara ya fara daga ,000 500,000 zuwa € 50 miliyan.

"Mile Mile" ne wanda masarautar Saudi Arabiya ta zaba domin gina gidansa. Otal ɗin da suka fi daraja sune Marbella Club, Meliá Don Pepe - a cikin shekarun da suka gabata sun ci gaba da riƙe da kyawawan halayensu.

An gina masauki a cikin "Mil Mile" a gindin tsaunuka, har ma da gabar teku. Mafi mashahuri rukunin gidaje kusa da rairayin bakin teku sune Santa Margarita, Las Torres, Casablanca, Ruerto Romano. Wannan yanki ne ingantacce, an rufe shi ga bare. Wuraren wanka, ruwa, wuraren ajiye motoci, lambuna, filayen wasanni an shirya su don mazauna.

Kyakkyawan sani! Yankin bakin teku mafi kyau na "Mile Mile" shine Nagueles, tare da tsaftataccen ruwa, mai laushi, yashi mai kyau, gidajen abinci na zamani, otal ɗin Marbella, da kuma wuraren shakatawa na dare da faifai.

Idan kun fi sha'awar kadaici, duk da haka, kuma ba ku son yin nisa da rayuwar wurin hutawa, ku kalli kaddarorin da aka gina a ƙasan Saliyo Blanca. Babu shakka fa'idar wannan yanki na Marbella shine kyakkyawan gani na gabar Bahar Rum. Ganin gidaje - Cascada de Camojan, La Trinidad. Hakanan akwai kulake golf anan, zaku iya samun masauki don kowane ɗanɗano - ƙauyuka, otal-otal, gidaje.

Waɗanda suka yi sa'a da za su sami hutawa a cikin "Mil Mile" na iya amfani da mafi kyawun kayan more rayuwa da nishaɗi, yin tafiya a cikin mafi kyau wuraren shakatawa, shakatawa a rairayin bakin teku masu daɗi.


San Pedro de Alcantara

A yau San Pedro de Alcantara wani ɓangare ne na Marbella, amma, birni ne daban. Idan aka kwatanta shi da Mile na Mile da Puerto Banus, ya fi kyau na lardi, a nan ɗanɗanar Andalusiya an bayyana sosai. Wannan shine mafi kyaun wurin shakatawa cikin kwanciyar hankali da kwanciyar hankali.

Anan, duk mazaunan suna sane, idan sun haɗu suna sadarwa kamar abokan kirki. A lokaci guda, San Pedro de Alcantara ba shi da wani ladabi, har ma da na zamani, don haka idan kun gaji da extravaganza da launuka masu haske na Marbella mai surutu, ku zo nan don 'yan kwanaki. Abubuwan ci gaba mafi mashahuri sune Benamara, La Quinta, Cortijo Blanco da Guadalmina.

Koyaya, mutum ba zai iya cewa yana da banƙyama ba kuma babu abin da za a yi, akasin haka, akwai duk abin da kuke buƙata don kwanciyar hankali da cikakkiyar hutawa - otal-otal na zamani, kwasa-kwasan golf, gidajen abinci da wuraren shakatawa na dare, ana gudanar da al'adun al'adu.

Menene kuma abin nema a San Pedro? Da farko dai, tsohuwar cocin, maɓuɓɓugar, da babban zaɓi na gidajen abinci da sanduna. Tabbatar yin yawo tare da kunkuntar, titunan birni, inda ƙananan shagunan kayan tarihi da shagunan sayar da abinci, wuraren cin abinci tare da jita-jita na Sifen na gargajiya. A takaice, ji daɗin ɗanɗano na Sifen. Af, San Pedro yana da kyakkyawar hanyar da take kaiwa daga tsakiyar garin zuwa bakin ruwa. Anan zaku sami filin wasanni, filin wasan kwaikwayo inda ake gudanar da kide kide, gidajen cin abinci mai daɗi tare da farfajiyar waje.

Wannan bangare na Marbella yana da rairayin bakin teku mai kyau - bakin teku, wanda zaku iya tafiya zuwa tsakiyar Marbella. Ya kamata a lura cewa nishaɗin da jama'a suka fi so shi ne golf; ba da nisa da San Pedro akwai kwasa-kwasai goma sha biyu da ɗakuna don waɗanda suke son zama a kusa.

Mahimmanci! Farashin ƙasa daga euro dubu 250. Yankin ya dace da waɗanda suke son kutsawa cikin yanayin Mutanen Espanya, shakatawa a bakin rairayin bakin teku. San Pedro yana ɗaya daga cikin mafi kyaun yankuna don tafiye tafiye na iyali.

Gano Farashi ko sanya kowane masauki ta amfani da wannan fom

Benahavis

Yawancin yawon bude ido suna cewa suna son zama a nan. Benahavis ƙauye ne na dutse wanda yake kusa da babbar hanyar mota, yana haɗar da sufancin tsohuwar ƙaddarar Larabawa tare da kayan zamani, na Turai. Mutanen karkara sun zo nan don shakatawa a ɗayan gidajen cin abinci kuma su ci abincin Mutanen Espanya.

Mafi kyawun hadaddun sune El Madroñal, La Zagaleta, Montemayor, Club Golf Resort, Monte Alcones. Babban fasalin yankin Benahavis shine ɗanɗanar Larabawa da Andalusiya, gami da ƙimar ingancin filin wasan golf. Mazauna yankin suna kiran wannan yanki da dakin cin abinci na Costa del Sol, saboda akwai adadi mai yawa na gidajen cin abinci, gidajen cin abinci da ke ba da mafi kyawun jita-jita na Sifen. Af, yawancin kamfanoni suna da tauraron Michelin. Mafi yawansu suna tsakiyar dandalin ne, wanda a ke kewaya da fararen gidaje na gargajiya na Sifen.

Villageauyen yana da nisan kilomita 7 daga bakin teku, daga gangaren tsaunuka ya bayyana shimfidar wuri mai faɗi na Bahar Rum - teku da biranen shakatawa. Fiye da rabin jama'ar Benahavis baƙi ne masu yawon buɗe ido, amma a lokaci guda, garin bai rasa wayewar kansa da dandano na musamman ba.

Mahimmanci! Farashin gidaje anan umarni ne na girma fiye da na "Mile Golden", mafi ƙarancin ƙimar mallakar daga Yuro dubu 250.

Kwatanta farashin Masauki ta amfani da wannan Fom din

Puerto Banus

Wannan ba wurin shakatawa ba ne na Sifen kawai, amma mashahurin tashar jirgin ruwa ta duniya - wuri ne na dindindin jigilar jiragen ruwa da jiragen ruwa masu tsada. Misali, jirgin ruwan Masarautar Mai Martaba Kidan na Barcelona yana nan. Ba da nisa da fitilar wutar ba, akwai abin tunawa ga mahaifin sarkin Spain, Jaun de Borbon.

Puerto Banus vies tare da Golden Mile don taken na mafi kyau unguwa a Marbella. Babu ƙananan otal otal, ƙauyuka, gidajen abinci, sanduna, gidajen shakatawa da yawa da shagunan shahararru irin su Lanvin, Armani, Louis Vuitton.

Mafi kyawun ci gaban zama: Los Granados, Laguna Banus, Bahia de Banus, Playas del Duque. Babban abin jan hankalin Puerto Banus shine tashar jirgin ruwa mai dauke da tashoshi 900, inda jiragen ruwa na shahararrun mutane ke shiga duk shekara. Ofididdigar motocin alfarma a nan ma ba shi da ma'auni. Yawancin yawon bude ido suna ɗaukar hotuna tare da nishaɗi game da bayanan yachts da motoci, misali, Ferrari ko Rolls-Royce. Af, jiragen ruwa da yawa ba safai suke zuwa teku, ba fiye da sau biyu a shekara ba. Mafi yawan lokuta, alama ce ta matsayin masu su, kuma ba abin hawa bane ko wurin hutawa.

Yin tafiya tare da bakin kwarya, ba za ku iya kimanta farashin kayan aiki masu tsada kawai ba, har ma da kyawawan yanayin da ke kewaye da su, ku ciyar da kifin, akwai su da yawa a tashar jirgin ruwa. Wasu abubuwan gani masu ban sha'awa sune abin tunawa ga Giacomo Casanova da babban aikin Zurab Tsereteli.

Da yamma, rayuwa a Puerto Banus ba ta tsayawa, amma akasin haka - ya zama mai haske, ya fi fun. Maraice shine mafi kyawun lokacin rana don ganin mashahurai, nuna kayanku. Kada ku karaya idan kun zo wurin shakatawa ba tare da rigunan yamma ko kwat da wando ba, a cikin shagunan zaku iya zaɓar kaya don kowane ɗanɗano. Baya ga shagunan sayar da kayayyaki, Puerto Banus yana da shago da kuma babbar cibiyar kasuwanci. Kuma kowace Asabar ana gudanar da baje kolin a cikin zullumi. Wannan nau'in kasuwa ne na kwalliya, madadin ɗakunan boutiques masu tsada.

Dole ne magoya bayan fim maras fa'ida su ziyarci babbar Complejo Gran Marbella Cines 3D multiplex, wanda ke nuna silima bakwai kuma ke nuna mafi kyawun fina-finai.

A takaice, a Puerto Banus, zaka iya barin fewan dubun dubatar euro a cikin fewan kwanaki kaɗan kuma har ma kuna iya siyan sabuwar mota, keɓancewa ba tare da fara umartar ta ba.

Idan ya zo ga abubuwan farin ciki na gastronomic, wannan ɓangaren Marbella ba ya yi. Akwai wurare da yawa don cin abinci a nan, jigon cibiyoyin daban-daban - abincin Sifen na gargajiya, Rum da sauran su.

Kyakkyawan sani! Kulab ɗin dare suna buɗewa kusa da biyu na safe. Akwai discos masu tsada da kulabn farashi masu tsada kusa da tashar jirgin ruwa. Ana karɓar ƙarin kamfanoni masu tsada ne kawai idan ana kiyaye ƙa'idodin sutura.

Nueva Andalusia

Kyakkyawan wuri don yin wasan golf, saboda wannan shine wurin da yawancin ɗakunan wasan golf suke. Kodayake ba ku da sha'awar wasan golf, daga cikin kyawawan halaye zaku sami masauki mai ban mamaki - ƙauyuka, gidaje, otal-otal, a cikin Marbella, waɗanda ke cikin manyan biranen golf.

Nueva Andalusia zaɓi ne mai dacewa ga iyalai masu yara, saboda ban da babban zaɓi, otal-otal, gidajen cin abinci da nishaɗi, akwai makarantun duniya a nan, kuma yawancin mazaunan baƙi ne masu daraja.

Kyakkyawan sani! Nueva Andalusia tana tsaye kai tsaye bayan Puerto Banus, sabili da haka, idan kuna so, koyaushe kuna iya ziyartar yankin mai daɗi, ku zauna lokaci a cikin wani gidan rawa, ku jiƙe bakin teku.

Idan muka yi magana game da abubuwan jan hankali na yankin, da farko dai, sanannen gidan cin abinci ne na La Sala, tsoffin tsoffin abubuwa, wanda aka gina a 1964. Babu fadace-fadace a nan yanzu, amma ana buɗe kasuwa kowane mako, inda suke siyar da kusan komai - daga sabbin kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, ganye zuwa kayan tarihi da abubuwan tunawa.

Mahimmanci! Mafi kyawun hadaddun: La Serchia, Las Brisas, Magna Marbella, La Quinta, Los Naranjos, Las Tortugas. Kudin kuɗi daga euro dubu 250.


Marbella Gabas

Wannan bangare na Marbella ya ƙunshi yankuna masu zuwa:

  • Elviria;
  • Las Chapas;
  • El Rosario;
  • Kabpino;
  • Los Monteros.

Yankunan rairayin bakin teku na Gabas Marbella suna daga cikin mafi kyawun wurin shakatawa. Misali, bakin teku na Cabopino sananne ne saboda dunes masu ban sha'awa da yashi mai laushi mai laushi. An kewaye shi da bishiyoyin pine - wannan shine ainihin aljanna.

Ya fi nutsuwa a nan, ba kamar bohemian Golden Mile da gaye Puerto Banus ba. Babu dogayen gine-gine; villaauye da hawa-hawa guda-hawa sun yi nasara. Mazauna yankin suna alfahari da ƙaramar marina, wacce ke da gidajen abinci guda biyu, gami da na Italia.

Zabin masauki ya bambanta - ƙauyuka, otal-otal da kuma gidaje kusa da bakin teku. Farashin ƙasa daga Yuro dubu 250. Yawancin lokaci yawon buɗe ido suna zuwa nan kawai don nishaɗi.

Kamar yadda kake gani, gundumomin Marbella sun banbanta a yanayi da launi. A cikin kowane hali, zaku sami kwanciyar hankali, hutu na gaye a Spain.

Ina wuri mafi kyau don zama a Marbella:

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Marbella Spain in the Heart of the Costa Del Sol. 80+ Countries w3 kids (Yuni 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com