Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Yadda ake zuwa daga Amsterdam zuwa Hague - hanyoyi 3

Pin
Send
Share
Send

Idan kuna shirin tafiya zuwa babban birnin Holland, tabbas kuyi la'akari da tafiya zuwa wasu biranen ƙasar. Akwai hanyar jirgin ƙasa da haɗin bas tsakanin ƙauyukan Netherlands, don haka ba zai zama da wahala a samu daga babban birni zuwa kowane birni ba. Labarinmu yana mai da hankali ga batun - Amsterdam - Hague - yadda ake zuwa can kuma wace hanya ce mafi sauki.

Hanyoyi masu yuwuwa daga Amsterdam zuwa Hague.

1. A mota

Babu hanyoyi masu biyan kuɗi a cikin Holland, saboda haka yawancin yawon buɗe ido suna zaɓar mota a matsayin hanyar tafiya. Don haka, babu buƙatar sanya hanya kyauta ko kashe kuɗi kan biyan kuɗi don tafiya akan babbar hanya.

Babbar hanyar A-4 tana tafiya tsakanin Amsterdam da Hague. Ya kamata a tsara hanyar ta yadda za a bar babban birnin daidai kan wannan babbar hanyar, wacce ke da hanyoyi da yawa a cikin shugabanci ɗaya kuma mai raba abin da ke kare direbobi daga haɗuwa da kai.

An kira Netherlands da gaskiya ƙasar ƙasa da tabkuna. Kafin mu isa ga makomarmu, zaku iya jin daɗin shimfidar wuri mai ban sha'awa wanda ke gefen kowane gefen hanya. Kusa da Hague, a hannun dama, za a sami ƙaramar hanyar ruwa. Ko da a lokacin zafi, akwai ciyayi da yawa anan.

Yana da mahimmanci! Daga lokaci zuwa lokaci akwai hanyoyin zuwa dama ko hagu, amma don zuwa Hague daga Amsterdam, bi hanyar A-4 kawai.

Babban fasali na hanyoyi a cikin Holland shine aminci. An shigar da canjin canje-canje na matakai da yawa a mahadar hanyoyin mota, saboda haka yiwuwar haɗarin tituna kadan ne.

Wani sashi na hanyar yana tashi daga Amsterdam ta yankin filin jirgin saman Schiphol, don haka ku kasance a shirye don gaskiyar cewa jiragen sama lokaci-lokaci zasu tashi akan kanku. Ba zai yiwu a bincika ginin tashar jirgin sama da yankin da ke kewaye da shi ba, tunda an dasa su da yawa tare da ciyayi.

Gaskiya mai ban sha'awa! A lokacin Yaƙin Duniya na II, ginin Schiphol ya zama batun yaƙe-yaƙe tsakanin sojojin Jamus da na Holand. A lokacin mika wuya, Schiphol ne ya kasance shine kawai kayan aiki a cikin ƙasar da Dutch ke sarrafawa. A yau ana ɗaukar wannan filin jirgin sama babba a cikin Netherlands.

Motar ta rufe nisan daga Amsterdam zuwa Hague, kilomita 58.8, cikin minti 40.

2. Ta jirgin kasa

Wataƙila hanya mafi dacewa da sauri don zuwa daga Amsterdam zuwa Hague. Jiragen kasa sun tashi daga Amsterdam Central Station (adireshin: Stationsplein, 1012 AB) kuma sun isa Babban Hague (2595 aa den, Kon. Julianaplein 10).

Hanya daga Amsterdam yana ɗaukar awa ɗaya, jirgin farko ya tashi a 5-45, kuma na ƙarshe - a 23-45. Zai fi kyau a yi nazarin ainihin lokacin da za a ci gaba a kan shafin yanar gizon jirgin - www.ns.nl/en.

Kujerun da ke cikin motocin suna da kwanciyar hankali, don haka tafiya ba ta da tsawo ko gajiya.

Bayani mai amfani:

  • jirgin Amsterdam-Hague yana barin kowane minti 15-30;
  • akwai jiragen kai tsaye da masu haɗawa;
  • kudin tafiya kusan 11,50 €, amma duba farashin akan tashar jirgin ƙasa.

Ana iya isa Hague kai tsaye daga Filin jirgin saman Schiphol, kuma Hague yana da sauƙin haɗi zuwa Rotterdam da Delft. Jiragen kasa da tarago suna gudana tsakanin biranen.

Netherlands na da tsari na musamman don siyan tikitin jirgin kasa. Gaskiyar ita ce gidan yanar gizon hukuma yana ba da bayani game da farashi da jadawalin yanzu. Kuna iya siyan tikiti a ofishin tikitin tashar ko a cikin wata na'ura ta musamman. Idan kuna shirin tafiye-tafiye da yawa ko'ina cikin yini, zaku iya siyan katin tafiya wanda zai ba ku damar tafiya a kowane jirgin ƙasa, amma na kwana ɗaya kawai.

Kwatanta farashin Masauki ta amfani da wannan Fom din

3. Yadda ake hawa daga Amsterdam zuwa Hague ta bas

Akwai hanyoyin mota tsakanin biranen Dutch, amma kaɗan daga cikinsu sun fi na jadawalin jirgin ƙasa. Motocin dadi suna tafiya tsakanin biranen, don haka tafiya zata zama mai sauƙi. Ana yin jigilar kaya ta kamfanin Eurolines.

Bayani mai amfani:

  • jadawalin - jirage biyu da safe, jirage uku da rana da kuma daya da yamma;
  • tashar motar tana kusa da tashar jirgin kasa;
  • zaka iya zuwa Hague a cikin kimanin mintina 45;
  • kudin tafiya - 5 €.

Babu matsaloli tare da sayan - kawai je zuwa gidan yanar gizon tashar dako kuma yi ajiyar wurin zama akan layi akan www.eurolines.de.

Yana da mahimmanci! Babu haɗin jirgin sama tsakanin Amsterdam da Hague, don haka ba zai yiwu a tashi daga babban birnin ba.

Yadda za'a samu daga filin jirgin saman Schiphol zuwa Hague

  1. Ta jirgin kasa. Railways na Dutch suna aiki kowane minti 30 kuma suna ɗaukar kimanin minti 39 daga Amsterdam. Hanyar tafiya ta 8 €.
  2. Lamba na bas 116. Jirgin sama yakan tashi sau biyu a rana. Tafiya tana ɗaukar minti 40. Dole ne ku biya 4 €.
  3. Taksi. Kuna iya yin oda canja wuri daga tashar jirgin sama kai tsaye zuwa otal ɗin. Kudin tafiya daga 100 zuwa 130 €.
  4. Ta mota. Nisa tsakanin Filin jirgin saman Schiphol da Hague kilomita 45 ne kawai, saboda haka yana da sauƙin isa cikin mintuna 28.

Farashin kan shafin don Yuni 2018 ne.

Nemo Farashin kuɗi ko ajiyar kowane masauki ta amfani da wannan fom

Amfani masu Amfani

  1. Hanya mafi dacewa don isa wurin da ake so a cikin ƙasa shine ta jirgin ƙasa. Akwai jiragen sama da yawa, abubuwan hawa suna da kwanciyar hankali.
  2. Tikitin yana aiki na kwana ɗaya, amma yana ba da tafiya ne kawai a cikin jiragen ƙasa masu bin layi ɗaya. Irin wannan tsarin ya dace idan kuna son ziyarci birane da yawa.
  3. Ana iya siyan tikitin daga inji, tunda an zaɓi Ingilishi a baya. Ya fi fa'idodi siyan tikiti a duka hanyoyin. Ya isa shigar da harafin farko na makoma kuma na'urar zata samarda hanyoyin da zasu dace.
  4. Kuna iya biyan tikiti a injin cikin tsabar kuɗi ko ta kati. Idan ka biya cikin tsabar kudi, yi amfani da tsabar kudi kawai, inji ba ya karbar takardar kudi.
  5. Kowace tashar jirgin ƙasa tana da taswirar sufuri inda zaku iya duba tsarin lokaci na yanzu.
  6. Ana iya samun hanyar da za a bi reshe ɗaya ta hanyoyi masu zuwa:
    - a cikin injin sayarwa, idan babu tasha akan wannan layin da kuke sha'awa, kawai ku watsar da siyan ku koma farkon zaɓin;
    - a cikin akwatin bayanai, ana bayar da dukkan bayanai kyauta.
  7. Kada ku yi ƙoƙari ku yi tafiya kyauta - masu kula za su bi ku. Bugu da ƙari, dole ne ku sayi tikiti sau ɗaya kawai sannan kuma ku yi amfani da shi cikin yini.
  8. Yana da mahimmanci kar a manta da ingancin tikitin yayin shigar da keken da kuma lokacin da zai fita, in ba haka ba za'a dauke shi mara aiki. A cikin manyan biranen, ana sanya masu juyawa ko masu karatu na musamman a cikin gine-ginen tashar jirgin ƙasa don tikitin takin.
  9. Ana iya samun jirgin da ake buƙata kamar haka:
    - an nuna makoma ta ƙarshe akan tikitin;
    - a kan allo mai haske wanda aka saka a dandamali.
  10. A cikin ginin kowane tashar akwai allon zane inda zaku iya duba jadawalin da dandalin da ake buƙata.
  11. Kusan dukkan jiragen ƙasa masu hawa biyu ne, ba shakka, ya fi dacewa don hawa hawa na biyu - daga nan kuna da kyakkyawan ra'ayi.
  12. Toilet a cikin jiragen ƙasa kyauta ne, kuma a tashoshin jirgin ƙasa dole ne ku biya.
  13. Bi hanyar bisa ga bayanai akan allon haske, wanda yake a cikin kowane abin hawa. Da zaran jirgin kasan ya fara motsi, ana nuna tashar ta gaba akan allo.

Tambayar - Amsterdam - Hague - yadda ake zuwa can kuma wace hanya ce mafi dacewa - an yi nazari dalla-dalla kuma tafiyar ba za ta haifar da daɗi ba, amma kawai za ta kawo motsin rai mai kyau.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: KOYAR DA SALLAH A AIKACE DAGA TASKAR SHEIHK AMINU DAURAWA (Yuni 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com