Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Ayyuka masu amfani na gado, halaye da fasali

Pin
Send
Share
Send

Dadi mai kyau na zamani, matsatattun gidaje yakamata, sama da duka, ya zama mai ƙanƙanci. Kyakkyawan bayani dangane da sararin bacci shine gado mai ɗakuna, wanda aka banbanta ta iya amfani dashi, aiki, dacewa da ajiyar sarari. Za'a iya canza tsarin zuwa siffofin da yawa masu dacewa, yana da sauƙin motsa shi. Fa'idodi da yawa na irin wannan gadon sun sa ya zama sananne sosai tsakanin masu ƙananan gidaje.

Abubuwan rarrabe na sifofi

Ga yawancin mazaunan biranen zamani tare da gidajen da aka gina a karnin da ya gabata, gidaje ba su izinin sanya ƙarin gado mai matasai a cikin ɗakin, har ma fiye da haka cikakken gado mai gado biyu tare da katifa. A yau masana'antar kayan daki tana da dama da yawa don adana sarari mai amfani a cikin ɗakin kuma sanya ƙarin gado a ciki.

Mai canza-gado-gado-teburin-taransifoma tare da katifa ya banbanta da na gado na al'ada cikin karin jin dadi da fadada.Haka kuma, irin wannan shimfidar gadon shimfidar gadon-gado tare da katifa an sanye shi da katako mai ɗauke da katako, wanda ya sa ya zama mafi kwanciyar hankali. Wasu samfuran gado masu ƙarfi sun dace har ma don dindindin.

Amfanin gadajeRashin dacewar gadaje
  • farashi mai karɓa;
  • multifunctionality - yayin rana ƙaramin tebur ne ko tashar TV, da dare yana sanya wurin bacci mai ban mamaki;
  • karami - mahimmin ajiyar sarari;
  • sauki canji canji;
  • sau da yawa ana hada katifa tare da gado, amma wani lokacin sai ka biya ƙarin akan sa;
  • m tsari, bambance bambancen samfurin zangon, da yawa daban-daban na gado kwasfansu ne a kasuwa.
  • da kyar za'a iya kiran gadon madaidaicin wurin bacci, wanda ya dace da ɗan lokaci kawai, na gaggawa na dare;
  • sau da yawa dole ne ka nemi sarari kyauta don buɗe gadon gado, don wannan wasu kayan alatu suna buƙatar motsawa, ƙaura, fitar da su.

Zaɓuɓɓukan tushe da kayan ƙira

Nau'in gado, wanda yake ɓoyewa a cikin ɗakunan ajiya na yau da kullun, sun bambanta da kayan aikin da ake amfani da su wajen ƙera tushe:

  • masana'anta - mafi yawan abin dogaro da gajere. Dutsen bazara ko sashi zai jima ko kuma daga baya ya haifar da faɗuwa da zane, komai ƙarfinsa da kuma matse shi. Sabili da haka, bayan lokaci, gadon zai zama juji, kuma bacci na yau da kullun akan irin wannan tsarin yana da cutarwa. Sabili da haka, zai dace da daren ƙawancen abokai ko dangi. Bugu da kari, nauyi da farashin teburin gado-kan gado a kan yarn ya yi kasa sosai. Sauƙaƙe canji da ɗaukar hoto suna da fa'idodi a nan. Anan, matsakaicin nauyin halatta mai nauyi yakai kilogiram 120;
  • raga - don ƙarin amfani da yawancin gidaje masu nauyin nauyi daban, tushe da aka yi da raga mai galvanized ya fi dacewa. Ya fi ƙarfi fiye da zaɓin farko, an tsabtace shi daidai, har ma ya dace da ƙwayoyin cuta, sabili da haka, shimfidar gado mai ƙyama sun dace da makarantun sakandare, asibitocin tafi da gidanka, wuraren bacci don masu tsaro, masu tsaro. Koyaya, haɗarin haɗarin tsarin har yanzu yana da mahimmanci. Iyakan kayan ya kai kilogiram 150;
  • slats shine zaɓi mafi tsada. Babban tsada yana da kuɓuta ta hanyar faɗakarwar orthopedic sakamako. Wannan zaɓin ya fi dacewa da amfanin gida. Tsarin ya ƙunshi lamellas - kunkuntun bangarorin katako na musamman waɗanda aka tsara musamman don kwanciyar hankali da kwanciyar hankali. Ana yin su ne daga birch, beech, wani lokacin itacen oak lamellas yakan zo cinikinsa. Dorewa da karko ya bambanta waɗannan gadajen gado masu daɗin musamman daga wasu nau'ikan.

Lambobin

Raga

Nama

Kammala da katifa

Lokacin siyan gado tare da katifa, abokan ciniki galibi suna da tambayoyi da yawa. Gaskiyar ita ce, gado tare da katifa an riga an shirya shi da farko. Babu buƙatar ɓata lokaci don neman samfurin da ya dace, kauri, launuka - komai zai riga an zaɓi shi azaman saiti. Kari akan haka, yana birgima tare da dukkan tsarin fasalin.

Amma a gefe guda, lokacin siyan gadon gado ba tare da katifa ba, yana yiwuwa a zaɓi samfurin orthopedic. Gaskiya ne, lallai ne ku nemi wani wuri daban don adana shi. Babban zaɓin zai zama katifa mara amfani, wanda za'a iya birgimarsa sosai, zai dace da kowane ɗakuna a cikin kabad, a cikin kabad, a baranda.

Kaurin katifa ya haɗa tare da allon gado -

  • daga 1 zuwa 10 cm - cikakke tare da tushe masana'anta;
  • daga 8 cm - tare da raga raga da lamellas don balagagge;
  • daga 5 cm - ga yaro.

Masana'antu suna cika irin waɗannan katifa tare da matsewa mai laushi, roba mai kumfa, batting, kumfa polyurethane ko latex.

Nuances na zabi

Lokacin neman zaɓin da ya dace don teburin gado mai lankwasawa, yana da mahimmanci don sanin dalilinsa. A bayyane yake cewa babban maƙasudin samo shine don ƙara wani wurin hawa. Amma a nan yana da kyau a mai da hankali ga wanda gadon nadawa zai kasance da kuma inda za a ajiye gadon da ke kan teburin shimfiɗa.

Dalilai masu mahimmanci yayin zabar gado:

  • ga yaro - a cikin ɗakin yara kuna buƙatar sarari don azuzuwan, wasanni da sauran abubuwan cutarwa na yara, don haka shimfida-gado mai lankwasawa zai kasance mai amfani a nan;
  • gida - walƙiya, walwala, motsi zai sanya irin wannan shimfiɗa shimfiɗa ta zama kyakkyawan zaɓi a cikin gidan ƙasarku, ana iya sanya shi har ma da waje ƙarƙashin alfarwa a cikin yanayi mai ɗumi;
  • lokaci-lokaci zama baƙi na dare - iyalai masu zaman gari, alal misali, a bayan gari, na iya yin alfahari da yawan ziyarar 'yan uwa, abokai da sauran abokai. Rashin sufuri, jirgin ƙasa mai rufewa, tsawan dusar ƙanƙara - duk wannan na iya zama kyakkyawan dalili na tayin tsayawa har zuwa wayewar gari. Girman yawancin gidajen ajin tattalin arziki suna ba da izinin sanya kawai irin wannan abu mai sauyawa. Sabili da haka, gado mai lankwasawa da rana matsakaiciyar matsayinta ne na TV, fure a cikin babban tukunya ko gilashin kayan ado, da yamma wuri ne mai kyau don liyafa, kuma da daddare wuri ne na ɗayan baƙin baƙin.
  • wurin hutawa ga mai tsaro, mai tsaro na dare - hutun ma'aikaci da daddare ya zama mai dadi, babu abin da ya isa ya tsoma baki. Dole ne mai gadin ya sami isasshen bacci a cikin kankanin lokaci don kada ya bar mukamin nasa na dogon lokaci, don haka babu wasu cututtukan da ke fitowa, yadudduka yadudduka ko allunan gado da suka karye su tsoma baki tare da sauran wanda ke kula da su;
  • wurin shakatawa, cibiyar kiwon lafiya, sansanin kiwon lafiyar yara - babban abin anan shine aminci da kwanciyar hankali. Wataƙila, waɗannan ƙungiyoyin suna aiwatar da siyan gadaje ta hanyar siyarwa, don haka mai siyarwar zai iya samar musu da ragi mai yawa, kuma mai siye zai riga ya ci gaba daga mahimmancin samfurin.

Tsarin teburin gado na iya zama daban-daban: daga na farko, kama da gado mai lankwasawa, ɓoye a cikin ƙaramin kwamiti mara kyan gani, zuwa mai taushi da tsayi wanda zai iya canzawa cikin sauƙin kujera mai sauƙi.

Hoto

Mataki na ashirin da:

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: YADDA ZA A WARWARAI KO WANA IRIN SIHIRIASIRI Dr ISA ALI PANTAMI (Yuli 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com