Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Gasa da kacici-kacici don Sabuwar Shekara ta 2020 don manya

Pin
Send
Share
Send

Yi tunanin wani yanayi: ƙungiyar manya sun taru a ɗaki ɗaya don yin bikin wani abu. Kuma komai yana tafiya kamar yadda ya kamata - abinci yana da daɗi, abubuwan sha suna zubewa, kiɗa ya yi rawa, amma sai a ɗan sami lokaci na ƙoshi - ciki ya cika, kowa ya ɗan gaji da rawa, kuma tattaunawar ba ta da wani tasiri a yanzu. Sauti sananne? Wannan yana faruwa a kowace ƙungiya inda mutane suke da sha'awa iri daban-daban da abubuwan sha'awa.

Yadda za a gyara yanayin, ko, ma mafi kyau, hana rashin nishaɗi a bikin? Amsar ita ce mai sauƙi - ƙara ƙarin iri-iri!

Manya ne yaran da suke son nishaɗi. Kamfanin na iya haɗawa da tsoffin abokai da cikakkun baƙi. Waɗannan na iya zama mata, 'yan mata, samari da maza. Kowane mutum na iya samun ra'ayoyi mabanbanta game da nishaɗi da nishaɗi, amma har ma da mafi yawan kamfanonin motley za a iya haɗuwa tare da gasa da tatsuniyoyi, musamman ma Sabuwar Shekara ta 2020!

Gasar da ta fi kowane mutum dariya da ban dariya

Zana giwa (jaki, doki, cheburashka)

Muna buƙatar:

  • Takaddun takarda 2, makale a bango, allo, mashin, ko duk abin da zaku iya amfani da shi don zanawa.
  • 2 alamomi.
  • Idanun ido ta yawan mahalarta.

Yadda za'ayi:

Raba dukkan mahalarta gida 2 daidai (mafi yawan mutane, sun fi kyau), kowane ɗayansu yana layi a gaban takaddar tasa. Mun zabi halittar da zata zana. Kowane ɗan takara yana samun takamaiman ɓangaren jiki kuma an rufe shi da idanu. Abu na gaba, bi da bi, membobin kowace ƙungiya suna zana sassan jikin da suka karɓa a makafi. Ana iya tantance mai nasara ta hanzari ko kuma kwatankwacin zane zuwa dabbar da aka bayar.

Tattara ƙwallan maƙiyi!

Muna buƙatar:

  • Balloons masu launuka biyu daban-daban gwargwadon yawan mahalarta.
  • Lambobi iri ɗaya na dogon zaren matsakaiciyar kauri.

Yadda za'ayi:

An rarraba mahalarta zuwa ƙungiyoyi 2 tare da adadin mutane. Ana ba kowace ƙungiya kwallayen launuka iri ɗaya a kan zaren da dole ne a ɗaura shi zuwa ƙafa. Zaren zai iya zama na kowane tsayi, amma ƙwallan dole ne ya kasance a ƙasa. Areungiyoyi sun haɗu kuma aikin kowannensu shine tattake ƙwallo masu yawa na launin maƙiyi gwargwadon iko, yayin ƙin barin nasa ya fashe. Mahalarcin da bai adana ƙwallo ba ya bar tarin tarin kuma yana jiran ƙarshen yaƙin. Thatungiyar da za ta yi ma'amala da abokan hamayya cikin sauri ta ci nasara.

Marubuta

Muna buƙatar:

  • Takaddun takarda ta yawan mahalarta.
  • Hanyoyi a cikin wannan adadin.

Yadda za'ayi:

Za a iya samun mahalarta kamar yadda kuke so, kowa yana zaune a cikin da'ira, an ba kowa alkalami da takarda. Mai gabatarwa yayi tambaya "Wanene?", Kowane ya rubuta halinsa. Bayan haka, kuna buƙatar ninka takardar don kada abin da aka rubuta ya bayyane, kuma ku miƙa shi ga mai kunnawa a hannun dama (kowannensu ya ba da nasa takardar ta wannan hanyar kuma ya karɓi wani daga maƙwabcinsa na hagu). Mai gudanarwa ya yi wata sabuwar tambaya, misali, "Ina kuka tafi?", Kuma kuma kowa ya yi rubutu, ya ninka rubutaccen ɓangaren kuma ya miƙa shi zuwa na gaba. Questionsarin tambayoyi na iya biyo baya: "Me ya sa ya tafi can?", "Wanene ya sadu?" da dai sauransu Gasar ta ci gaba har sai mai masaukin tambayoyin sun kare.

Isarshe yana biye da karatun gama gari na labaran da aka samu da kuma zaɓan mafi kyau! Babu masu nasara a gasar, amma an tabbatar da annashuwa da dariya!

Associungiyoyi

Gasar ta zama cikakke ga kowane yanayi, saboda babu buƙatar tallafi kwata-kwata. Duk abin da ake bukata shine mahalarta da tunaninsu.

Yadda za'ayi:

Duk sun zauna cikin da'ira. Ko dai gwarzon lokacin (idan akwai) ya fara, ko kuma wanda ƙuri'ar ta faɗi (ƙaddara ta ƙidayar ƙidaya). Mutum na farko ya faɗi kalmomi biyu da ba su da alaƙa da juna, misali "abincin dare" da "mota". Na biyu yakamata yayi irin wannan jumla don duka kalmomin biyu suyi daidai da yanayi guda: "Na makara ga abincin dare na iyali saboda motar bata tashi ba." Mai halarta ɗaya dole ne ya zo da wata kalma wacce ba ta da alaƙa da abin da aka ce: misali, "gurasa". Wanda na gaba ya kamata ya kara wannan kalma a halin da ake ciki yanzu, misali, kamar haka: "Don kar uwargida ta baci, na yanke shawarar saya mata burodi a kan hanya." Sabili da haka har sai akwai wadataccen tunani ko kuma har sai wani ya zo da ma'ana mai ma'ana ga duka labarin.

Kwalban 2.0

Muna buƙatar:

  • Kwalban fanko
  • Takaddun da aka shirya tare da rubutattun ayyuka don mahalarta. Mafi girma, mafi kyau.

Yadda za'ayi:

Wannan wasan yayi kamanceceniya da madaidaiciyar kwalba: mahalarta suna zaune a da'ira, sanya kwalba a tsakiya suna jujjuya ta. Bambancin maɓalli shine cewa da farko kuna buƙatar jefa takardu da aka birgima cikin kwalba mara komai tare da wasu ayyuka, misali: "sumbatar kumatu", "gayyatar zuwa gajeriyar rawar", "lasa kunnenku" da makamantansu. A sakamakon haka, wasan yayi kama da wannan: mahalarta tana murɗa kwalban, mutumin da ta nuna sai ya fitar da takarda ɗaya kuma ya karanta aikin. Mai shiga na farko dole ne ya kammala shi. Wannan ya fi ban sha'awa fiye da wasa na yau da kullun, saboda ba ku san abin da za ku buƙaci yi ba maimakon sumba ta yau da kullun.

Tambayoyi na asali don manya

Kuna iya farantawa mutane rai ba kawai tare da gasa ba! A cikin kowane kamfani mai ɗumi-ɗumi, tatsuniyoyi za su tafi da kyau, wanda zai ba ku damar wankan ƙwaƙwalwa kuma ya ba ku zarafin yin alfahari da iliminku da tunaninku a gaban sauran masu sauraro. Mun zabi zantuka guda 5 na manya wadanda basuda sauki kamar yadda suke da farko!

Tuffa a cikin miliyan

Mutumin ya yanke shawarar kasuwanci a kasuwancin apple kuma ya fara siyan fruitsa fruitsa ata ata a at 5 rubles, kuma yana siyarwa a 3. A cikin watanni shida ya sami nasarar zama miloniya!

  • Tambaya: Ta yaya ya yi hakan?
  • Amsa: Kafin haka, ya kasance biloniya.

Tafiya

Kun hau jirgin sama Akwai doki a bayanka da mota a gaba.

  • Tambaya: A ina kuke?
  • Amsa: A kan carousel.

Ruwan sama

Wani miji, mata, 'ya'ya mata 2, ɗa, kuli da kare a kan leshi suna tafiya a wurin shakatawa.

  • Tambaya: Ta yaya, bayan sun tsaya tare a ƙarƙashin laima ɗaya, ba za su jike ba?
  • Amsa: Idan ba'a fara ruwan sama ba.

Mace savvy

Mijin ya tambayi matarsa: "Daran soyayya, ku share jakata, don Allah."
Matar ta amsa: "Na riga na tsabtace shi."
Mijin ya tambaya: "To ka tsaftace wando, ka zama mai kirki."
Matar ta amsa: "Nima nayi shi."
Mijin ya sake: "Da takalman?"

  • Tambaya: Me matar ta amsa?
  • Amsa: "Shin ma takalman suna da aljihu?"

Jita-jita

  • Tambaya: Menene banbanci tsakanin mace da namiji wankin kwanoni?
  • Amsa: Mata suna wanke kwanuka bayan cin abinci, kuma maza suna wanka.

Gasa da kacici-kacici don Sabuwar Shekarar 2020

Babu Sabuwar Shekara guda cikakke ba tare da maganganu masu mahimmanci da gasa masu ban sha'awa ba, kuma shekarar 2020 ta Farin Karfe na isarfe ba banda bane!

Kyauta mafi kyau

Tambaya: Wace kyauta ce mafi kyau ga kowace mace? Alamar: Faɗin faɗin cm 7 ne, kuma tsawon sa cm 15. Kuma mafi yawa, zai fi kyau.

  • Amsa: Takardar kuɗi na $ 100.

Gama rhyme

Idan masu fasawa suka tafa
Animalsananan dabbobi sun dube ku,
Idan bishiyar ta zama gnome mai kyau,
An ja zuwa gidanku mai daraja
Na gaba mai yiwuwa ne
Zai kasance a cikin gidan ...

  • Amsa: Gaggawa

Breaking labarai

Muna buƙatar:

Katuna, kowane ɗayan yana ƙunshe da kalmomi 5 da basu da alaƙa.

Yadda za'ayi:

An rarraba dukkan kamfanin zuwa ƙungiyoyi da yawa (ta lambar katunan). Don adalci, kowane rukuni ya kamata ya sami adadin mutane daidai. An ba kowace ƙungiya kati guda ɗaya da aka riga aka shirya, a cikin minti ɗaya suna buƙatar fito da abin da ya faru na Sabuwar Shekara, wanda za a iya bayyana shi da jumla daga waɗannan kalmomin. Misali, katin na dauke da kalmomin “kare”, “mota”, “skates”, “light traffic”, “Lenin”, kuma ana iya hada jumlar kamar haka: “Wani maye a daren jajibirin sabuwar shekara akan titin Lenin yayi kokarin wucewa mota a kan kankara, amma ya fadi a wata fitilar zirga-zirga ga wani kare da ya tsallaka hanyar. "

Withungiyar da ke da mafi kyawun labarai na asali ta yi nasara.

Menene samarin?

Gasar ta dace da babban rukuni na abokai waɗanda ke yin biki a gida.

Yadda za'ayi:

Kowace yarinya ta zaɓi saurayi kuma ta sanya masa kayan ado tare da duk abin da zai zo a hannu: kabad na maigidan, jakar kwalliya, kayan wasan bishiyar Kirsimeti da sauransu za su taimaka. Hakanan ya zama dole a gabatar da halittar ku ga baƙi ta hanyar asali: ta baiti, waƙa, rawan biyu ko talla. Yarinya mafi kwazo da ban mamaki tana samun kyautar.

Menene wannan rawar zagaye?

Yadda za'ayi:

Areungiyoyi da yawa an kafa su, kowannensu an ba shi aikin zane-zane na zagaye na bishiyar, amma ba na talakawa ba, amma an tsara su a cikin 'yan sanda, asibitin mahaukata, sojoji, da sauransu. Kuna buƙatar fito da wurare masu yawa kamar yadda ƙungiyoyi suka kafa. Bugu da ari, kowane rukuni kuma yana nuna rawar rawa, sauran kuma suna ƙoƙari su hango inda aka tsara su. Kuna iya bayar da kyaututtuka biyu: ɗaya don ƙungiyar masu fasaha sosai, na biyu kuma ga waɗanda suka yi tsammani sosai.

Amfani masu Amfani

Kuma a ƙari, 'yan nasihu kan yadda ba za a gundura ba a Sabuwar Shekara ta Farin Bera.

  • Jefa liyafa mai mahimmanci - yana da daɗi sosai don bikin hutu a cikin salon bege ko yin ado kamar haruffan Game of Thrones
  • Harba! Lokacin da baƙi suka ga kyamarar, suna so su zama masu ban sha'awa kamar yadda zai yiwu a kanta, wanda ke nufin zai zama mafi daɗi! Kuma yawancin lokacin da aka kama za su kasance cikin ƙwaƙwalwa.
  • Matsar da wayoyi nesa don kada kowa ya yi annashuwa a cikin zamantakewa. cibiyoyin sadarwa, da gaske zai iya lalata har ma da kyakkyawar jam’iyya.

Kamar yadda kake gani, yana da sauƙi don kawo nishaɗi har ma da kamfanin da bai da komai. Babban abu a cikin irin waɗannan halaye shine jajircewa, sannan har ma waɗancan baƙin da suke jin kunya a mintuna na farko kuma suka zauna a gefe, ta tsakiyar bikin, zasu fara aiki da shiga cikin aikin!

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Underworld Don Manya Surve (Yuli 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com