Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Hutu a Vietnam: mafi kyawun otal a Nha Trang bisa ga ra'ayoyin masu yawon buɗe ido

Pin
Send
Share
Send

Shirya tafiya zuwa ƙasashen waje koyaushe yana farawa da zaɓar otal ɗin da ya dace. Wani yana neman kyawawan zaɓuɓɓuka masu alatu, yayin da wani kuma ke neman ɗakunan tsafta masu tsabta daga rukunin kasafin kuɗi. Idan kuna shirin hutu a Vietnam, otal-otal a Nha Trang, ɗayan wuraren shakatawa mafi ziyarta a cikin ƙasar, zasu faranta muku rai da bambancinsu. Da alama kuna neman mafi kyawun otal wanda zai iya biyan duk buƙatunku. Kuma don sauƙaƙe bincikenku, mun yanke shawarar yin ƙididdigar zaɓuɓɓukan da suka fi cancanta, gwargwadon nazarin baƙi waɗanda suka riga suka ziyarci Vietnam.

A cikin jerinmu, zaku ga cibiyoyi daban-daban tare da adadin taurari daga ɗaya zuwa biyar. Don ƙarin dacewar sanin bayanan da aka gabatar a ƙasa, muna ba da shawarar duban taswirar Nha Trang tare da otal-otal a cikin Rashanci, wanda za a iya samunsa a ƙasan shafin.

12. Maple Hotel & Apartment 3 *

Atingimantawa kan yin rajista: 8,5.

Farashin masauki a daki biyu shine $ 43 kowace dare. An saka karin kumallo kyauta a cikin farashin.

Wannan matsakaiciyar otal din tana da nisan mita 550 daga tsakiyar Nha Trang da kuma mita 450 daga bakin teku. Dakuna a otal din suna da kayan aiki masu mahimmanci don kwanciyar hankali, gami da kwandishan da TV. An bayar da Wi-Fi kyauta.

Lokacin yanke shawarar wane otal da za a zaɓa a Nha Trang, Vietnam, kuna buƙatar yin nazarin bita na yawon buɗe ido. Bayan nazarin ra'ayoyin matafiya waɗanda suka ziyarci otal ɗin, mun sami damar gano kyawawan halaye da munanan abubuwan:

ribobi

  • Matsayi mai dacewa kusa da tsakiyar gari
  • Yankin nutsuwa, kwanciyar hankali
  • Roomsakunan jin daɗi tare da kayan ciki na zamani
  • Kusa da rairayin bakin teku

Usesananan

  • Ingancin tsaftacewa bai kai alamar ba, suna iya mantawa da canza kayan lilin da tawul
  • Ma'aikatan suna magana da Turanci mara kyau
  • Babu wurin wanka, babu masu bushewa a cikin ɗakuna
  • Abincin abinci

Za a iya samun cikakkun bayanai game da wannan otal a cikin Vietnam ta bin hanyar haɗin.

11. Haruna Hotel 3 *

Atingimantawa kan yin rajista: 8,8.

Farashin daki biyu shine $ 61 kowace rana. Wannan adadin ya hada da karin kumallo kyauta.

Sabon karamin otal, wanda ya riga ya zama ɗayan mafi kyawu a wurin shakatawa, yana tsaye kai tsaye a tsakiyar Nha Trang kuma mita 200 daga rairayin bakin teku. Dakunan zamani suna da tsabta kuma suna da duk kayan aikin da kuke buƙata don zama mai kyau. Otal din yana da wurin shakatawa na waje da cibiyar motsa jiki.

Dangane da ra'ayoyin masu yawon bude ido, a matsayin mai mulkin, an kafa ƙimar otal-otal, gami da Nha Trang. Kimantawar baƙon wannan otal a Vietnam ya nuna fa'idodin otal ɗin da rashin fa'idarsa:

ribobi

  • Ma'aikatan abokantaka
  • Tsabtace, ingantaccen otal
  • Babban wuri, cibiyar, kusa da rairayin bakin teku
  • Bambancin abinci mai dadi da safe
  • Otal din ba ya aiki tare da masu yawon bude ido, don haka yana da nutsuwa a nan

Usesananan

  • A wasu sassan otal din, aikin gama aiki ya ci gaba, yana iya yin hayaniya
  • Har yanzu ba a sami wurin wanka don amfani ba saboda sabuntawa

Kuna iya gano ainihin farashin hutu kuma karanta mafi kyawun bita na yawon buɗe ido anan.

10. LegendSea Hotel 4 *

Sau da yawa akan Intanet, a kan wasu shafukan tafiya na Vietnam, zaku iya ganin buƙatar "bayar da shawarar otal a Nha Trang". Kuma masu amfani da yawa suna ba da shawarar LegendSea.

Atingimantawa kan yin rajista: 8,8.

Kudin rayuwa shine $ 82 kowace rana don biyu. An hada karin kumallo kyauta.

Wannan babban otal ne wanda ke tsakiyar Nha Trang, kusan mita 300 daga bakin teku. Dakuna a otal an wadata su da kwandishan, ƙaramar mota, amintacce da kuma banɗaki mai zaman kansa. Otal din yana da wurin shakatawa da cibiyar motsa jiki.

Matafiya waɗanda suka ziyarci LegendSea suna lura da mahimman abubuwa masu kyau da marasa kyau kamar:

ribobi

  • Wuri mai dacewa, kusa da shaguna da yawa, sanduna da gidajen abinci
  • Ma'aikatan abokantaka suna tabbatar da kasancewa mai inganci
  • Tsabtace ɗakuna da kyakkyawan sauti
  • Kusa da teku

Usesananan

  • Ba mafi kyau ba, takamaiman karin kumallon da 'yan kaɗan za su so
  • Yawancin Sinawa masu hayaniya suna hutawa a otal

Ana iya samun ƙarin bita dalla-dalla, da bayani game da yanayin hutu da farashin nan.

Kwatanta farashin Masauki ta amfani da wannan Fom din

9. Fitowar Nha Trang Beach Hotel & Spa 5 *

Atingimantawa kan yin rajista: 8,9.

Farashin masauki a daki biyu shine $ 143 kowace dare. Karin kumallo yana cikin farashi.

Wannan katafaren otal, ɗayan mafi kyawu a yankin, yana da nisan kilomita 1.4 daga Nha Trang kuma yana da gidajen cin abinci 8, wurin wanka na waje, wurin shakatawa da wuraren motsa jiki da filin ajiye motoci kyauta. Otal din yana da yankin rairayin bakin teku, wanda za'a iya isa cikin minti ɗaya.

Dangane da martani daga baƙon otal, zamu iya haskaka fa'idodi da fursunoni:

ribobi

  • Abincin mai dadi, ya banbanta
  • Tsabta da kwanciyar hankali
  • Staffwararrun ma'aikata
  • Kusa kusancin teku
  • Saurin intanet

Usesananan

  • Babu wadatattun wuraren shakatawa na rana a bakin rairayin bakin teku, wanda hakan ke wahalar da hutun rairayin bakin teku
  • Otal din yana bukatar gyara
  • Farashin farashi na ayyuka akan shafin

Kuna iya bincika bayanai akan farashin don hutu, tare da karanta mafi kyawun bita na yawon buɗe ido akan gidan yanar gizon.

8. Otal din Novotel Nha Trang 4 *

Daga cikin mafi kyawun otal a cikin Nha Trang, bisa ga binciken masu yawon bude ido, Novotel Nha Trang ya kasance wuri na musamman.

Atingimantawa kan yin rajista: 8,9.

Kudin hayar daki biyu dala 98 ne a kowane dare. Wannan adadin ya hada da karin kumallo kyauta.

Wannan babban otal ne, wanda ke tsakiyar Nha Trang a Vietnam kusa da babban rairayin bakin teku (150 m). A cikin ɗakin zaku sami TV, ƙaramar mota, kwandishan da babban baranda wanda ke kallon teku. Otal din yana da wurin waha, dakin motsa jiki, nasa mashaya da gidan abinci.

Don fahimtar ko ya cancanci zuwa wannan otal ɗin, yana da mahimmanci a san kanka da fa'idodi da rashin amfani:

ribobi

  • Kyakkyawan tsabtace ɗaki
  • Yankin rairayin bakin teku
  • Ma'aikatan abokantaka
  • Kyakkyawan kallon teku daga baranda
  • Abincin mai dadi

Usesananan

  • Loananan loungunan rana tare da laima a bakin rairayin bakin teku
  • Shara a bakin teku
  • Karamin waha, mara dadi don shakatawa

Don nazarin sake dubawa na yawon bude ido da samun ƙarin bayani, bi hanyar haɗin yanar gizon.

7. Quang Nhat Hotel 1 *

Atingimantawa kan yin rajista: 9.

Farashin daki biyu shine $ 23 kowace dare.

Wannan ɗayan mafi kyawun zaɓuɓɓukan masauki a tsakanin otal-otal na kasafin kuɗi. Hotelananan otal ɗin suna cikin tsakiyar wurin shakatawa na Nha Trang, mita 200 daga Gidan Hutun Ham Huong. Dakunan suna da kwandishan da TV.

Bayan nazarin nazarin baƙi na wannan otal a Vietnam, mun sami damar gano mafi kyawun da mafi munin ɓangarorin:

ribobi

  • Kusa da teku, tafiyar minti 5-7
  • Staffwararrun ma'aikata
  • Akwai tashar bas a kusa
  • Tsabtace mai kyau
  • Akwai cafes da shaguna da yawa a kusa

Usesananan

  • Surutu, ana aikin gini kusa da otal din
  • Wifi mara kyau
  • Babu ruwan zafi da yamma

Kuna iya samun cikakkun bayanai game da zama a otal ɗin ta bin hanyar haɗin yanar gizon.

6. Bellevue Hotel 3 *

A cikin nasihun yawon bude ido don zabar otal a Nha Trang, galibi kuna iya ganin otal din Bellevue a Vietnam.

Atingimantawa kan yin rajista: 9.

Farashin kowane dare a daki biyu tare da kallon teku shine $ 37. Karin kumallo yana cikin farashi.

Karamin otal din yana da nisan kilomita 4.2 daga cikin garin Nha Trang, tafiyar minti 1 daga bakin teku. Dakuna sanye suke da kayayyakin tsafta, TV, Wi-Fi kyauta da kuma kwandishan. Ana iya yin hayar kekuna a otal.

Nazarin baƙi na otal suna nuna fa'idodi masu zuwa da rashin ingancin ma'aikata:

ribobi

  • Hankali mai kyau na ma'aikata
  • Costananan tsadar rayuwa
  • Kusa da rairayin bakin teku
  • Gidan abinci mai kyau

Usesananan

  • Staffwararrun ma'aikata sun haɗu
  • Babu wurin waha
  • Nisa daga tsakiya

Ana iya samun ƙarin bayani game da hutu da farashi a wannan otal ɗin Vietnam nan.

5. Happy Angel Hotel

Atingimantawa kan yin rajista: 9,1.

Wannan shine ɗayan mafi kyawun otal a cikin darajar otal-otal a Nha Trang, inda farashin yayi daidai da inganci. Anan zaku iya zama a daki biyu don $ 28. Wannan adadin ya hada da karin kumallo kyauta.

Happy Angel yana cikin tsakiyar Nha Trang a Vietnam, mita 500 daga rairayin bakin teku. Dakunan nata suna dauke da na'urar sanyaya daki, tebur, TV da kayayyakin tsafta. A kan yankin akwai farfajiya inda zaku iya sunbathe.

Matafiya waɗanda suka kasance a nan lokacin hutunsu sun gano waɗannan tabbatattun abubuwa masu kyau da marasa kyau:

ribobi

  • Cikin nutsuwa, zaman shakatawa
  • Akwai ruwan zafi
  • Ma'aikata masu ladabi
  • Bambancin menu na safe
  • Tekun yana da nisan tafiyar minti 5 daga otal din

Usesananan

  • Roomsananan ɗakuna
  • Babu karamin motsi ko tukunya a cikin ɗakunan

Za a iya samun cikakken bayani game da sauran kuma mafi kyaun bita na masu yawon buɗe ido game da makaman a kan gidan yanar gizon.

4. Tsakanin Nha Trang 5 *

Atingimantawa kan yin rajista: 9,2.

Masauki a daki biyu farashin $ 143 ne kowace rana.

InterContinental ya bayyana a Nha Trang kwanan nan, amma ya riga ya zama ɗayan manyan otal-otal mafi kyau a Vietnam. Ginin yana kan gabar teku, zaku iya zuwa rairayin bakin teku a cikin minti ɗaya kawai. Roomsakuna masu faɗi tare da ra'ayoyin teku suna ba da duk kayan aikin da ake buƙata don kwanciyar hankali, gami da ƙaramar motar hawa, wurin zama da aminci. Otal din yana da wurin waha, dakin motsa jiki, wurin shakatawa, gidan abinci da sanduna da yawa.

Dangane da bita da muka karanta, mun sami damar faɗi fa'idodi masu zuwa da rashin amfanin wannan abun:

ribobi

  • Yankin rairayin bakin teku
  • Babban abinci mai daɗi
  • Babban matakin sabis
  • Staffwararrun ma'aikata

Usesananan

  • Babu wuraren wanka da shawa a bakin rairayin bakin teku

Don samun cikakken hoto na otal ɗin kuma karanta sake dubawa, bi hanyar haɗin yanar gizon.

3. Tri Giao Hotel 4 * - ku kama dakuna yanzu!

Wataƙila kun riga kun lura da wannan otal ɗin akan taswirarmu na Nha Trang otal a Vietnam a cikin Rashanci.

Atingimantawa kan yin rajista: 9,2.

Kudin rayuwa a daki biyu yana farawa daga $ 73 kowace dare. An hada karin kumallo kyauta.

Wannan babban otal ɗin yana da nisan kilomita 5 daga tsakiyar Nha Trang dama a bakin teku kuma ana ɗaukarsa ɗayan mafi kyau a Vietnam. An shirya ɗakunan zuwa mafi girman matsayi kuma suna da duk kayan aikin da ake buƙata don hutawa sosai. Wuraren cikin gida da na waje da cibiyar motsa jiki suna kan layi.

Daga cikin fa'idodi da rashiyoyin ma'aikata sune:

ribobi

  • Abincin karin kumallo
  • Ma'aikata masu ladabi
  • Babban tsabtatawa, tsabtace ko'ina
  • Akwai nisan tafiyar minti 1 daga teku

Usesananan

  • Nisa daga tsakiya
  • Rashin rairayin bakin teku

Za'a iya samun cikakkun bayanai game da farashin sauran da mafi kyawun bita na baƙi akan gidan yanar gizon.

2. Rosaka Nha Trang Hotel 4 *

Atingimantawa kan yin rajista: 9,2.

Kudin masauki a daki biyu kowace rana shine $ 89. Ana saka karin kumallo kyauta a cikin wannan adadin.

Wannan matsakaiciyar otal ce da ke kusa da tsakiyar Nha Trang a Vietnam. Yana da ɗayan mafi kyau a wurin shakatawa. Yana da wurin wanka tare da kyawawan ra'ayoyi na teku, gidan motsa jiki da kuma wurin shakatawa. Dakunan suna sanye da ingantattun saitunan kayan aiki (TV, kwandishan, aminci, da sauransu), wanda ke tabbatar da kwanciyar hankali mafi kyau.

Binciken bako na Rosaka Nha Trang ya haɗa da amsoshi masu kyau da marasa kyau:

ribobi

  • Ma'aikatan kulawa
  • Abincin karin kumallo
  • Tsabtace ɗakuna
  • Babban wurin shakatawa
  • Gidan wanka a hawa na 22 tare da ra'ayoyin teku

Usesananan

  • Akwai ma'aikata marasa kwarewa a gaban teburin

Don ƙarin bayani kan Rosaka Nha Trang, da sauran manyan otal-otal Nha Trang, latsa nan.

1. Gosia Hotel 3 *

Atingimantawa kan yin rajista: 9,3.

Farashin hayar daki biyu kowace rana shine $ 58. Wannan adadin ya hada da karin kumallo kyauta.

Babban otal ɗin yana da nisan mita 350 daga tsakiyar Nha Trang a Vietnam kuma ɗayan mafi kyawun birni ne. Ginin yana kusa da tafiyar minti 3 daga teku kusa da rukunin jirgin ruwa. Otal din yana ba da kyawawan dakuna wadanda aka wadata su da kayan daki da kayan daki, wurin ninkaya, mashaya da Wi-Fi kyauta.

Daga cikin fa'idodi da rashin dacewar otal din sune:

ribobi

  • Matsayi mai dacewa
  • Ma'aikatan abokantaka
  • Tsabta
  • Akwai cibiyar bayanai tare da ma'aikatan da ke magana da Rasha a kusa.

Usesananan

  • Babu wurin shakatawa da wuraren motsa jiki

Idan kana son yin nazarin bita da sharuddan sanyawa daki-daki, je shafin. Anan zaku iya ganin kimantawar sauran otal a Nha Trang a Vietnam.

Duba wasu masaukai a Nha Trang
Fitarwa

Ga duk wanda ya zaɓi hutu a Vietnam, otal-otal din Nha Trang a shirye suke don samar da ayyuka iri-iri, wanda yawanci ya dogara da farashin masauki kuma ana nuna shi cikin ƙimar. A wannan wurin shakatawar, kowa, ko ɗan birni ne mai tasowa ko kuma ɗan baƙunci, zai iya samo wa kansu mafi kyawun zaɓi na masauki.

Otal-otal ɗin da aka bayyana a cikin wannan tarin suna alama a taswirar Nha Trang.

Kuma don yanke shawarar wane ɓangare na Nha Trang da zai zauna da wane bakin teku da za a zaɓa, kalli wannan bita na bidiyo.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: jajanan khas vietnam (Yuni 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com