Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Balaguro a Barcelona - bayyani game da shirye-shiryen jagororin masu magana da Rasha

Pin
Send
Share
Send

Barcelona na ɗaya daga cikin mashahuran da aka ziyarta a biranen Turai, sanannen duk duniya don shahararrun gine-gine da ɗimbin gidajen tarihi. Idan kuna ziyartar babban birnin Kataloniya a karon farko, ya kamata kuyi tunanin siyan balaguro a Barcelona - ta wannan hanyar ba kawai zaku ga manyan abubuwan jan hankali na garin ba, har ma ku ziyarci wurare mafi yawan yanayi.

Tunda babban birnin Catalan yana ɗaya daga cikin biranen da aka fi ziyarta a duniya, yawancin jagororin masu zaman kansu da kamfanonin tafiye-tafiye suna ba da ayyukansu a nan. Mun zaɓi 15 daga cikin tafiye tafiye masu ban sha'awa a cikin Rashanci (bisa ga ra'ayoyin masu yawon buɗe ido) daga jagororin ƙwararru da mazauna wurin, waɗanda ba za su taimake ku kawai don ganin "katin wasiƙa" ba game da Barcelona, ​​amma kuma gabatar da matafiya zuwa abubuwan da ba a sani ba.

Farashin balaguro a Barcelona cikin Rashanci yana farawa daga Yuro 10-15 a awa ɗaya (tafiya ɗaya tana aƙalla awanni biyu). Lokaci zuwa lokaci, jagororin suna yanke farashi, kuma idan kuna bincika abubuwan da aka bayar akai-akai, zaku iya samun balaguron jagora mara tsada na Barcelona cikin Rashanci.

Evgeniy

Eugene sanannen jagora ne mai magana da harshen Rashanci zuwa Barcelona. Ya kasance yana zaune a Spain tun shekara ta 2012 kuma sanannen mai tattara labaran birane ne. Ta hanyar sana'a, Eugene marubucin allo ne, wanda ke taimaka masa wajen shirya balaguro da kuma fahimtar da baƙi tare da wurare masu ban sha'awa a babban birnin Catalonia.

Baya ga balaguron gargajiya a cikin Rashanci, jagorar na iya ba ku buƙatu (tsawon lokaci - awa 1.5-2) kuma yana yawo a kan rufin a wurare daban-daban.

Duk Barcelona a rana ɗaya

  • Tsawon Lokaci - 6 hours.
  • Farashin - Yuro 79.

Yawon shakatawa mafi shahara a cikin Eugene shine "Duk Barcelona a Rana Daya", a lokacin da zai ba ku labarin wanda ya kafa babban birnin Catalan, zai bi da ku cikin wurare masu ban sha'awa na Gothic Quarter kuma ya nuna muku bangon da ya tsaya a cikin garin tun lokacin daular Roman. Har ila yau shirin ya hada da ziyarar tsoffin gine-ginen zama, “tituna masu haske ja” da gidan gahawa na sirri inda taurari ke son cin abinci.

Gothic Barcelona da yamma

  • Lokaci - 2 hours.
  • Farashin shine yuro 19.

Othungiyar Gothic tana ɗayan ɗayan bangarorin mafi ban sha'awa na babban birnin Catalan kuma yana da kyau musamman da yamma. A yawon shakatawa zaku ga tsofaffin tatsuniyoyi game da ƙidaya, fatalwowi da kuma gidan la'ana na masanin alchemist; labarai masu ban sha'awa game da gine-ginen gida da murabba'ai. Hakanan zaku ziyarci mafi kantin irin kek, ku duba maƙabartar Roman a ƙarni na 2 kuma ku saba da zanen bangon da Picasso yayi akan ginin Kwalejin Masu zanan gidan.

Masu yawon bude ido sun lura cewa wannan shine ɗayan balaguron balaguron sararin samaniya a cikin Barcelona, ​​wanda tabbas ya cancanci ziyarta ga waɗanda suke son duk abin ban mamaki da ban mamaki.

Duba duk yawon shakatawa Eugene

Mila

Mila na ɗaya daga cikin jagororin magana da Rasha a cikin Barcelona. Da zarar ta zo nan, sai ta yanke shawarar cewa za ta ci gaba da zama a babban birnin na Kataloniya har abada - gine-ginen da yanayin tsohon garin sun burge ta sosai. Ilimin yarinyar na tarihi ne da aikin jarida, wanda ke taimaka mata wajen neman abubuwa masu ban sha'awa game da garin. Masu yawon bude ido suna magana game da Mila a matsayin mai hankali, mai kuzari da kirkirar kirki.

Haɗu da Senorita Barcelona

  • Tsawon Lokaci - 4 hours.
  • Farashin - Yuro 157 (don yawon shakatawa).

Idan kuna buƙatar samun masaniya da shahararrun abubuwan jan hankali a cikin mafi karancin lokacin, to wannan yawon shakatawa shine abin da kuke buƙata. A lokacin yawo za ku ziyarci Plaça Catalunya, Plaça Royal, ku duba babban cocin ku yi tafiya ta hanyar “Quangaren Rarraba”. Arshen balaguron zai kasance ziyarar ne ga Sagrada Familia.

A ƙarshen labarin, zaku iya ganin yawon shakatawa na bidiyo na Barcelona a cikin Rashanci.

Kurwar Montserrat Mountain

  • Tsawon Lokaci - 6 hours.
  • Farashin - Yuro 182.

Montserrat ita ce tsauni mafi dadewa a ƙasar Sifen, wanda ba shi da kama da kyau da tsufa a duniya. Babban kuma abin jan hankalin wannan yanki shine gidan ibada na Benedictine, wanda da sannu zai cika shekaru 1000 da haihuwa. A ciki akwai tarin dukiya - Black Madonna. Wannan wurin ibada ne na Katolika wanda, bisa ga almara, yana ba da fata.

Baya ga ziyartar haikalin, masu yawon bude ido na iya jin daɗin yin doguwar tafiya a kan tsaunuka da kyawawan ra'ayoyi na garin. Zabi, a ƙarshen rana zaku iya yin fikinik a cikin duwatsu.

Detailsarin bayani game da Mila da balaguronta

Alexey

Matashi, mai kuzari da haɓaka - wannan game da jagorar Alexei ne.
Mutumin yana sha'awar tarihi tun yana ƙarami, kuma yana haɓaka koyaushe ta hanyar karanta littattafai game da gine-gine da al'adun Spain. A cikin bankin nasa na aladu akwai abubuwa masu ban sha'awa game da babban birnin Catalan, wanda da wuya ku gano ko'ina.
Ana yin yawon shakatawa a cikin Rashanci.

Matakan farko a Barcelona

  • Tsawon Lokaci - 3 awanni.
  • Farashin shine euro 35.

Yawon shakatawa mafi kyau don haduwar ku ta farko da Catalonia shine "Matakai na Farko a Barcelona". Za ku bi ta cikin shahararrun wurare masu ban sha'awa na babban birnin Catalan, ku ga manyan hanyoyi da tituna, ku saba da al'adun Catalans waɗanda ba na al'ada ba. Hakanan akwai ziyarar Cocin Santa Maria del Mar da babban gidan karuwai a yankin. Bayan kammala tafiya, zaku iya ziyarci ɗayan sandunan da ke cikin tarihin tarihin Barcelona.

Fahimci abubuwan da Gaudí yayi

  • Tsawon Lokaci - 2,5 hours.
  • Farashin - Yuro 80 (a cikin balaguro).

Mutane da yawa suna zuwa Barcelona don ganin gidajen Gaudí, kuma idan wannan ya shafe ku, to wannan balaguron cikin yaren Rasha cikakke ne. Tare da jagoran ku, zakuyi tafiya ta cikin tsofaffin wuraren birni kuma ku ga mafi yawan gine-gine na asali a Barcelona (misali, Casa Mila da Casa Batlló). Yawon shakatawa zai ci gaba a ɗayan ɗayan gidajen shan iska na gari - a kan kofi na kofi mai ɗanɗano, jagorar zai gaya muku game da rayuwa da aikin Antoni Gaudi. Arshen tafiya zai zama ziyarar ga Sagrada Familia.

Yi littafin balaguro tare da Alexey

Daria

Daria yana ɗaya daga cikin jagororin da aka fi so a cikin Catalonia, waɗanda ke tsara balaguron mutum zuwa Barcelona a cikin Rashanci. Godiya ga iliminta na tarihi, yarinyar tana da masaniya a da da na yanzu na birni, ta san abubuwa da yawa masu ban sha'awa game da wurare daban-daban. Daria ta yi alkawarin cewa za ta amsa duk wata tambaya game da Sifen, kuma za ta gaya muku inda ya fi sauƙi a sami abun ciye-ciye, sayi abubuwan tunawa na asali da abin da za a fara gani a Barcelona.

Tafiya a Barcelona

  • Tsawon Lokaci - 6 hours.
  • Farashin - Yuro 110 (a kowace yawon shakatawa).

Yawon shakatawa yana ɗaya daga cikin mashahuri da bayani. Tare da jagora mai magana da harshen Rashanci daga Barcelona, ​​zaku ziyarci Old Town, ku ga Royal Square kuma ku bincika facades na manyan gidaje a cikin fitattun wurare na babban birnin Catalan. Bayan yawon bude ido, za su huta a Park Guell kuma su ziyarci gidan gahawa, menu wanda Pablo Picasso da kansa ya inganta. Yayin tafiya, matafiya zasu sami damar duba cikin mafi kyawun shagunan kek a Barcelona.

Karon farko a Barcelona

  • Tsawon Lokaci - 6 hours.
  • Farashin - Yuro 110 (a kowace yawon shakatawa).

Lokacin Karo Na farko a Barcelona (a cikin Rashanci) an tsara shi ne ga waɗanda suke son ganin kyawawan wurare da mashahuran birni a cikin yini ɗaya. Za ku gano wuraren 6 na babban birnin Catalan, ku yi sha'awar manyan ayyukan Gaudí kuma ku kalli Ciutadella Park. Hakanan zaku yi yawo tare da shingewa da manyan titunan garin. Daria zai gaya muku inda zaku sayi abubuwan tunawa masu ban sha'awa kuma ku sami abun ciye-ciye mara tsada.

Detailsarin bayani game da jagorar da tafiyarta

Nina

Nina tana zaune a Barcelona shekaru da yawa kuma ya san Catalonia kamar yatsu biyar. Jagoran ya yi la’akari da zaman tare, da ikon isar da bayanai cikin sauki da ban sha'awa, da kuma mai da hankali ga baƙon garin daga cikin manyan fa'idodi. Ya ƙware a cikin gine-ginen tsofaffin kwata-kwata da kuma wuraren shakatawa. Masu yawon bude ido sun lura cewa godiya ga Nina, da gaske sun sami damar ganin Barcelona "daga wata kusurwa daban". Ana yin yawon shakatawa a cikin Rashanci.

Barcelona daga wani kusurwa na musamman, ko kuma menene litattafan jagora waɗanda basuyi shuru ba

  • Tsawon Lokaci - 4 hours.
  • Farashin - Yuro 130 (a kowace yawon shakatawa).

Yayin balaguron "Barcelona a wani Angle na Musamman", jagorar zai nuna muku ɓangaren "bayan fage" na garin yawon buɗe ido. Za ku ga wuraren da miliyoyin ƙafa suka riga sun wuce daga sabon gefe. A yayin balaguron, matafiya za su ziyarci Sagrada Familia, Arc de Triomphe, Plaza de España kuma su duba cikin Old Town. Jagoran da ke magana da Rasha zai ba da wuri na musamman yayin rangadin Barcelona zuwa Gracia Avenue, daya daga cikin manyan titunan yawon bude ido na Barcelona.

Vitaly da Alexandra

Vitaly da Alexandra sun yi balaguro a cikin Barcelona a cikin Rashanci. Suna ganin babban aikin da suke yi na nuna wa baƙon garin kyawawan al'adun gargajiyar Catalonia, da nuna gine-ginen yankin da ba da shawarwari masu amfani sosai. Masu yawon bude ido sun lura cewa jagororin sun nuna musu wurare da yawa da ba a saba gani ba wanda da kansu ba zasu samu ba.

Tsattsarkan Dutsen Montserrat

  • Tsawon Lokaci - 9 hours.
  • Farashin shine yuro 55.

Bayan yawon shakatawa na Barcelona, ​​ya kamata ku je Dutsen Montserrat - alamar babban birnin Catalan. Mai ba da izini zai taimake ka ka hau saman, kuma a lokacin balaguron, masu yawon buɗe ido za su ga tsohuwar gidan ibada na Benedictine kuma su ji almara da yawa waɗanda ke da alaƙa da wannan wurin. A ƙarshen ziyarar, za ku ziyarci kasuwar manoma, inda za ku sayi da yawa iri na cuku, kayan lambu da ruwan inabi na gida.

Barcelona ta dandana kamar

  • Tsawon Lokaci - 3 hours.
  • Farashin shine euro 25.

La Ribera shine ɗayan kyawawan wuraren kwalliya na Barcelona. A yawon shakatawa, ba kawai za ku ziyarci shahararren kasuwar Boqueria ta duniya ba, har ma ku ɗauki hotunan abubuwan da ke da ban sha'awa na yankin (kuma akwai da yawa a nan). A ƙarshen balaguron, masu yawon buɗe ido za su ji daɗin naman alade, cuku da masu tsinkaye a ɗayan mafi kyawun gidajen cin abinci. Hakanan, jagoran garinku na Barcelona zai gaya muku inda zaku sami mafi kyaun kek a yankin La Ribera kuma ya nuna muku wuraren ɓoye inda zaku sami abun ciye-ciye masu ɗaci da tsada.

Kara karantawa game da jagororin

Taras

Taras yana yin balaguro na mutum ɗaya da rukuni a cikin Barcelona a cikin Rashanci. Jagora ya banbanta da kuzarinsa, kyakkyawar walwala da kuma kyakkyawar masaniyar tarihin garin.
Yayin balaguro a cikin Rashanci, baƙi na ƙasashen waje za su ziyarci wurare mafi haske kuma su saba da wadataccen tarihin garin.

Wurare mafi ban sha'awa a Barcelona

  • Tsawon Lokaci - 3 awanni.
  • Farashin shine euro 30.

A lokacin rangadin a cikin Rashanci, masu yawon bude ido za su ziyarci wurare mafi kyau da ba a san su sosai a cikin Barcelona, ​​waɗanda ba a rubuce game da su a cikin littattafan jagora ba. Hakanan, baƙi na birni za su sami arasar Gothic, gidajen da Antoni Gaudí ya ƙirƙira, da Quangaren Discord. Arshen tafiya zai kasance ziyarar ga almara Sagrada Familia. Idan kuna so, zaku iya ziyartar asibitin da babban mai ginin yayi kwanakin ƙarshe na rayuwarsa.

Rubuta balaguro daga Taras

Evgen

Jagoran da ke magana da Rashanci Evgen, wanda ke zaune a Sifen tsawon shekaru, ya yi abin da ya fi so - yana gaya wa mutane tarihin, al'adu da al'adun Barcelona. Ilimin mai shiryarwa na tarihi ne, saboda abin da baƙi na ƙasashen waje suka koya da yawa ba kawai game da babban birnin Kataloniya ba, har ma da tarihin Daular Rome yayin tafiya. Masu yawon bude ido sun lura cewa duk bayanan da Evgen ke gabatarwa cikin sauki, godiya ga wanda har matasa zasu iya fitar da abubuwa masu ban sha'awa da yawa ga kansu.

  • Tsawon lokaci - 4,5 hours.
  • Farashin - Yuro 143 (balaguro).

Barka da zuwa ɗayan ɗayan rangadi ne na shakatawa da shakatawa. Masu yawon bude ido ba za su ziyarci yankin Gothic Quarter da Sagrada Familia kawai ba, amma kuma za su taba zamanin tsohuwar Rome, su kalli Unguwar Yahudawa, su gani da idanunsu Fadar Sarki da kuma gidajen tarihi da yawa na birni. A ƙarshen balaguron, baƙin da ke babban birnin na Catalan za su sha kofi na kofi mai ɗanɗano a ɗayan wuraren shakatawa na cikin gida.

Labaran tsohuwar Barcelona

  • Tsawon Lokaci - 2,5 hours.
  • Farashin yawon shakatawa na Old Barcelona Yuro 139 (a kowace rangadi).

Barcelona ba wai kawai karni na 19 ba ne wanda Antoni Gaudí ya kirkira, har ma da tsoffin titunan tituna, Katolika na Gothic da gine-ginen kungiyoyin asiri. Yayin yawon shakatawa na Barcelona a cikin Rashanci, zaku ziyarci ba a sani ba, amma mai mahimmanci (daga ra'ayi na tarihi) da kuma gidaje masu ban al'ajabi na Old Barcelona, ​​samo alamun ban mamaki a bangon haikalin ku duba cikin titi inda aka ɗauki fim ɗin "Perfumer".

Detailsarin bayani game da jagorar da shawarwarinsa

Nikita

Nikita na ɗaya daga cikin guan jagororin da ke zaune a cikin Catalonia kuma suna magana da Rashanci, amma ba ya neman jagorancin yawon shakatawa na Barcelona.
"Kwarewarsa" tana tafiya a cikin duwatsu, hanyoyin eco da sauran wurare masu ban sha'awa. Idan kana son barin garin mai hayaniya a kalla a yini, lokaci yayi da zaka duba yawon bude ido na Nikita.

Yawon shakatawa na Eco a cikin tsaunukan Catalan

  • Tsawon Lokaci - 4 hours.
  • Farashin - 80 kudin Tarayyar Turai.

Yankin tsaunin Montseny yana ɗayan kyawawan wurare a cikin kusancin Barcelona. Mashahuri ne ba kawai don ra'ayoyi masu ban sha'awa da yanayin da ba a taɓa ba, amma har ma da wuraren tarihi, waɗanda suke da yawa a waɗannan wurare. Yayin yawon shakatawa a cikin Rashanci, zaku ziyarci ƙauyen na da, ku tsaya a maɓuɓɓugan duwatsu ku ga ruwa. A ƙarshen tafiya, zaku iya samun fikinic dama a cikin tsaunuka. Yana da mahimmanci cewa wannan balaguron ya dace har ma da mutanen da ba su shirya ba.

Zaɓi balaguro a Barcelona

Smallaramar abu ɗaya kaɗai - zaɓi zaɓin balaguro mai kyau a cikin Barcelona kuma ci gaba da tafiya!

Barcelona a rana guda:

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: El impacto de Riot en la FGC - Proyecto L (Satumba 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com