Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Cikakken nazari game da gadaje na kujera, zaɓuɓɓukan canjin yanayi

Pin
Send
Share
Send

Filin zama sau da yawa yakan yi ayyuka da yawa. Dakin zama a matsayin dakin yara ko ɗakin kwanan gida, karatun ya zama ɗakin hutu. Canjin yana faruwa ne saboda canjin kayan daki. Ofayan shahararrun ɓangarorin ƙira na ciki shine gado mai shimfiɗa mai shimfiɗawa wacce ke aiki a matsayin madaidaiciyar wurin bacci ko baƙi. Misalan zamani suna da abin dogara kuma suna iya yin ado da kowane ɗaki. Selectiona'idodin zaɓuɓɓuka masu sauƙi zasu taimaka muku samun zaɓi mai kyau.

Masauki a ciki

Zaka iya zaɓar kyakkyawan gado mai lankwasawa ta hanyar fahimtar ire-iren zaɓuɓɓukan da ake da su. Shawara ta ƙarshe ta dogara da ayyukan da wannan ɗakunan kayan daki dole su warware su. Karamin kayan bacci ake nema. Masana'antu suna ba da samfuran kowane ɗanɗano da kasafin kuɗi. Akwai zaɓuɓɓukan azuzuwan tattalin arziƙi masu amfani akan kasuwa. Kasafin kudin iyali ba zai wahala da asara mai yawa ba, kuma masu su koyaushe zasu kasance a shirye don ziyarar bazata daga dangi. Hakanan akwai gadajen keɓaɓɓu na keɓaɓɓu wanda zai ƙarfafa dandano da bayyana matsayin masu su. Masana'antu a shirye suke don saduwa da kowane buƙata tare da abubuwan cikawa iri-iri, fasali da sutura. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don sanya jituwa na kujerun ninka a cikin gida:

  • Kunkuntar gado mai faɗin 70 cm mai faɗi ya dace da ƙaramin fili. Da farko kallo, bai banbanta da gado na gado ba a cikin ɗakin girki, amma idan ya cancanta, yana iya sauƙaƙewa don dare. Za a iya amfani da kujerun kujera ba tare da shimfidar hannu ba don fadada kujerar madaidaiciya gado mai matasai. Ya isa ya zaɓi kayan ado na inuwa makamancin haka;
  • A cikin gandun daji, gidan wuta zai iya maye gurbin gadon gargajiya ga yaro daga shekaru 3. An tsara kujerar nadawa don kaya masu nauyi, saboda haka zai zama da sauƙi iyaye su kwanta kusa da jariri, suna karanta masa littafi da daddare. Matsakaicin ma'auni a cm shine W 70˟H 95˟D 100. Lokacin da aka buɗe, tsayinsa yakai cm 190. Siffofin irin waɗannan kayan kwalliyar suna da kyau sosai. Wani lokacin takan zama kamar manyan dabbobi cushe. Hannun kursiyin mara kyau na HelloKitty ga 'yan mata zai ba da mamaki har ma da mai hankali. Ana ba da ƙananan sarakuna samfurin a cikin launuka masu launin ruwan hoda, haske da iska kamar gajimare. Gadon gado ga yaro na iya nuna kwikwiyo, ɗan zaki ko giwa. Mafi sau da yawa ba haka ba, matasa masu haɗari suna zaɓar kujeru masu fasalin mota. An kawata gadajen gadon matashi da zane-zane na zane-zane, manyan hotunan emojis ko haruffa masu ban dariya;
  • Gadon-kujera tare da abin ɗamara na katako zai ɗauki matsayinsa a cikin ɗakin kwana ko ɗakin kwana. Matsakaicin gargajiya W 85˟H 110˟L 55. Wurin bacci W 70˟H 50˟D 190. Zama cikin kwanciyar hankali a cikin kujera mai nadewa kusa da kai zaka iya sanya littafi da kopin kofi, mai kula da nesa TV. Kuna iya barin wayarku da gilashin ruwa akan wannan shiryayyen da daddare. Gadon-kujera mai ɗauke da kujerun hannu ya dace da yara, shekarun makaranta da wuri. Bangarorin zasu kiyaye yaron daga fadowa. Lokacin zabar kayan daki masu kayatarwa don dakin gandun daji, tabbatar cewa kayan ado basu da kamshi. Duba takardun;
  • Gadon shimfidawa mai fadi (W 160˟H 120˟D 220) zai iya maye gurbin gado na gargajiya a cikin ɗakin kwana. An barshi ya watse tsawon lokaci. Kujerar da ke canzawa a cikin kyakkyawan bargo tayi kyau sosai. Kuna iya ninka irin wannan gado lokaci-lokaci lokacin da aka shirya biki a cikin gida. Ko da baƙi da ba zato ba tsammani za su ji daɗi idan aka ba su damar kwana a cikin kujera mai kyau;
  • Wani lokaci ana sanya gado-gado a cikin hallway ko zaure. Ya dace a zauna akan shi, cire takalmanku. Kuna iya barin jakar ku ko saka jaket ɗinka Wannan maganin yayi kama da na zamani.

Don hana lanƙwasa kayan daki daga barin ƙasa a lokacin da ba zato ba tsammani, lokacin zaɓar, kuna buƙatar kula da cikakkun bayanai. Halayen da gadon gado ya kamata ya kasance:

  • Abin dogaro da canji;
  • Framearfi mai ƙarfi;
  • Kyakkyawan katifa;
  • M wurin bacci;
  • Kayan kwalliya masu inganci.

Game da zaɓin launi, masana'antun suna ba da zaɓuɓɓuka da yawa. Ana iya raba su zuwa yankuna da yawa:

  1. Launuka na gargajiya - waɗannan sun haɗa da dukkan tabarau na launin ruwan kasa da launin toka, baƙi, burgundy mai duhu, mustard, pistachio da sauran sautunan da aka saba amfani dasu don kayan kwalliya. Mafi sau da yawa, datti da abrasions kusan ba a iya gani akan su, wanda ke sa aiki ya zama mafi dacewa;
  2. Farar kujeru - inuwar fuska a ɓoye girma. Kayan daki cikin launuka masu taushi bazai cinye sararin samaniya ba. Farin gadon kujera mai dacewa ya dace lokacin da ake buƙatar samfuri mai faɗi, amma ɗakin yana da tsaka-tsaka. Launin launi mai tsabta zai dace da yanayin ƙasar. Hakanan zai dace a cikin gida tare da yanayin makoma;
  3. Wuri mai haske - turquoise ko koren kujeru na sifa na asali zai zama lafazi mai laushi a cikin ciki. Irin waɗannan kujerun da ba a saba gani ba zasu ƙara launi zuwa ɗakin salon hawa yayin da aka tsara ganuwar da sauran kayan a launuka masu launuka. Zasu baku damar bayyana ra'ayoyin zane masu ƙarfin gaske waɗanda suka haɗa da bambancin haɗuwa;
  4. Samfura tare da ƙira na musamman - zaka iya samun wannan a baje kolin na musamman. Mafi sau da yawa, ana yin gadajen kujera mai zane bisa ga umarnin kowane mutum. Launuka da ba a zata ba (zinare, azurfa ko uwar lu'u-lu'u) da siffofi masu ban al'ajabi zasu sa gidanku ya zama abin tunawa da na musamman.

Shahararrun samfuran

Kujerun kujera kayan ado ne na zamani. Kuna iya saduwa da wannan a kusan kowane gida. Akwai samfuran da suka sami karɓa musamman karɓaɓɓe:

  • Gadon gado tare da akwatin don lilin yana ba da damar amfani da sarari bisa hankali, yana haɗuwa da sauƙi, bayyanar gani da aminci. Tare da ma'aunin duniya 92˟86˟900 (ya buɗe 220), ƙarar akwatin ta kusan 70˟50˟70 (cm). Zai yiwu a sanya kwalaye a ƙarƙashin katifa tare da nau'ikan gini iri-iri. Idan ana amfani da kujerar zama a kowace rana, sanya shimfida a cikin kwandon ajiya. A cikin shimfiɗa mai shimfiɗa don baƙi, zaku iya ɓoye abubuwan da ƙarancin buƙata suke (tufafi na zamani da takalma, akwatunan kayan aiki);
  • Loveaunar masu karimci ta sami kusurwa kujera-gado. An bayyana shi da ƙananan girma 85˟100˟85 cm. Babu shinge masu ɗamara, maɓallin kewayawa ya shiga cikin ƙaramin murabba'i. Waɗannan samfuran suna da kyau a cikin ɗakin girki. A rayuwar yau da kullun, yana maye gurbin kujera. Lokacin da aka karɓi baƙi a cikin gidan, za a iya canza kujera cikin sauƙi cikin ƙarin gado. Tare da taimakonta, zaku iya ƙara yankin sofa ta juya madaidaiciya layi zuwa kusurwa;
  • Girman gado Baron ya zama sananne sosai. Girma 140˟120˟150. Karamar gado mai matasai ce ga mutane 2 da keɓaɓɓun abin ɗamara. Faɗin ya ba baƙi biyu damar yin bacci. Saboda tsayin 210 cm, zai zama dacewa a matsayin madaidaicin wurin bacci ga mutum ɗaya. Layi mara kyau da rashin kusurwa zasu tabbatar da aminci a cikin gidan da yara ke zaune;
  • Don amfani na dindindin da kuma haɗuwa da baƙi, kujeru masu hawa biyu cikakke ne. Ba za a iya maye gurbinsu ba a cikin ɗaki ɗaya, inda ɗakin ma ɗakin kwana ne. A lokacin rana, yanki ne na shakatawa, sadarwa, kallon fim. Da dare - cikakken wurin bacci. Wannan samfurin an zaɓi shi ba kawai ma'aurata ba, har ma waɗanda waɗanda ke yaba sarari.

Hanyoyin ninkawa

Akwai hanyoyi daban-daban na gadon-kujera Domin kayan daki su dace daidai da cikin, ya kamata kana sane ka kusanci zabin. Briefan taƙaitaccen taƙaitaccen nau'ikan zai taimaka:

  • Kwancen gadon dolphin - matashin kai biyu masu kauri sun samar da wurin bacci. Idan lokacin bacci ya yi, ana tura kujerar gaba kuma an saukar da matashin baya cikin ramin fanko. Lokacin haɗuwa, akwai wadataccen wurin ajiya a ƙarƙashin matashin saman. Gadon nadawa tare da dabbar dolphin baya kasa da tsayi zuwa gado na yau da kullun (tsayi daga ƙasa zuwa katifa 50 cm);
  • Tsarin-fito - katifa ya kunshi sassa 3. A lokacin rana, sashi na farko yana zama a matsayin wurin zama, sauran biyun suna yin bayan. Mobileungiyar wayar hannu tana ƙasa. Kuna iya fadada tsarin ta hanyar tura kujerar gaba. Yana biye da sashe na 2 da na 3. Fitar da kujeru ko kujeru masu jan jiki sun dace da yin bacci akansu koyaushe. Wurin bacci yana da fadi sosai 90˟47˟200 cm. A lokaci guda, samfura masu lanƙwasa tare da matattakala masu matattakala suna da kaɗan (nisa zuwa 100 cm). Kunkuntun gammaye suna da kyau kuma basa tsoma baki tare da kwanciyar hankali;
  • Kuskuren - don buɗe kujerar, ya isa ya cire madauki na musamman tare da ƙoƙarin haske. Firam ɗin zai bayyana kamar fursunan dawuri. Irin waɗannan zane-zanen sun dace da inganci da sauƙin aiwatarwa. Laconicism yana sa inji ya zama abin dogaro da karko. A amintaccen masana'anta, kujerar da aka yi daidai lokacin da aka buɗe ta ba ta da miƙa mulki. Yana da kwanciyar hankali don kwana akan. Sau da yawa akwai babban akwatin wanki a ƙasan;
  • Littafin - don buɗe wannan kujera, ɗaga matashin ƙasan sama har sai ya danna. Yana nuna gyarawar firam a matsayin da ake so. Restayan baya ya ninka zuwa wani shimfidar faɗi. Akwai akwatin ajiya. Wannan shi ne mafi karamin gadon kujeru. Za a iya rage girmanta ta hanyar kawar da ɗamara. Ananan matakan sune 65˟100˟65 cm;
  • Eurobook - sabon mizani yana da mahimmin tsari. Firam ya ƙunshi sassa 2. Lokacin da ya zama dole don daidaitawa don bacci, na farkon yana zuwa gaba. Wurin da aka samu ya cika da na biyu. Shahararren zane yana buƙatar ƙaramin ƙoƙari don canzawa.

Eurobook

Dabbar dolfin

Janyewa

Accardard

Littafin

Yadda za a zabi

Kafin zaɓar gado-kujera, kuna buƙatar fahimtar ƙa'idodin ƙa'idodi. Akwai da dama daga cikinsu.

Zaɓin canji

Masana'antu koyaushe suna neman sabbin hanyoyin canza kayan daki. Akwai zaɓuɓɓukan gargajiya da yawa. An gwada su lokaci kuma an gane su:

  • Gadon gado tare da pouf shine zaɓi mafi sauƙin canji. Abune mai zurfin gaske ba tare da matosai ba, wanda aka narkar dashi cikin littafi. Don tsawaita dutsen, ana sanya pouf a ƙafa. Wannan zaɓin yana dacewa lokacin da ake karɓar baƙi a cikin gidan sau da yawa. Akwai manyan wuraren zama guda biyu da shimfidar gado mai kyau;
  • Kujerun gado sunada kayan aiki na musamman. Wannan ya haɗa da duk nau'ikan tsarin da aka ambata a sama;
  • Hanyar da ta fi rikitarwa tana da gado-ga marasa lafiya marasa lafiya. Ana amfani da kayan aiki na rukuni mafi girma a cikin ƙira. Tare da taimakon shirye-shiryen bidiyo da yawa, ya juya zuwa kujera. Kayan ɗin ya haɗa da ƙari wanda za'a iya amfani dashi azaman cin abinci ko teburin aiki. Wadannan gadajen galibi galibi an sanya su da amare. Wani lokaci yana yiwuwa a sanya agwagwa. Sayar da irin waɗannan kayan kwalliyar ana aiwatar da su ne ba kawai ga marasa lafiya marasa lafiya ba. Abubuwan zane suna shahara tare da tsofaffi waɗanda ke ɓatar da lokaci mai yawa a gado.

Madauki abu da nau'in

Kujerar gado firam abu:

  • Plywood ko katako (filastik da guntu) - rukuni na farko na kayan aiki yana tabbatar da hasken gini. Ana yin zanen gado da katako tare da mahaɗan maganin antiseptic, sun bushe sosai kuma an yi su da kyau. Ana amfani dasu a cikin tsarin kasafin kuɗi;
  • Itace - amfani da itace yana ƙara amincin firam, yana faɗaɗa rayuwar sabis. A lokaci guda, nauyin kujera da hauhawar farashi. Mafi zaɓin tattalin arziki da sauƙi a cikin wannan rukunin shine gado mai laushi. Itace abu ne mai tsabtace muhalli. An zaɓi shi don ɗakuna inda yara suke zaune. Tsarin halitta yana buƙatar kulawa da hankali. Ba'a ba da shawarar zaɓar irin waɗannan kayan ɗakunan don ɗakuna inda akwai canjin yanayi ko ƙarancin iska mai ƙarfi ba;
  • Karfe - gado-kujera akan firam yana riƙe rikodin tsawon lokacin sabis ɗin. A baya, irin waɗannan samfuran suna da nauyi sosai kuma suna da wahalar bayyanawa. Masana yanzu suna ba da faren ƙarfe na ƙarfe da ƙarfe kuma suna amfani da gami na zamani na zamani. Suna haɗakar da karko da sauƙin amfani.

Misali da nau'in firam sun bambanta. Don amfanin yau da kullun, zai fi kyau a zaɓi gadaje masu kujeru waɗanda suka ninka cikin sauri kuma suna da nauyi.

Karfe

Itace plywood

Itace

A lokaci guda, amincin tsari yana da mahimmanci. Ya kamata kujerun baƙin da ke rugujewa su sami kwandon ajiya mai dacewa.

  • Kujerar-kujera mai kwalliya tare da kwalin bazara shine manufa don amfanin yau da kullun. Wannan zaɓin ne likitocin orthopedists suka gane a matsayin mafi dacewa don hutun dare. Maɓuɓɓugan ruwa masu zaman kansu da takaddun shimfiɗa da yawa suna ba wa jiki kyakkyawan matsayi. An rarraba kaya daidai don kara girman shakatawa. An ƙara rayuwar sabis na samfurin. Bayan haka, ana hana ɗaukar aya, yana haifar da naushi a wasu wurare;
  • Gadon gado na Faransanci - wannan shine sunan kujerun kujera sanye take da tsarin sassauci. Wannan nau'in firam yana da hujja don samfuran tare da madaidaiciya madaidaiciya. An yi tushe mai ƙarfi da bututun ƙarfe wanda ke da diamita 3 cm. An tabbatar da kwanciyar hankali ta ƙafafun kafa biyu na jefawa. Daya yana tsakiyar, dayan a kafa. Gadon yana bisa kan bel mai fadi. Tsarin kwantar da hankali ya bada shawarar likitocin kasusuwa. Barci a kan irin wannan gadon zai cika ƙarfi, sauƙaƙa nauyin daga kashin baya;
  • Ana gabatar da gadaje na zamani tare da zaɓuɓɓuka ba tare da firam kwata-kwata ba - kujeru masu iya kumbura. Ta fuskar karfi, ba su kasa da takwarorinsu na gargajiya ba. Fa'idodin su shine haske da motsi. Irin waɗannan samfuran zasu sauƙaƙe motsi zuwa gidan bazara ko ƙirƙirar ta'aziyya yayin tafiya.

Wani lokaci gidan gado mai canza kayan gado yana da wahalar sanyawa kowane irin nau'in. 'Ya'yan mai ƙirar kirkirar hankali za a iya birgima su a cikin bututu, tare da samar da wurin shakatawa tare da littafi. Lokacin da ya buɗe, baya na hutawa a cikin ƙaramin alkuki, yana yin babba, har ma da murabba'i mai dari.

Bazara

Faransa gado

Inflat

Kayan kwalliya

Lokacin zabar kayan ado, ya kamata mutum ya jagoranci ba wai kawai ta hanyar gani ba, amma kuma ta hanyar amfani. Idan kana da kuli ko kare a gidanka, kayan alatun fata na iya saurin lalacewa. Tare da ƙaramin yaro, irin wannan farfajiyar tana da kwanciyar hankali.Mafi amfani da kujeru masu kan gado-ana amfani da gadaje:

  • Textiles - yana iya zama na halitta da na roba. Na farko suna da ladabi da muhalli, suna numfashi da kyau, kuma suna jin daɗin mutane. Na karshen suna da ƙarfi sosai, ba su da datti. Manufa shine yadudduka inda ake haɗa zaruruwa na wucin gadi da na yanayi daban-daban. Suna ba ka damar haɗa halaye mafi kyau na waɗannan kayan. Kayan kwalliyar yadi sun hada da kayan roba, velor, tapestries;
  • Fata - kujera ta fata a al'adance ana ɗaukarta a matsayin mai nuna arzikin. Hali ne mai mahimmanci na ofishin ɗan kasuwa. Idan dole ne kayi aiki a makare, zaka iya shakatawa ba tare da barin ofishinka ba. Ana ba da shawarar rufe gadon kujerun kujera da aka yi da fata tare da bargo don hana rigar ta zame yayin bacci. Wannan kayan yana da daɗin taɓawa, yana da aminci, mai ƙarfi kuma mai ɗorewa. Babban mahimmanci shine babban farashi. Ana iya samun bayanai game da aikin kayan ado a cikin takaddar takaddar da ke rakiyar.
  • Fata mai laushi - a cikin shekarun da suka gabata, gwagwarmayar kare haƙƙin dabbobi ta ci gaba da ƙaruwa. Ko da gadaje masu ɗauke da kujeru masu alama daga Italiya ana yin su da kayan roba, kamar su eco-leather, faux fur. Fasahohin zamani suna ba da damar cimma cikakkiyar kamani. Leatherette ba ta ƙasa da inganci a cikin rufin halitta, kuma wani lokacin ya fi ƙarfinsa a aikace.Gidan gado mai zaman kansa mai launin ruwan kasa mai launin fata, wanda aka yi shi da tabarau na gargajiya, zai yi annashuwa a ofishin babban jami'in zartarwa.

Teburin kwatancen kayan kwalliyar kayan kwalliya da aka yi da fata ta zahiri da ta roba.

Kayan abuAinihin FataHigh quality aiyukan-fata
Samun iska da yanayin tururi54
Sa juriya55
Taushi da labule55
Ta'aziyya, haɓakar yanayin zafi45
Ikon dawowa daga mikewa55

Fata

Eco fata

Yadi

Ciki na ciki

Amintaccen tallafi shine mabuɗin dorewa. Hankalin zaɓi na filler don kayan daki masu mahimmanci kamar mahimmanci ne. Rayuwar sabis da kwanciyar hankali yayin bacci ya dogara da shi. Duk sassan tsarin nadawa dole ne su jure kayan. Za'a iya raba kayan aikin da suka dace da kera kujerun gidan wuta zuwa gida 2:

  • Rubutun kumfa da kayan sanyi na zamani ba sune kayan da zasu fi ƙarfin roba ba. Sun fi dacewa da samfuran baƙi. Babban fa'ida shine farashi mai araha. Idan zaɓin ya faɗi akan kujera tare da irin wannan cikawa, ya kamata a ba da fifiko ga babban layin mai kauri. Sintepon da roba mai kumfa suna tara danshi da kyau. Ba a sanya kujera tare da katifa da aka yi ta waɗannan matatun a cikin ɗaki inda akwai babban akwatin kifaye ko tsire-tsire na gida da yawa;
  • Latex, durafil, holofiber sune fillers na fasaha tare da haɓakar haɓaka. Suna hypoallergenic kuma suna da kwanciyar hankali don amfani. Babu haɗarin parasites da ƙwayoyin cuta masu cutarwa a cikin zaren roba. Irin waɗannan kayan sun fi tsada. Amma gado mai nadawa tare da wurin kwanciya ya fi karfin kwanciyar katifa mai kumfa.

Kwancen kujera mai lankwasa abu ne wanda zai ɗauki matsayinsa a kowane gida. Akwai tsinkayen da ke cewa ƙananan kayan daki waɗanda suka haɗu da ayyuka da yawa suna da amfani a cikin ɗakunan da ke da ƙaramin fim. Mazaunan gidajen alatu kuma suna karɓar baƙi. Kayan gadaje masu zaman kansu na Italia na yau da kullun na iya ƙara haɓaka har zuwa ɗakin da aka wadata shi da kayan tarihi na zamani.

Latex

Sintepon

Roba kumfa

Hoto

Mataki na ashirin da:

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Labaran Talabijin na 27032020 (Yuli 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com