Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Me za ku iya ba mutumin don Sabuwar Shekara ta 2020

Pin
Send
Share
Send

A cikin labarin zamu gano abin da zaku iya bawa saurayi don Sabuwar Shekara ta 2020 mai rahusa kuma ta hanya ta asali. Yawancin 'yan mata suna da'awar cewa zaɓin kyautar Sabuwar Shekara hutu ne a gare su sosai. A cewarsu, don kada tsarin ya zama aikin banki, dole ne a tunkareshi cikin tsari.

Lokacin zabar kyauta ga ƙaunataccen, la'akari da halayen halayensa - shekaru, aiki, abubuwan sha'awa.

Abun mamaki ga namijin da kuke so ya kamata ya kasance tare da sanarwar soyayya. A sakamakon haka, zai karfafa dangantakar sosai. Don sakamako mai ban mamaki, shirya shi da kyau.

  • Mai kunnawa... Ya dace da masoyin kiɗa. La'akari da alama da ƙirar mai ƙira. Mai kunnawa shine cikakkiyar kyauta don Sabuwar Shekara ta 2020, tunda mutane kusan ba sa rabuwa da kiɗa.
  • Kayan haɗin mota... Matasa da yawa suna da mota. Ana sayar da kayan haɗi masu amfani ƙwarai - murfin, masu shirya, caja masu ɗaukuwa, darduma.
  • Jaka... Ba za ku iya samun ƙarin ladabi, na gaye, mai salo ba, musamman ma idan an yi samfurin da fata ta gaske. Babban abu shine cewa walat ɗin yayi daidai da tsarin suturar saurayin.
  • Poker an saita... Yawancin matasa sun kamu da wannan wasa na katin. Idan saurayinki ba banda bane, saya masa saitin karta daga katunan katunan, kwakwalwan kwamfuta, kayan wasan karta.
  • Haske tare da zane-zane... Yafi kyau azaman kyauta mai ban sha'awa fiye da deodorant ko shamfu. Idan saurayi ya kamu da sigari, to, kar a yi ƙoƙari ku yaye shi daga al'ada, saboda mabuɗin abota da ƙauna shi ne fahimta.
  • Wasa... Duk da cewa maza ba safai suke nuna rauni ba, sun kasance yara a zuciya. Sabili da haka, gabatar da wasan allo azaman abin mamakin Sabuwar Shekara. Koyaya, mutumin zai yi farin ciki koda da helikwafta mai sarrafa rediyo.
  • Riga... Kyauta mai kyau. Koda saurayi da kyar yake sanya suturar kasuwanci, salon yana maraba da haɗuwa da rigar mai salo tare da jeans na zamani. Rigar zata tuna masa ƙaunarka.
  • Kyauta mai ban dariya... Wannan zaɓin bazai sami damar amfani ko amfani mai mahimmanci ba, duk da haka, zai haifar da murmushi akan fuskarka tabbatacce. A jerin: kofi mai ban dariya tare da duwawun tagulla maimakon abin rikewa, hular kwano mai gini tare da kayan da aka makala na kwalaban giya, ko kalanda na giya.

Na kawo muku hankali jerin kyawawan abubuwan ban sha'awa na kyautar Sabuwar Shekara ga saurayi. Ya rage don yin zabi. Ka tuna, ga ƙaunataccen, ba farashi ne mai mahimmanci ba, amma kulawa da ƙauna. Ko da ƙaramin abin tunawa, wanda aka gabatar da ƙauna, yana ramawa don ƙarami kaɗan da ƙananan farashin.

Jerin kyaututtuka masu tsada da asali

Mutane suna ƙoƙari su yi bikin Sabuwar Shekarar tare da kamfanoni masu hayaniya tare da barkwanci masu amfani, dariya mai ƙarfi da kacici-kacici. Suna shirya gasa, su more, su ci jita-jita da suka fi so, su sha abubuwan sha.

Koyaya, akwai lokacin da abokai zasu tafi gida, kuma akwai dama don farantawa ƙaunataccen kyautar Sabuwar Shekara.

Ga jerin kyaututtuka masu tsada na asali ga saurayi. Bayan nazarin kayan, zaku sayi wani abu a gaba wanda zai farantawa mai shi rai kuma ya kawo ɗan farin ciki a rayuwa. Bayan warware wannan batun, za ku natsu cikin tunani game da inda za a yi bikin Sabuwar Shekara.

  1. Wuta Zippo... Kyauta mai tsada amma mai amfani wacce zata faranta ran kaboyi na gaske. Za'a iya samun tsari mai ban sha'awa a kan murfin, lokacin zaɓar wanne, la'akari da abubuwan sha'awa na saurayin.
  2. Kwallan Kirsimeti tare da mamaki... Kayan wasan bishiyar Kirsimeti sun hada da rabi biyu tare da kyakkyawar hoto ko sakon sirri a ciki. Kuna iya sanya wani abu a cikin ƙwallon da ba a saba ba wanda zai faranta ran mai karɓa.
  3. Wayar hannu ta tsaya... Kayan aiki mai ban dariya tare da agogo da mai karɓa, a cikin ƙaramin mota, zai faranta wa mutumin rai. Tare da kira mai shigowa, tsayawar ta haskaka da farin ciki tare da fitilun wuta.
  4. Kwano mug... Babban kyauta da abu mai amfani a lokaci guda, musamman idan saurayin mai shayi ne ko yana son kofi. Wannan mug ne da aka yi shi da surar mutum. Kuna iya ba saurayi sakatare, nas ko malami tare da alkalami.
  5. Bel na fata... Maza suna da alhakin zaɓar kayan haɗi. Don bel ɗin don yin fantsama, tara bayanan farko game da ɗanɗin mai karɓar. Hakanan yana iya rinjayar zaɓin.

Wannan ba cikakken jerin kyaututtuka na asali masu tsada bane. Akwai abubuwa da yawa akan siyarwa waɗanda suka dace da rawar mamaki don Sabuwar Shekara ta 2020. Duk da haka, labarin bai ƙare ba tukuna, akwai kyawawan ra'ayoyi da yawa a gaba.

Ra'ayoyin sha'awa

Kowane yarinya yana son siyan kyauta ga saurayin da yake so. Don bawa masoyi mamaki, kana buƙatar bincika abubuwan sha'awarsa.

  • Wasanni... Yawancin lokaci 'yan mata ba su da kyau a wuraren da suka dace, don haka ku bi shawarar mai taimakon tallace-tallace a cikin sashin kayan wasanni, amma kada ku yi hanzarin siyan abin da ya ba da shawarar. Arfafa wa saurayin gwiwa don yin magana a asirce don gano abubuwan da yake so da abubuwan da yake so. Misali, idan ya ɗauki kari kafin ya tafi gidan motsa jiki, cika waɗannan abubuwan.
  • Motoci... Ga saurayin da yake son motarsa, sayi kayan kwalliyar mota ko takardar shaidar wankin mota. Ga mutumin da yake tuki na tsawon kwanaki, murfin wurin tausa ya dace. Idan saurayi yakan fita waje, zai yi farin ciki da firinjin mota. A matsayin karamin ƙari ga zaɓi na asali, gabatar da taswirar birni.
  • Kayan komputa da wasanni... Yawancin mutane suna amfani da mafi yawan lokacin hutu a kwamfutar. Idan mutuminku ya faɗa cikin wannan rukunin, sayi madogara mai ɗorewa, mug warmer, ko kujerar komputa. Gaskiya ne, zaɓin na ƙarshe ba za a iya kiran shi mai arha ba. Galibi samarin da ke da sha'awar wasannin kwamfuta ba mutane ne na soyayya ba kuma suna nutsuwa sosai a cikin duniyar zamani. Idan mutum yana son yanke yankuna a cikin motar tsere da maraice, gabatar masa da takaddar shaidar karting na gaske.
  • Farauta da kamun kifi... Babu kusan iyakancewa akan zaɓin. Tabbas, siyan sabon bindiga ko sandar juyawa mai kyau ba zata yi aiki ba, amma kar ka manta da kananun abubuwan da zasu sa rayuwar mafarauci ko masunta ta cika. Jerin ya hada da: jakar baya, saitin ƙugiyoyin kamun kifi, wuƙar farauta, yanayin zafi ko manyan abubuwa. Mafarauci na iya siyan ƙwararren kwikwiyo, kuma idan saurayin yayi ƙoƙari ya ci gaba da ba da labarin abubuwan da ke faruwa koyaushe kuma ya karanta labarai masu mahimmanci, yi rajista ga mujallar farauta.
  • Dafa abinci... Abin ban mamaki, amma ba mata kawai ke jin daɗin girki ba. Wannan baya nufin mutumin ya buƙaci sabon kwanon soya ko littafin girke-girke. Amma ni, halartar babban malami ta wani mashahurin shugaba zai faranta masa rai. Idan wannan ba zai yiwu ba, yi sayayya a kusa da zaɓin abubuwan ƙanshin ƙanshi ko kayan ƙanshi waɗanda zasu ƙara dandano da keɓaɓɓu ga jita-jita.

Na ba da kimanin jerin ayyukan da mutane suke so. Wasu daga cikinsu suna tara abubuwa daban-daban, wasu kuma suna yin abubuwa ne da itace, wasu kuma suna son tafiya. A kowane ɗayan nishaɗin da zai yiwu, zai juya don karɓar wani abu mai mahimmanci.

Zai yi wuya a zaɓi wani abu idan yarinyar ba ta fahimci sha'awar saurayin ba. Sannan kuyi hira da mutanen da suke sha'awar irin wannan aikin. Zasu bayyana mahimmancin abubuwan sha'awa da kuma ba da shawarar mai kyau.

Ra'ayoyi ta hanyar sana'a

Rayuwar mutum tana da alaƙa da aiki, wanda ke tasiri ga samuwar imani da halaye. Idan mutum baya son aikinsa na yanzu ko kuma yana neman gina sana'a a wani kamfani, ya daina bayar da kyauta mai mahimmanci don abubuwan tunawa - maɓallan sarƙoƙi, kofuna, mutum-mutumi. Sauran abubuwan ta hanyar sana'a zasu yi farin ciki.

  1. Geek... Ya kamata mutumin da ke aiki da kwamfuta ya sayi abin da zai saukaka masa aikinsa. Jerin ya hada da kafofin watsa labarai masu adanawa, fayafayan gani, mashin filasha da kuma adreshin jihar. Hakanan geek na iya samun mai saka idanu mai kyau, mabuɗin ergonomic, masu magana da Hi-Fi ko mai tsabtace USB.
  2. Manajan... Sana'ar tana da matukar shahara. Idan aikin ku ne gudanarwa, sami jakar fata, alamar alkalami na marmaro, mai tsara kayan rubutu, ko littafin rubutu. Akwai zaɓuɓɓukan vyjuj don ra'ayoyi don manajan, idan kuna amfani da tunanin ku.
  3. Likita... Idan mutum yana aiki a matsayin likita, tabbatar da la'akari da yawancin fasalul yayin zaɓar. Da farko dai, likitoci mutane ne da ke aiki a kan kari kuma suna sadaukarwa da yawa ga marasa lafiya. Shirya abin mamaki a hankali. Kyakkyawan agogo ko kwalban mashahurin mashayi babban zaɓi ne. Kada ku ba tikiti zuwa kide kide, saboda idan baku tsammani tare da jadawalin, kyautar zata ɓace.
  4. Magini... Namiji da ke aiki a masana'antar gini ba zai iya yin ba tare da ingantaccen kayan aiki ba. Saurayin zai yaba da naushi, matakin laser, ko rawar soja. Tare da albarkatun kuɗi kaɗan, iyakance kanka ga siyan roulette mai kyau. Ya fi mahimmanci cewa kyautar tana da amfani kuma an zaɓi shi daidai, in ba haka ba zai haifar da ƙawancen ƙawancen ko ba ya so.
  5. Direba... Idan saurayi yayi rayuwarsa ta tukin mota, faranta masa Sabuwar Shekara tare da wani abu na asali - murfin takardu, mai jirgin ruwa, jakar mai sanyaya ko takaddar kyauta don darussan tuki mai tsauri. Duk wani zaɓuɓɓukan zai sauƙaƙa rayuwa ko ya taimaka ƙwarewar tuki.

Akwai yankuna da yawa da masoyanmu maza suke ciki. Kowace sana'a tana da mahimmanci kuma wajibi ne. Idan saurayi yana son aikinsa, yi ƙaramar mamaki amma Sabuwar Shekara ta mamaki. Zai faranta maka rai, kawo farin ciki, ka ba da karfi ga sabbin nasarori.

Kyaututtukan ra'ayoyi ta shekaru

Namiji ɗan adam ne mai amfani kuma mai hankali, wanda zuciyarsa zata iya cin nasara tare da taimakon wata baiwa wacce za ayi amfani da ita a rayuwa. Ba tare da wata shakka ba, wasu abubuwan ma za su faranta, kawai zai kawo sakamako na ɗan gajeren lokaci kuma zai ci gaba da tara ƙura a kan shiryayye.

Ra'ayoyin da zan raba zasu taimaka wajen cimma burin, kawo farin ciki mai yawa ga mutum a lokacin hutun Sabuwar Shekarar da nuna damuwa.

  • 30 shekaru... Kusan duk maza masu shekaru talatin mutane ne masu nasara ta fuskar aiki da zamantakewar su. A wannan zamanin, sun sami nasarar cimma nasara, don ayyana maƙasudin rayuwa, amma sha'awar shakatawa da wawa game da ɗan lokaci ya rage. Zaɓuɓɓukan duniya zasu zama mafi kyau - kayan aiki, kayan rubutu, agogo, abubuwan sha.
  • 35 shekaru... Ga kowane matashi, wannan shine juyi. Yana yin shirye-shirye sosai, yana fahimtar matsayin zamantakewar jama'a, yana ƙoƙarin fahimtar nasarori da gazawa. Don faranta wa irin wannan mutum matsala, amma gaske. Idan saurayin mutum ne mai fara'a, ba da kyauta ta wasa - sa safa ko wata har yanzu. Mutane masu mahimmanci za su yaba turare masu tsada, asalin wuta ko takaddar kyauta don halartar taron da suka fi so.
  • Shekaru 45... Yawancin maza a wannan shekarun mutane ne masu mutunci waɗanda ke haɓaka ayyukansu a cikin aiki, hutu da rayuwar iyali. Kuna iya taɓa irin wannan mutumin don rayuwa tare da taimakon mai amfani, abin tunawa da asali na asali. Wannan na iya zama hoton hoto, mai shirya lantarki, agogo mai kyau, ko kwamfutar tafi-da-gidanka.
  • Shekaru 50... Ba tare da wata shakka ba, wannan zamani ne na musamman. Mafi kyawun zabi shine zagaye zagaye. Idan namiji baya son karban ta ko baya son ambulo masu kyau da kudi, yi aikin da ba shi da kyau. Musamman ma, dinka jaka mai kyau ka cika ta da tsabar kuɗi da takardar kuɗi. Jerin dabaru masu amfani suna wakiltar tufafi, takalma, abubuwan tunawa na gida, dabbobi, dabbobi masu cushe.
  • Shekaru 55... Yawancin maza a wannan shekarun ba za su huta ba tukuna, amma kyaututtuka masu ban dariya ba su dace ba. Lokacin zabar, fare akan mai amfani da alama. Wani mutum mai shekaru 55 zai so kyamarar dijital, kayan almara, hoto na mutum, takalmin tausa don kujeran ofis, ko tafiya zuwa gidan shakatawa.
  • Shekaru 60... A wannan shekarun, maza suna ƙoƙari su kawar da buri kuma su mai da hankalinsu ga iyali. Kyakkyawan zaɓi zai zama samfurin da aka yi da hannu wanda samari yan uwa suka yi. Kuna iya ba da gudummawar maɓallin azurfa, kujera mai girgiza, walat na fata, ko bargo mai dumi. A ganina zai yi farin ciki da kyakkyawar barbecue.

Idan mutum yana da komai, yana da wuya a ba shi mamaki. Sanya fare ku akan asali, abubuwan da aka yi da hannu - tarin hotunan dangi, bidiyo ko hular da aka saka.

Kyautar DIY don ƙaunataccenku don 2020

Kyauta mafi dacewa ga ƙaunatacce don bukukuwan Sabuwar Shekara - abin da aka yi da hannunka, wanda aka saka jin daɗi da rai. Dogaro da buri da ɗanɗanar saurayin, zaku iya ba da abu mai amfani ko kyakkyawar trinket.

  1. Idan ka san yadda ake zana, saka, dinki ko sassaka, ka nuna bajinta da kirkirar wani abu na musamman da zai tunatar da masoyin ka shekaru da yawa game da bukukuwan Sabuwar Shekarar.
  2. Hoto da aka zana da beads ko aka zana shi da zane-zane zai yi kira ga ƙaunataccenku kuma zai zama kyakkyawan ado na ciki. Kyakkyawan ɗamara ko siffa da aka yi da filastik ko yumbu sun dace da rawar kyautar-yi-da kanka.
  3. Yayin warware matsalar, kar a manta da damar fasahar zamani. Ta amfani da shirin kwamfuta, zaka iya yin tarin hotunan ko bidiyo na asali daga hotunanka da kafi so tare da kiɗan jigo.
  4. Kyakkyawan zaɓi shine abincin abincin dare. Don samun sakamako mai yawa, a maimakon sabbin salati na Sabuwar Shekara da sandwiches, sanya akan tebur da abinci mai daɗi da yawa waɗanda zasu faranta ran mutumin ka ƙaunatacce. Misali, Lasagne, Hummus, nama mai laushi ko Gata ta Armeniya.
  5. Idan ba ku da wata fasahar girke-girke, kada ku ɓata lokaci a kan abubuwan farin ciki. Babban abu shine ƙirƙirar yanayin biki. Yi ado da teburi, kunna kyandir da ado, kunna kiɗan Sabuwar Shekara. Saduwa da Sabuwar Shekara a cikin irin wannan yanayi tabbas masoyi zai tuna shi.

Idan kana da wasu ƙwarewa, ƙirƙirar kyauta ba zai haifar da matsaloli ba. Nuna baiwar ku, kunna tunanin ku, nuna juriya. Akwai zabi da yawa, ba shi yiwuwa a kirga komai. Saurari muryarka ta ciki ka aikata abin da ta gaya maka.

A kan wannan bayanin, na gama labarin wanda a ciki, Ina fata, na sami nasarar bayyana batun zaɓar kyauta ga mutum. 'Yan makonni kaɗan suka rage har Sabuwar Shekara ta 2020. Kada ku jinkirta sayan ku, shirya don hutu yanzu. Sa'a!

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Ba za ku iya yin imani da wannan labarin ba har sai kun lura da shi duka - Hausa Movies 2020 (Satumba 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com