Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Inda za ku ci arha a cikin Vienna: manyan cibiyoyin kasafin kuɗi 9 a cikin babban birni

Pin
Send
Share
Send

Vienna, kasancewarta cibiyar cibiyar yawon shakatawa ta duniya a Turai, cike take da yawancin wuraren shakatawa, sanduna da gidajen abinci. Zaɓin kamfanoni yana da girma ƙwarai da gaske, ba tare da shiri a gaba ba, zaku iya ɓacewa cikin aljanna ta gastronomic babban birni. Sabili da haka, kafin ziyartar birni, yana da mahimmanci a bincika bayanai game da gidajen abinci da menus a gaba, tare da karanta sake dubawa. Tabbas, yawancin matafiya suna damuwa game da inda zasu ci abinci a Vienna da dadi kuma a lokaci guda cikin arha. Babban birni na Austriya sananne ne saboda tsadar sa, amma duk da wannan gaskiyar, a cikin babban birnin har yanzu kuna iya samun wuraren kasafin kuɗi tare da ingantaccen abinci. Game da su ne za a tattauna a wannan labarin.

Schachtelwirt

Idan kuna neman wuri mara tsada don cin abinci a Vienna, Schachtelwirt Fast Food na iya zama zaɓi mafi dacewa a gare ku. Wannan ƙaramin abinci ne na tebur guda biyar inda mafi yawan kwastomomi ke siyan abincin fitarwa. Ba za a iya kiran menu a cikin wannan cafe ɗin mai arziki ba: yana canza kowane mako kuma yawanci ba su da jita-jita 5-6. Da farko dai, ya cancanci gwada naman sa da naman alade a nan, amma kuna buƙatar la'akari da cewa duk da cewa abincin a nan yana da ɗanɗano, abincin yawanci mai mai da kalori ne. Masu cin ganyayyaki zasu sami salati da kayan zaki a cikin menu. A matsakaici, cin abinci na biyu a cikin wannan cafe tare da jita-jita na nama zaikai 20 €, wanda bashi da tsada ga Vienna.

An bambanta gidan abincin ta hanyar keɓaɓɓun kayan abinci, wanda shine dalilin da ya sa ya shahara tare da yan gari da masu yawon bude ido. Ma'aikatan abinci masu sauri suna maraba da abokantaka kuma suna magana da Ingilishi mai kyau. An shirya duk jita-jita a gaban idanunku. Sidearin cin abincin dare shine ƙaramin fili: a shirye don zama tare da baƙi a tebur. Amma koyaushe kuna da damar da za ku ɗauki abincinku a cikin akwati ku ci a cikin kusurwar cozier. Gabaɗaya, Schachtelwirt wuri ne mai rahusa, mai dadi don cin abinci mai daɗi.

  • Adireshin: Judengasse 5, 1010 Vienna.
  • Lokacin aiki: Litinin - daga 12:00 zuwa 15:00, daga Talata zuwa Juma'a - daga 11:30 zuwa 21:00, Asabar - daga 12:00 zuwa 22:00, Lahadi - rufe.

Vienna Tsiran alade

Vienna sanannen sanannen tsiran alade ne, wanda ya daɗe ya zama sanannen abun ciye-ciye. Cibiyar da aka gabatar ta kware a hidimta wa karnuka masu zafi a cikin kayan sawa da biredi daban-daban. Sausage tare da cuku da naman alade yana da daɗi musamman a nan. Servingaya daga cikin hidimomin ya isa abinci mai daɗi. Cafe din yana kuma sayar da giya mai ɗanɗano mai daɗin sha. Kuna iya cin abinci anan cikin arha sosai: misali, karnukan zafi guda biyu waɗanda ke da abin sha biyu zai kai kimanin € 11.

Akwai tebur guda uku a cikin gidan abincin da yanki a waje. Ma'aikatan suna da ladabi, koyaushe suna shirye su gaya muku dalla-dalla game da kewayon kuma suna taimaka muku yin zaɓi. Daga cikin rashin ingancin wannan kafa akwai rashin dakunan bahaya. Gabaɗaya, tsiran tsiran Vienna cikakke ne don abincin rana mai sauri da mara tsada.

  • Adireshin: Malaman karatu 1, 1010 Vienna.
  • Awanni na buɗewa: cafe ɗin a buɗe take kowace rana daga 11:30 zuwa 15:00 kuma daga 17:00 zuwa 21:00. Asabar da Lahadi ranakun hutu ne.

Gasthaus Elsner

Wannan ƙarancin kwanciyar hankali ne wanda ke kusa da tsakiyar Vienna don abinci mai daɗi. Tsarin ya hada da kayan gargajiya na Austriya, giya da jerin giya. Kuna iya ganin yawancin mazaunan gida a cikin cafe, wanda ke magana game da matsayin da ya dace da wurin. An dafa shi da gaske mai daɗi: schnitzel na kaza da aka yiwa salatin dankalin turawa yana da taushi musamman. Don kayan zaki, gwada tufafin apple da Sachertorte. Kuna iya cin abinci a nan mara tsada: ƙididdigar kuɗi na biyu kusan 20 €.

Wurin yana da nutsuwa da kwanciyar hankali tare da nutsuwa, kiɗa mai daɗi. Masu jira suna da taimako, suna magana da Ingilishi mai kyau, ana ba da umarni da sauri. Masu yawon bude ido da suka kasance a nan suna ba da rahoton girman girman yanki, wanda baƙon abu ne ga yawancin gidajen cin abinci a Vienna. Gabaɗaya, idan kuna neman cafe mai arha mai daɗin ƙasa mai daɗi, inda zaku iya kutsawa cikin ainihin ƙanshin Viennese, to Gasthaus Elsner zai dace da ku daidai.

  • Adireshin: Neumayrgasse 2, 1160 Vienna.
  • Lokacin buɗewa: kowace rana daga 10:00 zuwa 22:00. Asabar da Lahadi ranakun hutu ne.

Nemo Farashin kuɗi ko ajiyar kowane masauki ta amfani da wannan fom

Kolar

Wuri mai dadi, wanda ke cikin bangon tsohon gida, inda zaku iya cin arha da ɗanɗano. Institutionungiyar ta ƙware sosai kan shirya kek ɗin lebur tare da kayan cika daban-daban: albasa, zakara, zaituni, da sauransu. Kayan tafarnuwa da kirim mai tsami suna da daɗi musamman a nan. A menu zaka sami wadataccen zaɓi na giya, giya, giya da giya. Matafiya waɗanda suka ziyarci gidan gahawa suna ba da shawarar yin odar giya mai duhu. Wannan wurin cin abinci ne mai tsada, inda ake cin abinci sau biyu na tortilla tare da gilashin giya biyu zaka iya ajiyewa daga 15 zuwa 20 €.

A Kolar, masu jiran gado za su tarye ku, galibinsu suna magana da Ingilishi. Cafe ɗin ya bambanta ta hanyar inganci da sabis na sauri. Tana cikin tsakiyar Vienna, tana da fadi ƙwarai, sanye take da adadi mai yawa. Idan kuna jin yunwa yayin yawo a cikin gari kuma kuna son abinci mai ɗanɗano da mai rahusa a tsakiyar, to tabbas wannan zaɓin an ba da shawarar musamman don ziyarta.

  • Adireshin: Kleeblattgasse 5, 1010 Vienna.
  • Lokacin buɗewa: daga Litinin zuwa Asabar - daga 11:00 zuwa 01:00, ranar Lahadi - daga 15:00 zuwa 00:00.

Lilo Kitchen

Idan kuna mamakin inda zaku ci akan kasafin kuɗi a Vienna, to muna ba ku shawara kuyi la'akari da wannan gidan abincin. Yanayinsa na musamman ya ta'allaka ne a cikin menu: duk abincin da akeyi anan shine mai cin ganyayyaki ne, amma yana da daɗi sosai. Wasu ma'aurata ne ke kula da gidan abincin (wadanda suka yarda da abinci) wadanda ke ba da abinci mai kyau a gida. Daga cikin abincin da aka gabatar zaku sami burgers masu rahusa, salati da kayan zaki. Rabon suna da girma da yawa. Da farko dai, ya kamata ku gwada chili burger da cheeseburger a nan. Kuma don kayan zaki, tabbatar da oda donuts da cuku. A cikin wannan gidan abincin mai tsada, zaku biya abincin dare na biyu daga 12 zuwa 20 €.

Ma'aikatan suna faranta rai tare da halaye na abokantaka da taimako. A wurin biya zaka iya neman menu a Turanci. Duk da nuna bambancin ra'ayi game da kafawar, baƙi sun tabbatar da cewa abincin gida zai kuma yi kira ga waɗanda ba sa cin ganyayyaki. Gabaɗaya, wannan kyakkyawan wuri ne don cin abinci mai daɗi da mara tsada.

  • Adireshin: 24 na Operngasse, 1040 Vienna.
  • Awanni na budewa: kullun daga 11:00 zuwa 22:00.

Kwatanta farashin Masauki ta amfani da wannan Fom din

Zanoni & Zanoni

Wannan wani ɗan ƙaramin abincin ne a cikin Vienna don abinci mai arha. Kodayake wannan kafawar tana ɗaukar kanta azaman ɗakin ajiyar ice cream, menu ɗinta yana da tarin sauran jita-jita kamar sandwiches, salads da kayan zaki. Yana bayar da kusan nau'ikan 20 na ice cream, mai daɗi da mara tsada. Daga cikin sauran kayan zaki, muna ba da shawarar gwada kek ɗin Sacher, amma bai kamata ku yi umarni da izgili ba: ɗanɗano ya fi kyau. Don shaye-shaye, muna bada shawarar dandana cakulan mai zafi tare da cream. Zanoni kuma yana ba da abinci mai ɗanɗano da rahusa. Matsakaicin lissafin kuɗi na biyu € 10-18, wanda ba shi da tsada ta ƙa'idodin Viennese.

An bambanta cafe ɗin ta sabis mai sauri da inganci, masu jira suna da abokantaka kuma koyaushe suna shirye don taimakawa baƙi. Akwai Wi-Fi kyauta akan shafin. Koyaya, baƙi da yawa sun lura cewa ya cancanci ziyartar wannan wurin kawai saboda kayan zaki da ice cream. Wasu mutane ba sa ba da shawarar yin odar kofi a nan, saboda sun same shi mara daɗi da ɗanɗano. Yana da wuya ku sami damar cin abinci mai gamsarwa a nan, tunda wannan zaɓin ya fi dacewa da hutu mai daɗi yayin tafiya a kusa da Vienna.

  • Adireshin: Lugeck 7, 1010 Vienna.
  • Awanni na budewa: kullun daga 07:00 zuwa 00:00.

Bitzinger Wurstelstand Albertina

Menene zai fi daɗi fiye da cin abinci tare da tsiran alade na Viennese da kewayen kyawawan abubuwan tarihi na birni? Babu wani ɗan yawon buɗe ido da yake so ya rasa wannan dama, don haka a koyaushe akwai dogayen layuka a kusa da rumfar Bitzinger da ke sayar da karnuka masu sauƙi. Anan zaku iya yin odar tsiran alade duka a cikin nadi, wanda aka shanye shi da biredi daban, da sauran sausages daban. Rabon suna da girma kuma suna cike, masu daɗi da tsada. Hakanan a cikin shagon zaku sami ruwan inabi mai ƙayatarwa da ɗumama. Abu ne mai yiwuwa mutane biyu su ci a nan don only 10 kawai, wanda ke da arha sosai ga birni mai tsada kamar Vienna.

Ma'aikatan rumfar sun san 'yan kalmomin Rashanci kuma suna ɗoki don kula da baƙunta ga cucumber mai yaji. Akwai yanki mai tebur kusa da wurin cin abincin. Wannan babban zaɓi ne ga waɗanda ke son ɗaukar saurin abinci mai arha a titi. Amma a tsakanin masu yawon bude ido akwai ra'ayoyi marasa kyau game da cibiyar: musamman, mutane ba sa farin ciki da ƙarancin tsiran alade.

  • Adireshin: Albertinaplatz 1, 1010 Vienna.
  • Lokacin buɗewa: kowace rana daga 08:00 zuwa 04:00.

Knoedel Manufaktur

Idan kuna son kayan zaki na asali kuma kuna neman wuri a cikin Vienna inda zaku iya cin abinci mai ɗanɗano da arha, to yakamata ku ziyarci Knoedel Manufaktur. Cafe ta ƙware a dusar da aka yi amfani da ita a cikin nau'ikan daban-daban. Yawancin yawon bude ido suna nuna cewa an shirya mafi kyawun kayan zaki a Vienna a cikin wannan cibiyar. Tabbatar gwada wainar Mozart tare da blackarfin kofi mai ƙarfi. A matsakaita, zaka iya cin abinci biyu anan don 10-15 €, wanda ke da arha sosai don tsakiyar Vienna.

Duk kayan zaki an shirya su da hannu, koyaushe suna da daɗi da daɗi. Ma'aikatan gidan gahawar suna da abokantaka sosai kuma suna son ba da shawara game da yadda za a ziyarci abubuwan da ke gaban Vienna. Tabbas masoya masu daɗi za su yaba da cafe ɗin.

  • Adireshin: Josefstädter Str. 89, 1080 Vienna.
  • Awanni na budewa: Litinin zuwa Juma'a - daga 11:00 zuwa 20:00, ranar Asabar daga 12:00 zuwa 18:00, ranar Lahadi - an rufe.

Schnitzelwirt

Idan koda yaushe kuna mafarkin gwada ainihin schnitzel a Vienna, to barka da zuwa Schnitzelwirt. Wurin ya shahara sosai, saboda haka wasu baƙi zasu tsaya a kan dogon layi don shiga ciki. Kayan abincin gidan abinci ya hada da nau'ikan schnitzel, tsiran alade da kayan abinci na gefe. Kuma duk wannan tabbas yana buƙatar ɗanɗana. Yankunan suna da girma, saboda haka zaka iya yin odar girki ɗaya na biyu. Har ila yau, muna ba ku shawara don kimanta ƙirar giya ta gida. Duk wannan jin daɗin yana da arha sosai: don schnitzels biyu tare da abin sha ba za ku biya fiye da 30 €.

Kodayake wannan wuri ne mai daɗi kuma mai arha, amma yana da rashi mai mahimmanci - ƙaramin fili tare da wurin zama mai matukar matsi, wanda ke haifar da rashin jin daɗi ga mutane da yawa. Sauran gidan abincin suna da kyau, suna nuna inganci da sabis na gaggawa.

  • Adireshin: Neubaugasse 57-41, 1070 Vienna.
  • Lokacin aiki: kowace rana daga 11:00 zuwa 22:00, Lahadi ranar hutu ce.
Fitarwa

Yanzu kun san inda zaku ci a cikin Vienna mai arha da daɗi, kuma bisa ga abubuwan da kuke so, zaku iya zaɓar gidan abinci daga jerin da aka bayar. Tabbatar da kula da lokutan buɗewar kafa kuma kar a manta cewa yawancinsu a rufe suke a ƙarshen mako.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Summer in Vienna New (Yuni 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com