Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Abin da ke ƙayyade fa'idar ma'adinan bitcoins da altcoyinin - yadda za'a kirga da haɓaka samun kuɗi

Pin
Send
Share
Send

Barka dai, yanzu na fara gano "duniyar" abubuwan da ake kira cryptocurrencies, watau masana'antar haƙo ma'adinai. Faɗa mini, menene kuɗin shigar ma'adinai ya dogara kuma ta yaya zaku ƙara haɓakarsa? Ruslan Galiullin, Kazan

Af, shin ka ga yadda dala ta riga ta kai darajar? Fara samun kuɗi akan banbanci a canjin canjin anan!

Mutumin da ya fara wayewa da ma'anar "hakar ma'adinai" kuma ya zurfafa cikin asalin wannan aikin yana da adalci ga amfanin wannan aikin. Yana da sha'awar yadda fasahar toshewa ke aiki, menene asalin samu, menene ribar da za'a samu ta hanyar hakar ma'adinai, da kuma irin abubuwanda suke gano kudin shiga da kuma shin ya dace a shirya irin wannan kasuwancin.

Duk da sauƙin irin waɗannan tambayoyin, ba shi yiwuwa a ba su amsa mara ma'ana. Don ƙayyadewa daidai gwargwadon ƙididdigar yiwuwar samun kuɗi ta hanyar Intanet, ya zama dole ayi la'akari da sigogi da yawa da fassara fassarar su daidai akan sakamakon ƙarshe.

Wasu daga cikin abubuwan sun faru ne saboda ƙarfin kayan aiki da kasancewar software ta musamman da ake buƙata don aiki, wani kaso daga cikin bambancin cryptocurrency da aka zaɓa don hakar ma'adinai. Kuna iya karantawa game da ma'adinai na bitcoin a cikin labarin a mahaɗin, wanda ke bayyana dalla-dalla yadda za a haƙar bitcoins da wane irin kayan aiki da software kuke buƙata don wannan.

Sauran yanayin ya dogara da nuances da ke tattare da sauran masu amfani.

Bari muyi la'akari da dalla-dalla kan manyan abubuwan da ke samar da fa'idar fitar da kudin lantarki, tsarin da ake kirga wannan ribar, tare da damar karuwar sa.

1. Abin da ke tantance kudin shiga na mai hakar - manyan abubuwan

Da farko dai, lokacin hakar ma'adinai, kuna buƙatar la'akari da waɗannan maki:

zafin nama(hashrate) - ikon sarrafa kwamfuta na PC da aka yi amfani da shi da kuma damar da za ta iya nunawa a zahiri. Wannan kuma ya haɗa da shirye-shirye na musamman waɗanda aka tsara don hakar ma'adinai. Lokacin da waɗannan alamun ba su dace da zamani ba, to, ko da ƙaramin ci gaba (katin bidiyo mafi haɓaka ko mai sarrafawa) na iya haɓaka ƙwarewar aiki ta 22-38%... Wannan adadi ne mai girman ci gaban samarwa;

Hankali! Gabaɗaya kayan aikin iri ɗaya na iya yin ma'adinai ta hanyoyi daban-daban. Ma'anar algorithm na ma'adinai yana da mahimmanci!

cibiyoyin sadarwa Wani ra'ayi ne wanda ba shi da cikakkiyar fahimta wanda ke nuna jimlar ƙarfin dukkan na'urori waɗanda a halin yanzu ke haƙo wani takamaiman cryptocurrency. Idan hanyar sadarwar hashrate karama ce, to damar sauri, ingantaccen hakar ma'adinai na ƙaruwa;

sakamako(toshe lada). Wannan yana nufin yawan tsabar kudi da mai hakar gwal yake karba lokacin da shirin sa ya gano kuma ya aiwatar da toshe duk wani abu na cryptocurrency. Kudin lantarki yana da irin wannan ka'idar aiki - don bincika daidaiton sarkar lambar a cikin toshe, ana biyan wani kaso ga mai aikin (dubawa). Koyaya, bayan lokaci, wannan kuɗin koyaushe zai ragu. Misali, don sarrafa bulo ɗaya na bitcoin, an rage lada cikin shekaru 4;

darajar musayar (bid, tayi) farashin tsabar tsabar kudi ne a dandamali na musaya. Mafi yawan lokuta, ana siyar / sayar da altcoyins (madadin kuɗaɗen kama-da-wane) akan dandamalin ciniki. Bayan haka, ana iya sauƙaƙe bitcoins da aka karɓa cikin Euro, rubles ko daloli ta hanyar walat. Mun kuma rubuta game da yadda za a ƙirƙirar walat bitcoin a cikin labarin daban.

Har yanzu akwai wasu dalilai masu yawa, kodayake, nuances da aka gabatar a sama yakamata a la'akari dasu da farko.

2. Ta yaya ake kirga kudaden shiga daga hako ma'adinai - tsari ne na duniya

Duk wanda ya fara hakar ma'adinai ko kuma yake la'akari da yiwuwar samun bitcoins zai iya yin hasashen daidai, ko kuma, kirga ribar sa. Akwai wata dabara don tantance matsakaicin ladan mai amfani. Duk abin da ke nan an ƙayyade shi ta tsabar tsabar kuɗin da aka ƙirƙira da kuma ikon sarrafa kwamfuta na kayan aiki.

Dabarar tana kama da wannan:

Lada (MH / s ɗaya a kowace rana)= lada don aikin toshewa x 20.1166 (gyaran gyara) / farashin (bid) x rikitarwa.

Wannan ƙa'idar lissafi tana da inganci ga duk maƙirar algorithm na hakar ma'adinai. An ƙayyade takamaiman takamaiman altcoin a nan kawai ta girman ladan toshe, da kuma ainihin wahalar samarwar.

Hakanan kuna buƙatar la'akari da ƙimar zanta daban-daban don kayan aiki daban-daban. Ya dogara da algorithm da aka yi amfani dashi.

Ladan toshe yawanci yakan canza ba zato ba tsammani kuma ya kasance na dogon lokaci. Matsalar halin yanzu da ƙimar kasuwa na iya canzawa da sauri cikin rana.

Neman shirye-shiryen zamani suna iya bin diddigin farashin kiritocin yanar gizo da wahalar haƙa tsabar kuɗin ta. Wasu aikace-aikacen suna da ikon sauyawa kai tsaye. Suna zaɓar ma'adinai na altcoin mafi riba, wanda aka haɗa a cikin jerin na musamman ta mai amfani wanda ke hakar ma'adinai.

Muna kuma ba da shawarar kallon bidiyo game da ma'adinai na BTC, waɗanne shirye-shirye da kayan aiki ake amfani da su:

3. Ta yaya zaku iya haɓaka ingancin ma'adinai - manyan hanyoyi

Inganci na ma'adinai cryptocurrency (ba riba ba!) mai amfani na iya ƙaruwa ta hanyoyi da yawa:

  1. inganta kayan aiki / mallaka kwamfutar gwargwadon iko, maye gurbin mai sarrafawa da katin bidiyo a ciki tare da sabbin sabbin samfuran aiki;
  2. karba tsabar kudin da ke nuna ci gaban farashin;
  3. yi amfani da sababbin sifofin software kawai.

Bugu da kari, zaku iya samar da wasu kayayyaki daga katunan bidiyo, amma wannan tuni yana nufin batun kirkirar gonakin cryptocurrency.

4. Kammalawa

Haɗin ma'adinan Cryptocurrency ta masu amfani yana da matukar dacewa a yanzu. Kowa na iya samun adadi mai yawa saboda kyakkyawan hakar ma'adinai. Babu wasu matsaloli na musamman anan, musamman tunda kasuwar kama-da-wane ta cika da wasu kuɗaɗen dijital. Kuna buƙatar fara fara wannan aikin daidai, kuma tabbas za a sami fa'ida.

Babban rashi na irin waɗannan kuɗaɗen shine babban saka hannun jari, amma kamar yadda kuka sani, yawancin saka hannun jari, shine mafi girman ribar. Sabili da haka, misali, samun kuɗi ta hanyar famfo na bitcoin ba shi da kwatankwacin ma'adinai na cryptocurrency.

Muna fatan mujallar Ideas for Life ta iya baku dukkan amsoshin tambayoyinku. Muna fatan ku da sa'a da nasara a duk ayyukanku!

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: SONA: Bitcoin, isa sa maraming uri ng Cryptocurrency (Satumba 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com