Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Samfurori na gado masu zama, nau'ikan haske da wurare

Pin
Send
Share
Send

Mutane da yawa suna mafarkin juya ɗakin kwanan gida zuwa wani abu mai ban mamaki, saboda wannan wuri ne inda kuke buƙatar shakatawa da ɓoyewa daga duk duniya. Muna ba ku shawara ku kula da gado tare da haske, wanda zai iya yin ado da kowane ciki, ba shi asiri da asali.

Nau'in hasken baya

Babban sifa a cikin ɗakin kwana shine gado. Sabili da haka, walƙiya ya kamata ya fi mai da hankali ga wannan kayan ɗakin. Mafi kyawun zaɓi shine don shirya hasken haske a wannan yankin. Don jaddada kyakkyawan zane, ya zama dole a kula da irin waɗannan ɓangarorin kamar babban kwane-kwane na gado, ƙirar ado ta baya. Hakanan yana da kyawawa don kara jaddada kayan kwalliyar gado da shimfidar gado.

Lokacin zabar haske, ya kamata ku bi dokoki:

  • ware kasancewar haske mai haske a farfajiyar mai sheki mai santsi;
  • kada kayi amfani da kore da shuɗi;
  • don sanya farin haske ya zama mai ɗumi, mafi ƙasƙantar da kai, yana da daraja ƙara ɗan haske mai haske.

Ana iya amfani da nau'ikan haske huɗu don gado:

  • Haske tsiri na LED, wanda za'a iya haɗe shi da kansa zuwa kowane kayan ɗaki;
  • daga layin LED tare da ginannen wi-fi module, godiya ga abin da ake iya sarrafa hasken ta amfani da wayoyinku na musamman, canza launuka, haske da ƙarin ƙarin ayyuka;
  • hasken gado tare da firikwensin motsi, wanda ke ba ka damar kunna fitilu lokacin da ya cancanta;
  • haske daga duralight, wanda shine igiya mai haske.

Duk wani zaɓi yana da nasa halaye da fa'ida. Kowane ɗayansu za'a iya siyan sayayyen da aka riga aka gina dashi tare da gado ko haɗuwa da kansa.

Wurare

Yanayin hasken gado yana dogara da dalilai da yawa: fasalin ƙira, cikin gida mai dakuna da sigoginsa, muradin mutum na masu shi. Bari muyi nazarin abubuwan sifa na kowane bangare na tsarin.

A kai

Kullun da ke kan gado ana amfani da shi da haske. Ana iya amfani da na'urori masu haske a nan:

  • Haske Haske;
  • Fitilar LED;
  • LED Ruwa Haske.

Bambancin shugabanci na koramu na farin haske daga kan bango zuwa sama yayi kyau da zamani. Idan kuna son ƙara kyau da aiki a wannan ɓangaren ƙirar, zaku iya sanya madubai ko ƙananan kantoci.

Sau da yawa, maimakon kan gadon, alkuki na gefen gado an sanye shi da ƙarin haske. Don wannan, ana amfani da hasken haske na LED.

Daga kasa

Gadon, sanye take da fitilun ƙasa, kyakkyawa ne. Don yin haske a cikin gida da kuma na zamani, zaka iya amfani da gadon da ake kira "iyo" a kan ƙafafun da ba a gani, wanda aka haɗa ta da haske daga zanen LED da ke haɗe a kewayen.

Domin haɗa hasken baya da hannuwanku, kuna buƙatar yin waɗannan masu zuwa:

  • da farko dai, ya zama dole a amintar da tef ta hanyar sanya hula a kowane karshen;
  • sa'annan ka sanya abubuwan adaftan nan take ka lika matosai da su;
  • duba aikin hasken wutar lantarki na LED;
  • yanzu zaka iya fara gyaran hasken baya. Wannan na buƙatar takamaiman maƙalai waɗanda aka zana zuwa gado tare da maɓuɓɓugun kai-da-kai;
  • Da zarar an haɗa tef ɗin sosai, za ku iya toshe tef ɗin a cikin igiyar tsayayyar da aka shirya kuma ku ji daɗin shimfiɗar haske mai kyau.

Idan kana da dabarun aiki da wayoyin lantarki, zaka iya yin komai daidai sosai ta hanyar sanya wayoyi masu ɓoyayyuwa tare da makunnin da aka fito dasu musamman don hasken baya.

Bayanin bayalit

Gidan gado na catwalk yana da ban sha'awa da mai salo. Kari akan hakan, yana taimakawa wajen adana sarari da muhimmanci. Kuma idan kun ƙara haske akan wannan kayan ɗakin, to a cikin duhu zaku ƙirƙiri "sakamako mai iyo". Hakanan ya dace, tunda da dare yiwuwar cirewar ta dalilin hasken matakin za a cire shi.

Don tsara haske a wannan ɓangaren tsarin, ana amfani da zaɓi biyu:

  • Haske Haske;
  • LED Ruwa Haske.

Sau da yawa, ana gina ƙarin akwatunan ajiya a cikin dandamali. Anan yana da mahimmanci don samar da hasken wuta wanda zai taimaka kiyaye tsari da ƙirƙirar yanayi mai kyau ga mai amfani.

Misalin jarirai

Ga kowane yaro, ɗaki mai zaman kansa sarari ne inda zaku iya jin daɗin wasa, shakatawa ko kuma burinku. Don sanya wannan duniyar ta zama mafi ban sha'awa ga yaro, ya kamata kuyi tunani game da siyan gadon jariri, wanda aka yi masa ado a cikin nau'in halayen zane mai ban dariya.

An tsara keɓaɓɓun gadajen mota don yara maza, wanda zai taimaka wa ɗan yaron ya yi tunanin kansa a matsayin mai tsere. Mafi kyawun zaɓi zai zama gado mai ɗauke da haske. Zai zama mai ban sha'awa sosai don kwana a cikin mota tare da fitilun wuta masu haske da girma.

Don 'yan mata, ana tsara gadon motar a cikin mafi kyawun ruwan hoda ko fari. Arin haske za a iya sanya su a cikin sassa masu zuwa:

  • hasken wuta;
  • wasan tseren titi mai haske;
  • ƙananan hasken wuta na kwane-kwane, waxanda suke cilia.

Waɗannan samfuran suna sanye take da na'uran nesa wanda zai ba ka damar sarrafa hasken daga nesa.

Yara galibi suna tsoron duhu, don haka gado tare da ƙarin haske babban zaɓi ne ga hasken dare. Kuna iya shirya ƙarin haske a cikin ɗakin kwana sama da gado, wanda zai sa barcin yara ya zama mai nutsuwa. Don yin wannan, zaku iya amfani da fitilun haske ko tsiri na LED.

Shawarwarin zaɓi

Gadon gado shine mafi mahimmin kayan ɗaki ga kowane mutum. Saboda haka, yakamata a kusanci zaɓin sa sosai:

  • firam shine babban ɓangaren kowane kayan ɗaki, saboda haka yana da kyau a zaɓi shi don babban ɗakin ɗakin kwana. Hakanan ya cancanci a mai da hankali ga halaye masu ƙarfi na wannan ɓangaren, tunda akan sa ne tushe mai nauyi zai kwanta;
  • tushe yana ba da yanayi mai kyau don hutawa, sabili da haka, yana da daraja zaɓar tsarin orthopedic wanda aka yi da lamellas na katako mai lankwasa;
  • dole ne a sanya katifa na kayan ɗari da ɗorewa. Har ila yau, ya kamata ya zama dadi;
  • girman gadon ma yana taka muhimmiyar rawa. Lokacin zabar, ya kamata ku kula da yawan mutanen da ke kwana a cikin ɗakin, da kuma launin su;
  • Dole ne a gina hasken gado cikin inganci da aminci, kuma ya kasance cikin aiki mai kyau. Lokacin siyan, yakamata ku kula da ingancin haɗin wayoyi kuma ku kimanta amincin sa.

Lokacin siyan kayan daki, ya kamata ka mai da hankali kawai ga samfuran aiki waɗanda ke da takaddun inganci da tsaftace muhalli da na ƙarshe. Wannan gaskiyane ga kayan daki na yara. Yana da kyau a ba da haɗin ginin tsarin ga ƙwararrun masu fasaha da ƙwarewa mai kyau.

Hoto

Mataki na ashirin da:

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Curso Presencial de Energia Solar em Pernambuco Início 0212 (Yuni 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com