Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Balaguro a Lisbon a cikin Rashanci - wacce jagora za a zaɓa

Pin
Send
Share
Send

Yin tafiya zuwa sababbin wurare masu ban sha'awa, birni wanda ba a sani ba koyaushe yana da ban sha'awa da sanarwa. Lisbon shine irin wannan wurin. Wannan gidan kayan gargajiya ne na gari, katin wasiƙa na gari, birni - zaɓi na duwatsu masu daraja, ranaku masu muhimmanci da abubuwan tarihi. Kuma don kar a rasa wani abu mai mahimmanci kuma ya cancanci kula da ku, akwai irin wannan zaɓi mai sauƙi na yawon buɗe ido - jagora zuwa Lisbon a cikin Rashanci. Irin waɗannan sabis ɗin suna cikin buƙatu mai yawa a cikin ɓangaren masu magana da Rasha, don haka zaɓin kamfanoni da jagororin suna da faɗi sosai. Mun tattara shawarwari masu ban sha'awa daga jagororin ƙwararru da balaguron balaguron da suke jagoranta.

Daria

Jagoran Rasha a Lisbon ba sabon abu bane, amma masu kyau suna da daraja sosai kuma suna da farin jini sosai ga yawon buɗe ido na cikin gida. Jagorar Daria ya san game da Lisbon, idan ba komai ba, to mafi mahimmanci ga yawon shakatawa - tabbas. Tafiya a cikin tituna da wurare masu kyau, cibiyoyi masu jin daɗi, murabba'ai masu karɓar baƙi da kusurwa masu ban sha'awa na ɓangaren tarihi da na zamani na Lisbon - baƙi na al'adu ne kawai ake gayyata zuwa irin wannan tafiya. Masu fahimtar halayyar abokantaka da kwarewa, ladabi, sauƙin sadarwa da ingantaccen aiki za su sami mafi kyawun kwarewa yayin yawon shakatawa a cikin Rashanci.

"Lisbon da zai rinjayi zuciyar ku"

  • Kudin: 51€
  • Tsawon Lokaci: 3 hours

Yi tafiya cikin tsofaffin tituna da murabba'ai na unguwannin tarihi na Alfama, Mouraria, Graça, Baixa. Tafiya, dangane da almara na birni da al'amuran ban sha'awa, ya haɗa da ziyartar wuraren kallo, motar tarago. Hanyar ta cika da abubuwa masu ban sha'awa, yana buɗe sabon hangen nesa game da al'amuran tarihi, yana taimakawa don fahimtar al'adun Portugal sosai.

Learnara koyo game da jagorar da yawon shakatawa

Katerina

Katerina jagora ce mai magana da Rasha a Lisbon. Kuma wannan ba abin mamaki bane: ban da daidaitattun abubuwan jan hankali, masu yawon buɗe ido suna son jin kamar baƙi na ainihi kuma sun nutsar da kansu cikin yanayin al'adun babban birnin Turai mai kwarjini. Yawon shakatawa na ruhi a cikin Rashanci ta hanyar jagora Katerina, a cewar masu yawon bude ido da suka ziyarta, sun sami shahara kamar mai ban sha'awa, mai sauƙin fahimta, mai wadataccen bayani mai amfani, yana jan hankali da sabon abu da kuma buɗewar abubuwan yau da kullun.

"Yawon shakatawa na Lisbon"

  • Kudin: 90 € don mutane 1-3 ko 25 € kowane mutum idan sunfi ku yawa.
  • Tsawon Lokaci: 2.5 hours

Ziyarci wuraren hutu na babban birni, kusancin Chiado, Bairro Alto, Baixa, Cais do Sodre, inda zaku sami kusanci da bohemian da rayuwar ƙungiya ta Lisbon, gami da tunanin mutanen gari na zamani. Hanyar hanyar ta hada da dandano kayan zaki na Portugal da abin sha.

Learnara koyo game da yawon shakatawa

Svetlana

Svetlana jagora ɗaya ne a Lisbon a cikin Rashanci, wanda zai taimaka muku saba da wurin da ba a sani ba a zahiri daga farkon mintuna na zama. Yawon shakatawa na kai tsaye, bayanai da damar da suka wuce tsammanin ku - a nan jagorar zai samar da cikakken tafiya mai kayatarwa a cikin tsarin rangadin mutum a cikin Rasha. Jagora da aka tsara, abokantaka da taimako, murmushi da maraba mai kyau - hanyoyin, bisa ga martani, ba zai ba da kunya ba har ma da masu yawon buɗe ido masu hankali.

"Daga Sintra zuwa Estoril"

  • Kudin: 250€
  • Tsawon Lokaci: 8 h.

Hanyar "Daga Sintra zuwa Estoril" tafiya ce ta mota ta cikin shahararren garin Sintra tare da ziyartar abubuwan jan hankali - fadoji da manyan gidaje, da kuma kyakkyawar Cape Roca, wacce ke kallon teku, bayan haka zaku bi ta wuraren shakatawa na Lisbon Riviera.

"Na da Eshtremadura"

  • Kudin: 350€
  • Tsawon Lokaci: 9 h.

Hanyar ta bi ta tsakiyar gundumar Estremadura ta tsakiyar Fotigal tare da ziyarar garuruwa da yawa masu ban sha'awa, gidan sarauta na Templar, tsohuwar gidan sufi, ƙauyen kamun kifi, kusa da gabar tekun da ake gudanar da gasar zakarun ruwa ta duniya. Tafiya, a cewar baƙi, yana ba ku damar kutsawa cikin Tsararru na Zamani kuma nan da nan ku saba da adon zamani na kayan tarihin Portugal.

Duba duk balaguron Svetlana

Olga da Olga

Idan kuna buƙatar jagora zuwa Lisbon, ƙwararrun jagororin Olga da Olga suna ba da hanyoyi daban-daban cikin Rashanci. Ilimin keɓaɓɓen ilimin shan giya na Fotigal ya bawa girlsan mata damar bayyanawa gaba ɗaya da ƙwarewar sana'a ga duk masu sha'awar yawon buɗe ido. Tafiya mai cike da nutsuwa da bayanai tare da dandanawa da bayanai masu ban sha'awa - irin wannan balaguron zai taimaka muku mafi dacewa da birni, ku san shi ta hanyar da ba a saba gani ba kuma zai zama mai ban sha'awa ga masu neman sabon dandano da motsin rai.

Lisbon Dare

  • Kudin: 75€
  • Tsawon Lokaci: 4 hours

Takaitaccen bayanin: Tafiya ta hada da ziyarar gani da ido tare da hangen nesa na gari da dare, kewaye da Chiado, Bairro Alto da Cais de Sodre. Har ila yau, yana tafiya tare da tsofaffin titunan birni, sane da shaye-shaye daga sanannun gidajen shan shayi da sanduna masu jigo, nutsarwa a cikin yanayin rayuwar dare na ainihin babban birnin Fotigal.

Yawon shakatawa na littafi

Anton

Anton mai kishi ne, hurarriya kuma ƙwararren jagora ne mai zaman kansa a Lisbon cikin Rashanci. Ya kasance mai sauƙin fahimta kuma mai ban sha'awa game da tarihi, al'adu da al'adun Lisbon cewa masu yawon buɗe ido, bisa ga nasu nazarin, suna ba da shawarar farawa da sanin yawon shakatawa da garin.

Tafiya mai gajiyarwa, gabatar da kayan zamani a cikin harshen Rashanci, ɗanɗano na wajibi da ɓarnatar da rayuwa mai amfani don bincika abubuwan gani da kulla dangantakar abokantaka tare da yanayin biranen cikin gida - jagoran ku zai raba ainihin asirin kuma zai taimaka muku da sauri ku saba da shi.

"Sunny Lisbon"

  • Kudin: 71 € don mutane 1-4 ko € 16 € kowane mutum idan sunfi ku yawa.
  • Tsawon Lokaci: 2.5 hours

Ya haɗa da sanannun sanannun wuraren yawon buɗe ido na Baixa, Chiado da Bairro Alto, ta inda ake yin balaguron tafiya cikin annashuwa. Anan za ku ga gine-ginen tsohon birni, abubuwan tarihi suna burge ku, haka kuma hoton da ke buɗewa daga Lisbon daga tuddai. Hakanan zaku iya koyon abubuwan keɓaɓɓun kayan Fotigal, lura da gidajen cin abinci masu kyau waɗanda aka ba da shawarar inda zaku iya jin daɗin kofi, kayan zaki ko abincin rana.

“Mouraria da Alfama. Ruhun tsohon Lisbon "

  • Kudin: 71 € don mutane 1-4 ko € 16 € kowane mutum idan sunfi ku yawa.
  • Tsawon Lokaci: 2.5 hours

Ya ratsa ta cikin tsofaffin kusurwoyin Lisbon, wanda ya ba da al'adun Portugal na ƙasa kuma a lokaci guda wanda girgizar ƙasar ta fi shafa. Anan zaku iya jin ruhun abubuwan tarihi na birni, jin al'adun, yanayin soyayyar birane kuma, a lokaci guda, mutuncin d ancient a. Hanyar ta hada da ziyarar zuwa wurin kallo, tsauni, bayyani game da manyan gine-ginen gine-ginen Zamani na Tsakiya, da kuma labaran birni masu ban sha'awa da labarai.

Detailsarin bayani game da jagorar da balaguronsa

Olga

Olga ba kawai gogaggen jagora ne mai jagora tare da gogewa ba, har ma da ingantaccen jagora, wanda tafiye-tafiye a Lisbon hanya ce ta rayuwa kuma hanya ce ta cika kowace rana tare da sabbin abubuwan gani, sani da motsin rai. Wannan tana ba da karimci tare da yawon buɗe ido a cikin yaren Rasha.

Binciken ya nuna cewa Olga za ta faɗi cikin farin ciki da kuma nuna hanyoyin "ɓoyayyun hanyoyi" na titunan tituna, za su gabatar da ku ga gidajen cin abinci na musamman inda za ku iya sanin wadataccen abinci na gaske. Yawancin bayanai masu amfani, masu ban sha'awa, shiryayye, jagora mai jan hankali - balaguro a Lisbon tare da Olga ana kiransu abin tunawa kuma cike da abubuwan birgewa.

"Ku fahimta ku ƙaunaci Lisbon"

  • Kudin: 90€
  • Tsawon Lokaci: 3 hours

Takaitaccen bayanin: hanyar ta hada da tsofaffin tituna, murabba'ai, maɓuɓɓugan ruwa, ra'ayoyin gine-gine, tafiya ta cikin ɓangaren tarihi na birni ta hanyar raha da kuma tarago. Sannan tafiya tare da Chiad, Bairo-Alto, Baisha, Amalfama, ziyartar wuraren shakatawa masu kyau, sanin masaniyar wasan kwaikwayo da al'adun gargajiya. Neman tilas ga shimfidar wurare daga dandamali na lura.

Yi littafin balaguro tare da Olga

Tatiana da Marina

Tatiana da Marina, a matsayin jagororin ƙwararru, suna ba da balaguron balaguro a Lisbon cikin Rashanci. Motar tafiye-tafiye da tafiye-tafiye tare da hanyoyin yawon buɗe ido na gargajiya, da kuma wuraren shakatawa waɗanda mazaunan gida kawai suka sani. An kiyasta cewa jagororin zasu taimaka maka jin ainihin yanayin birni mai rai, sanya balaguron ya zama mai ba da labari kuma ya cika da bayanai masu ban sha'awa a cikin Rasha.

"Yawon shakatawa na motar Lisbon: litattafai da ingantawa"

  • Kudin: 144€
  • Tsawon Lokaci: 4 hours

Tafiya ta mota tare da labaru game da tarihin garin, sanannun mutane waɗanda ke da tasiri kai tsaye kan ƙirƙirar al'adun birane da gine-gine, tunani da fifiko na mutanen gari. Ziyartar gidan sufi, katolika, abubuwan tarihi, tsofaffin tituna da murabba'ai, har ma da wuraren gari, shagunan giya, bango, tashar jiragen ruwa da sauran wuraren shakatawa na babban birni.

Yawon shakatawa "Tafiya da tsohon garin"

  • Kudin: 94€
  • Tsawon Lokaci: 4 hours

Ana miƙa shi don sanin garin a cikin yanayi na musamman - a ƙafa, da tarago, da raɗaɗi har ma da lif. Yayin tafiya, zaku iya bincika shahararrun tsofaffin unguwannin bayan gari, duba gidajen ibada da babban coci, ziyarci wuraren cinikin yawon shakatawa. Dangane da sake dubawa, hanyar tana da kyakkyawan tunani, na gani da wadatar zuci.

Koyi ƙarin cikakkun bayanai

Sasha

Sasha jagora ne na Rasha a Fotigal, ɗayan da yawa wanda ke da irin salo na gaske, ƙwarewa da ƙwarewa a hanyar sa. Balaguro a Lisbon a cikin Rashanci shine aikin da ya fi so kuma mafi ƙarfin magana. Dangane da sake dubawa, Sasha koyaushe yana da taimako, mai da hankali, mai ba da labari mai kyau kuma kawai mutum ne mai jin daɗin magana da harsuna da yawa. Kuma shima yana da kari na musamman - zai raba kalmar sihiri don filin ajiye motoci mara matsala.

"Faɗuwar rana a Cape Roca"

  • Kudin: 50 € kowane mutum
  • Tsawon Lokaci: 4 hours

Ba za a iya kiran yawon shakatawa na gargajiya tare da samar da bayanan encyclopedic ba. Yayin tafiyar, zaku iya ziyartar sanannen garin Sintra, kyakkyawan bakin teku na teku, a zahiri ya ziyarci gefen nahiya, kuyi koyo da yawa game da al'adun gida, al'adu da halaye daga mutumin da ya daɗe da zama nasa anan.

Detailsarin bayani game da jagorar

Olga

Olga, a matsayinta na mazaunin Fotigal da shekaru da yawa na "gogewa", ta fi ƙasar sani fiye da yawancin mutane kuma a shirye take ta raba wannan da karimci a cikin harshenta na asali. Balaguro a Lisbon da kewayenta cikin Rasha tare da Olga wata dama ce ta shiga cikin ainihin, ba yawon buɗe ido, abinci na cikin gida da "rashin lafiya" tare da jita-jita har abada. Olga an bayyana shi a matsayin jagora wanda ya san kasuwancin sa, mara tsari, abokantaka da ƙwarewa. An ba da shawarar balaguronta na cikin Rasha don gano Fotigal da Lisbon.

“Ku ɗanɗani Lisbon. Abincin abinci "

  • Kudin: 100€
  • Tsawon Lokaci: 3 hours

Hanyar da take ikirarin biki ne na dandano shine ziyartar kamfanoni tare da abincin Fotigal na gaske, bayani mai amfani game da gidajen gahawa na gida, shaguna da kayayyakin Fotigal, gidajen cin abinci, kantunan irin kek da kantin kofi. Har ila yau - tarihin abincin ƙasa, hujjoji masu ban sha'awa game da cin abincin gastronomic na mutanen Lisbon, dandano / abincin dare na wajibi waɗanda a zahiri ke taimaka wajan ɗanɗana al'adun gargajiya da al'ada.

"Old Lisbon: sanin garin"

  • Kudin: 125€
  • Tsawon Lokaci: 6 h.

A yayin tafiya, an shirya ziyartar kusancin Baixa, Chiado, Alfama - daga tsoho zuwa bohemian, kazalika da sansanin soja na St. George. Binciken abubuwan gine-gine - murabba'ai, tituna, babban coci, majami'u - duk wannan yana tare da gaskiyar tarihi, kofi na gargajiya da shirye-shiryen tunawa, kallon dandamali da ƙari mai yawa.

Duba duk balaguron Olga

Jagorar Lisbon shine aboki kuma amintaccen aboki, koda kuwa kawai tsawon tafiyar ne. Wannan yanki ne na kwarewar babban birni kamar Lisbon kanta. Zaɓi hanya mai jan hankali don yawon shakatawa na Lisbon tare da jagorar Rasha, samun tsammanin abubuwan da ba zato ba tsammani, sake cika akwatin iliminku kuma ku ji daɗin cikakken zamanku a cikin zuciyar babban birnin Fotigal.

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Epic LISBON Food Tour 9 Delicious Stops! (Satumba 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com