Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Dokoki don zaɓar belts don ɗaukar kayan ɗaki, abin da za a nema

Pin
Send
Share
Send

Sau da yawa mutane suna fuskantar buƙatar ɗaukar kayan daki masu nauyi. Ko da tare da wani mataimaki, matsar da irin waɗannan samfuran a nesa ba yawanci zai yiwu ba. Don wannan, ana amfani da bel na musamman don ɗauke da kayan ɗaki, waɗanda galibi ana yin su ne da nailan ko kuma zaren polypropylene, wanda ke ba su kwanciyar hankali. Saboda su, ana rarraba nauyin abu daidai, saboda haka, an tabbatar da sauƙin motsi.

Alkawari

Babban mahimmancin waɗannan abubuwa shine mafi kyawun, saurin aiki da sauƙi na ɗaukar nauyi daga wuri ɗaya zuwa wancan. Mafi yawanci mutane suna amfani da su don ɗaga kayan ɗaki sama da matakala ko ɗaukar su a cikin babbar mota.

Fa'idodin amfani da su sun haɗa da:

  • ta amfani da mutum mai iko, kamar yadda ake kiran waɗannan belin, zaka iya motsa kowane abu mai nauyi ba tare da ƙoƙari mai yawa ba;
  • aikin masu ɗora kaya an sauƙaƙe;
  • belts an daidaita su da kyau a hannu, zaka iya kuma kula da abin da aka ɗauka a hankali kuma a hankali.
  • yana da tabbacin cewa yayin wannan aikin sauran kayan a cikin wuraren zama, bango ko kayan adon ba za su lalace ba;
  • ana kiyaye nauyin kai tsaye daga yiwuwar faɗuwa ko lalacewa, don haka bayan ɗaukar shi ba ya barin kowane ƙira ko wasu keta doka;
  • zaka iya daidaita tsayin bel, wanda ake daukar tsayin mutumin da yake dauke da abubuwa, don haka koda masu motsi suna da tsayi daban-daban kuma suna gini, ba za a sami matsala ba yayin aiki.

Dangane da waɗannan fa'idodi da ba za a iya musu ba, yana da dace sosai don amfani da irin waɗannan bel. Ana ɗaukar su abubuwa masu mahimmanci ga kowane mai ɗaukar nauyin sana'a. Ana iya ƙirƙirar su daga abubuwa daban-daban, kuma suna da tsayi daban-daban.

Babban nau'in bel

Ana samun belts ɗin motsi na mutum mai ƙarfi a kasuwa cikin siga iri biyu:

  • da aka gyara a kan goshin - don amfani da irin waɗannan abubuwa, kuna buƙatar ƙara madauri a ƙarƙashin kayan ɗakin da ake buƙatar motsawa. Sa'annan sun daidaita a kan gaban goshin masu motsi. A lokaci guda, ana da tabbacin cewa hannaye ba sa hannu, don haka ana iya amfani da su don tallafawa kayan ɗaki daga ɓangarori daban-daban. Wannan sigar bel ɗin ana ɗaukarsa mai kyau idan kuna buƙatar ɗaukar kayan ɗaki ba nauyi da yawa. Godiya ga hannayen kyauta, ana tabbatar da sarrafa kowane zagaye akan kayan daki. Kuna iya tabbata cewa ba zai taɓa wasu abubuwa ba ko lalata kayan kammalawa;
  • kafada Idan ana amfani da waɗannan samfuran, to, sai a rarraba kaya a bayan masu ɗaukar kaya. Wannan yana taimakawa wajen ɗaukar abubuwa masu nauyin nauyi da ƙarar gaske da sauri kuma tare da ƙarancin ƙoƙari. Wannan yana hana rauni. An ba da tabbacin cewa wasu kadarori ko abin da ake ɗauka ba za su lalace ba, saboda masu motsi suna da kyakkyawan iko a kan motsin abin.

Kowane bel yana da sauƙin amfani, abin dogara kuma mafi kyau duka, koda lokacin da kake buƙatar ɗaukar abu mai girma ko nauyi, zaka iya tabbatar da cewa ba zasu fasa ba kuma zasu yi aikinsu da kyau.

Kafaffen goshin goshi

Kafaffen kafaɗun

Misali daban-daban na iya bambanta a sigogi:

  • kayan ƙira, amma mafi shahararrun sune samfuran da aka yi da nalon nailan ko polypropylene waɗanda za su iya tsayayya da manyan kaya kuma su sami tsada mai sauƙi;
  • shirya kayan aiki tare da ƙarin abubuwa, waɗanda suka haɗa da layuka daban-daban, saboda haka ne ake tabbatar da laushi na ɗaukar kayan aiki, sabili da haka, matsin lamba akan mutum ya ragu;
  • shigar da saitin jaka daban-daban ko kuma sharuɗɗan da bel ke adana su kuma ɗauke su;
  • kayayyakin gyara.

Kusan dukkanin bel din suna da tsarin aiki iri ɗaya, amma har yanzu akwai ƙananan bambance-bambance.

Menene halaye

Duk da yake kusan dukkan bel din suna da ƙarfi kuma abin dogaro ne, yana da mahimmanci a zaɓi bel ɗin da ya dace don ɗaukar manyan abubuwa, zama mai sauƙin amfani da sauƙin ɗaukar kayan daki. Bugu da ƙari, ana la'akari da matakin aminci lokacin amfani da su don manufar da aka sa su.

Babban sigogi na waɗannan samfuran sun haɗa da:

  • babban ingancin kayan, tunda belin suna fuskantar nauyi mai yawa, don haka ya kamata su iya magance su cikin sauki;
  • mafi karancin adadin dinki, kuma ba a yarda akwai sama da 4 daga cikinsu ba, tunda su ne wuraren da suka fi rauni;
  • kasancewar daidaitattun sassa, saboda abin da zaka iya canza tsayin belts, don haka kowa na iya amfani da su ba tare da la'akari da tsayin su ba;
  • kasancewar layuka masu motsi, waɗanda dole ne su kasance kai tsaye ƙarƙashin ɗaukar kaya, hana aiwatar da lalacewa;
  • kasancewar carbin wadanda suke hanzarta aikin slinging kaya;
  • fasfo na fasaha da katin garanti, wanda ke tabbatar da ingancin sa da amincin amfani dashi.

Duk waɗannan halayen da ke sama wajibi ne don bel, don haka yana da kyau a yi nazarin su sosai kafin siyan takamaiman samfurin. Wannan zai ba ka damar zaɓar mafi inganci da tabbataccen samfuran da za su iya jimre wa nauyin mafi nauyi.

Babban fa'idar waɗannan bel ɗin shine kwalliyar su, tunda suna da sauƙin daidaitawa don tsayin kowane mutum, kuma tsayayyen tsayin su shine 272 cm, don haka ya dace a yi amfani dasu ga duka gajere da dogaye.

Fasali na amfani

Abu ne mai sauqi ka yi amfani da bel da aka tsara don ɗaukar manyan abubuwa na ciki daban-daban. Saboda wannan, ana la'akari da siffofin:

  • ana buƙatar mafi ƙarancin mutane biyu;
  • suna tsaye suna fuskantar juna, bayan haka an ƙarfafa bel din a ƙarƙashin kaya;
  • idan kayan daki ba su da kafafu, to lallai ne a haye bel din ta gefen hanya, in ba haka ba za su iya zamewa cikin sauki;
  • to, kuna buƙatar tsayawa hannayenku cikin ramuka na musamman, kuma dole ne a yi wannan aikin ta yadda bel ɗin suke a gindin gwiwar hannu;
  • saboda wannan, an saki hannaye, wanda ya sa aikin canja wuri ya zama mai kariya, tunda hannayen na iya tallafawa kayan;
  • yayin ɗaukar abu, kuna buƙatar kiyaye bayanku madaidaiciya, da lanƙwasa gwiwoyinku kaɗan;
  • idan ya cancanta, ana iya daidaita tsayin belts;
  • kafin ɗaga tsarin kai tsaye, ka tabbata cewa an yi amfani da kayayyakin daidai, kuma masu ɗaukar kaya suna riƙe da ƙarshen bel ɗin;
  • an ɗaga kayan daki a hankali, bayan haka ana hanzarta su kuma a hankali zuwa wurin da ya dace;
  • dole ne gwiwoyi su durƙusa kafin a ɗora kayan daki kai tsaye a cikin sabon wuri, kuma ba a yarda ya tanƙwara baya ba, saboda haka yin aiki daidai da bel ɗin zai tabbatar da cewa babu matsaloli don yanayin aiki.

Idan aka yi amfani dashi daidai, madaurin kujeru yana tabbatar da lafiyar lafiyar masu motsi, tunda babu wani mummunan tasiri a bayan ko wasu sassan jiki.Amfani da madauri don ɗaukar kayan ɗaki yana ɗauka mafi dacewa ga duk wanda ke buƙatar sake tsara kayan daki a cikin gida. Hanyar saboda waɗannan samfuran zai zama mai sauƙi, aminci da inganci. Ba su da tsada kuma suna da saukin amfani.

Mataki na ashirin da:

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Eclips3D Update 3 - Optimized Pulley Setup + SIze (Yuli 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com