Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Siffar kayan ɗakuna don ɗakin kwana da hotunan zaɓuɓɓuka masu yiwuwa

Pin
Send
Share
Send

Kayan daki na hada kayan bacci. Lokacin zabar tufafi a cikin ɗakin kwana, kuyi nazarin misalan hoto, bambancinsu ma yana haifar da rikicewa. Abubuwan salo na kyawawan zaɓuɓɓuka sun sha bamban, na gargajiya, na zamani. Yadda za a zabi kayan ɗaki na ɗaki don ya dace da ciki na ɗakin kwana, ya dace da teburin ado, ya dace da gado a cikin ɗakin kwana.

Nau'in samfura

Zane-zane na kabad da nau'ikan su ya dogara da girman ɗakin, saitin sa (matsatsi, murabba'i, murabba'i). Amma, kuma, ba shakka, a kan abubuwan da ake so na abokin ciniki. Akwai kabad iri-iri iri daban-daban:

  • madaidaiciya;
  • kusurwa;
  • rataye;
  • ginannen;
  • mai daidaito;
  • radius.

Mai kusurwa

Radial

Madaidaiciya

Sanya

Mai daidaito

Gina a ciki

Wannan shi ne nau'in kayan ado na yau da kullun. An saka kayan kayan daki tare da tsawon bangon. Bango tufafi a cikin gida mai dakuna. Ya bambanta a cikin cewa ba kawai ɓangare na kayan ɗakunan ajiya ba, amma kuma yana aiki azaman bango mai rarraba. Matsayin mai mulkin, waɗannan galibi tsarin zamiya ne. Ofayan sassan yana aiki azaman hanyar wucewa zuwa wani ɗakin.

Kayan tufafi don ƙaramin ɗakin kwana na iya zama kusurwa, mai fuka-fuka uku. Amfanin sa shine yana amfani da kusurwar ɗakin, don haka adana sarari. Waɗannan na iya zama tsarukan zamani waɗanda suka ƙunshi ɓangaren kusurwa da ɓangarorin haɗe-haɗe biyu. Sau da yawa ana yin yanki na kusurwa don yin madubi, don haka ya zama ƙasa da yawa. Hakanan ya dace cikin sharuddan aiki. Irin waɗannan samfuran sun dace da ƙananan daki.

Har ila yau, tufafin tufafi a cikin ɗakin kwana a saman gadon ma an haɗa su. Yawancin lokaci, ana amfani da irin waɗannan zane lokacin da ba zai yiwu a kafa cikakken tsari ba. Katakan bango a bangarorin suna haɓaka ƙananan kabad. Yi amfani da fensir a cikin ɗakin kwana don waɗannan dalilai. Sau da yawa ana sanye su da gadaje guda ɗaya.

Mafi shahararren tsarin sakawa yanzu. Ana hawa kai tsaye zuwa bango. Masu zane suna amfani da kayan kwalliyar ɗakin kwana na zamani. Wadannan na iya zama siffofin L, P masu fasali. Gida mai dakuna tare da tufafi na wannan samfurin yana da ban sha'awa sosai. Wardrobes a cikin ɗakin kwana, wannan shima nau'ikan ginannen tsari ne, idan ba ɗaki daban ba. Za su iya bambanta a tsayi. Mafi ƙarancin zurfin ya kai mita 1.8, saboda dole ne a sami nassi a cikin kabad don samar da isa ga ɗakunan ajiya da sigogi.

Kayan gidan da ke ba da zaɓuɓɓuka don kammala su tsarin zamani ne. Abubuwa ne daban-daban tare da abun ciki daban. Daga cikin waɗannan, zaku iya kammala kayan daki don maƙasudin dalili daga ɓangarori daban-daban, la'akari da girman ɗakin kwana:

  • akwatin littattafai, ɗayan sassan an adana shi don littattafai, kayan rubutu, fayafa;
  • sashi tare da TV, tare da rami don hanyoyin waya;
  • tufafi tare da mezzanine don ɗakin kwana sun dace inda kake buƙatar adana abubuwa na yanayi;
  • kunkuntar fensir a cikin ɗakin kwana;
  • bango a cikin ƙaramin ɗakin kwana. Ya dace a cikin cewa ya haɗa da abubuwan da ke ɗaukar nauyin aiki daban-daban;
  • sassan gefen gado.

An daidaita tsarin daidaitaccen sassa don bukatu daban-daban.

Da wuya a samo samfuran kayan daki masu yawa. Ana yin kabad na radiyo bisa umarnin kowane mutum. Waɗannan samfuran ba su da kyau amma suna da tsada. Gyaran tufafi masu sheki akan ɗakin kwanan radius yayi kama da sararin samaniya.

Littafin

Kananan fensir

Tare da mezzanine

Tare da sashen TV

Zaɓuɓɓukan ƙofa

Akwai samfuran kofa guda biyu: kofofin lilo da ƙofofin daki. Ana iya buɗe mezzanines zuwa sama ta amfani da ɗagawar pneumatic. Kadan gama gari shine kabad na akon tare da kofofin nadawa, wannan zabin ya dace idan akwai wuri kadan. Babu sarari kyauta don rufewa ko buɗe ƙofa.Dangane da yawa, akwai samfuran daban-daban: ganye uku, ƙofofi huɗu, ƙofofi shida.

An gabatar da kayan daki daga Italiya a cikin salons. Tufafin tufafi a cikin ɗakin kwanan gida iri-iri galibi ana samunsu da ƙyamaren ƙofofi. Kayan gargajiya kyauta ce ga al'ada, wanda shine dalilin da yasa saitin ya haɗa da teburin gado da gado. Ana gabatar da hotunansu a cikin kasida, mafi yawansu fitattu ne don ɗakin kwana. Ana siyar da kayan daban-daban, don haka zaka iya zaɓar sassan da kake so. Hasken tufafi mai haske a cikin ɗaki mai ɗumi da ƙirar stucco tare da ƙofofi uku ko shida suna da ban sha'awa musamman. Narrowananan sifa a cikin ƙaramin ɗaki za a iya wadata shi da tsarin lilo kawai. An tsara suturar kofa shida don ɗakuna masu faɗi.

Kayan aiki don yin

Abubuwan da za'a yi samfurin daga su ya dogara da ra'ayin mafita na ƙira. Babban kayan da aka yi amfani da su sune katako, facin MDF, laminated board. Don kayan kwalliyar fasaha mai yiwuwa yana iya ƙirƙirar facade na kayan haɗe-haɗe, filastik tare da stiffeners na aluminum. Wardrobe a cikin ɗakin kwanciya da katako mai itace ya nuna salon da aka saba da shi, Provence.

Itace

Wuraren ɗakin kwana a cikin salon gidan Provence, ana yin gargajiya da itace na halitta. Wannan tsari ne mai wahala. Dole ne a bushe kayan a wani zazzabi, sa'annan an kafa allon kayan ado daga allon kowane ɗayan, wanda ke cikin matsin lamba na ɗan lokaci. Sai kawai bayan haka an shirya tsararren kuma an yi masa ado. Tufafin kayan italiya don ɗakin kwana, kayan kwalliya an saka su da veneer da varnished.

MDF facades

Wannan kuma itace ne, ana murƙushe shi kawai don abu mai kyau da matsi mai ɗumi. Amfanin kayan shine farashi mai sauki. Zaka iya yanke zane-zane na taimako, alamu akan sa. Abubuwan ɗakuna a cikin ɗakin kwanciya a cikin hoto tare da rubutun volumetric mai ban sha'awa galibi ana yin su ne da wannan farantin. Don ɗakin kwanan ɗaki mai ɗorewa, ana amfani da ɗakunan kwalliya tare da kayan ado na halayyar, don ƙaramin yanayi - lissafi. Ana iya yin facade da takarda ko fenti MDF.

Dogaro da ra'ayin mai ƙira, kayan MDF sun zo cikin laushi daban-daban. Ya dogara da fim ɗin da aka rufe allon da shi. Fuskar na iya zama baƙi ko fari, suna da sheki mai sheki ko, akasin haka, rubutun matte.

Zaɓin mai sheƙi don ƙaramin ɗaki yana da kusan haske kamar madubi, yana faɗaɗa shi ta gani. Fina-Finan MDF suna da launuka da launuka iri-iri, har ma da baki yana da sautuka 12.

Gidan ɗakin kwana a Provence, shay chic, salon ƙasar an rufe su da fina-finai waɗanda ke kwaikwayon yanayin katako, gami da tsofaffi, itacen patin. Ana yin kayan daki daga laminate na yau da kullun.

Laminated jirgin

Abubuwan da basu da tsada, wanda aka goge da manne katako mai ɗauka. Daga sama an lulluɓe shi da filastik na bakin ciki, launuka iri-iri masu kyau. Kayan mai tsada da amfani. Idan kana da wasu dabaru, zaka iya yin kayan daki da kanka.

Girman fuskoki

Wurin tufafi tare da madubi a cikin ɗakin kwanan gida sanannen zaɓi ne na daidaitawa. Wannan ya dace, saboda zaka iya gwada abu kai tsaye kuma kai tsaye ka kimanta yadda ya kama ka. Ana amfani da fuskoki masu cikakken haske don ƙananan ɗakuna, irinsa yana faɗaɗa sararin samaniya. Wurin tufafi masu ban sha'awa don zaɓin ɗakin kwana tare da fuskoki masu madubi, waɗanda aka kawata su da sandblasting. Ana amfani da zane tare da jet na yashi tare da ruwa ƙarƙashin matsin lamba.

Fuskokin ado

Kayan gida ba tare da madubi an yi ado da su ta hanyoyi daban-daban. Ana amfani da alamu iri-iri tare da zane-zane na musamman. Buga hoto yana da kyau. Idan dakin karami ne, bugawa tare da hangen nesa ya dace. Don ƙaramin salon, ana amfani da kayan haɗi mai ban sha'awa. Yanayin saman yana iya yin kama da itace, bambaro, bamboo da sauran kayan ƙasa.

Nuances na zabi

Tufafin ɗakin dakuna abubuwa ne masu mahimmanci daga ra'ayi mai kyau da kyan gani. Ya zama mai sauƙin amfani da na ɗaki. A lokaci guda mai ban sha'awa daga ra'ayi na ado. Idan masu zane-zanen cikin gida sun fi sha'awar yadda kayan kwalliyar za su kasance a waje, to masu yin kayan daki suna mai da hankali kan cikawa.

Abin da kuke buƙatar la'akari yayin zaɓar:

  • girman daki;
  • Tsarin ɗakin kwana;
  • cikawa;
  • kayan da ake yin sauran kayan daki dasu;
  • hanya da hanyar da muke buɗewa da rufe majalisar hukuma.

Duk waɗannan maki dole ne a yi la'akari da su yayin zaɓar kayan ɗaki. Nau'in samfurin sun dogara da wannan siga. Don ɗakin kwana, girmansa bai ba da izinin shigar da ɗakunan kayan daki ba, matsattsan kayan ɗamara a cikin ɗakin kwana zai yi. Inarami a faɗi, yana iya zama har zuwa rufi. Za'a iya amfani da kayan kayan daki. Ganin cewa falo mai faɗi yana ba ku damar sanya samfuran daban-daban.

Bayyanar kayan daki ya dogara da wannan. Kayan gargajiya yana nufin cewa zaka iya shigar da sutura masu kofa shida. Elite dakuna kwana koyaushe ana samun su da irin wannan kayan ɗaki. Salo na zamani suna ba da umarnin samfurin laconic coupé.

An tsara kabad na lilin don adana kayan shimfiɗa. Wannan yana bayanin kasancewar shelves da masu zane.

Ana amfani da tufafi don adana tufafi. Sabili da haka, yawancin cikawa za'a daidaita su don masu rataye, sabili da haka, ya kamata a sami mashaya tare da pantograph, zane don ƙaramin lilin. Kayan gargajiyar gargajiya na ɗakin kwana suna da haɗakar haɗewa, inda aka tanadar da shimfidu na kayan ƙyallen leda, masu zane, da kuma mashaya.

Lokacin zabar kayan daki, kuna buƙatar la'akari, da farko, girmanta. Sannan yanke shawarar inda za'a samo shi: kabad mai rataye a saman gado, tare da bango, ta taga, sassan gefen gado. Kawai sai an ƙayyade nau'in da abubuwan da aka gyara. Ana la'akari da cika kabad, kayan abu da kayan kwalliyar facade.

Shagunan kayan daki a Saratov suna ba da kayan ɗakuna da yawa don inganta gida. Kayan daki, kayan daki, kayan su zasu gamsar da kowane, koda mai bukata. Kyakkyawan ɗakin kwana tare da tufafi shine muhimmin mahimmanci na kayan ado na ciki.

Hoto

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Jaruma Mai Kayan Mata Ta Ginawa Mahaifiyar Ta Katafaren Gidan Alfarma A Dubai (Yuni 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com