Popular Posts

Edita Ta Zabi - 2024

Zaɓuɓɓuka don tufafi masu zamiya masu ƙofa biyu, fasalin samfuri

Pin
Send
Share
Send

Tufafin tufafi zane ne na kayan daki wanda ya dace tare da kofofin zamiya, wanda zai baka damar tsara kayan aikin adadi mai yawa a cikin karamin daki. A cikin ɗakuna da yawa a yau zaku iya samun wannan ɗakunan kayan ado, tufafi na ƙofa biyu yana da matsayi na gaba cikin ƙimar tallace-tallace kayan daki saboda aiki da girma.

Ribobi da fursunoni

Babban fa'idodi na babban kofa mai kofofi biyu:

  • ikon iya adana mahimmin sarari a cikin sararin zama, da kuma begen amfani da wannan zaɓin kayan ɗaki don shiyya-shiyya a cikin daki, inda rabuwa ita ce tufafi mai fuska biyu kanta;
  • isa a cikin tsari makamancin haka;
  • ikon ɓoye lahani a cikin ganuwar da ba ta dace ba da sauran lahani a cikin gyaran;
  • multifunctionality na abu: duka littattafai da tufafi ana iya adana su a cikin hukuma ɗaya. Ana samun wannan ta ƙofofi biyu da ke rarraba sararin ciki na rukuni zuwa ɓangarori daidai;
  • ikon cikakken duba abubuwan da ke cikin sassan rabin mintoci a lokaci guda;
  • sauƙin kula da facades da cikewar majalisar ministoci.

Duk wani tufafi wanda yake kwance tare da kofofin zamiya 2 yana da nasa raunin, yana da babban damar cewa ramuka na kofofin na iya bazuwa ba zato ba tsammani daga cinye gashin dabbobi, ƙura, kumburin gashi da abubuwa na baƙi daban-daban. Amma wannan matsalar za a iya samun sauƙin warware ta dace, high quality-tsabtatawa na Apartment.

Irin

Zane-zane na zamiya na iya zama nau'ikan masu zuwa:

  • ginannen gini ko kuma ginannen gini - ana rarrabe na farko da rashin bangon baya da gefen, kuma kasancewar ƙofofi da kuma ɗakunan ajiya da ke haɗe kai tsaye da bangon ɗakin, ana ƙara ɗaya ko duka biyun kayan ɗakin zuwa zaɓi na biyu;
  • kabad - su samfura ne masu katanga huɗu, inda akwai gefuna, saman, ganuwar ƙasa, kuma bangon ɗakin yana aiki kamar baya;
  • mai daidaitaccen tsari shine tsarin kayan daki mai kyauta tare da ɓangarorin ɓangarori guda ɗaya na ɓangarorin da za'a iya haɗasu da juna don ƙaunarku, ƙirƙirar tsarin adana ku.

Gina a ciki

Harka

Semi-gina

Hakanan, tufafi masu nunin kofa 2 sun banbanta tsakanin su ba wai kawai a cikin kayan kere-kere ba da kuma hanyar wurin zama a cikin dakin ba, amma kuma a cikin zane na waje da sanya aikin aiki na kwalliyar ciki da masu zane. Abubuwa kamar itace mai tsada na itace (birch, pine, oak, beech), mafi allon kasafin kudi ko fure, ko mai laushi, MDF mai kula da muhalli ana iya amfani dashi azaman kayan gini don ƙofar ƙofa biyu.

Ta yadda yake a cikin ɗaki, yana iya zama tufafi mai kofa 2 ko kuma madaidaiciya madaidaiciyar kayan ɗaki. A lokaci guda, ɗayan da sauran ƙirar shimfidar shimfidar shimfidar jiki suna aiki ƙwarai kuma suna da daki.

A cikin ƙirar waje, bisa buƙatar abokin ciniki, ana iya amfani da madubai ko abubuwan saka madubi. Kuma a cikin lamarin idan madubai ba sa so, maimakon su zaka iya shigar da ƙofofi masu ƙarfi ta amfani da kayan da aka ɗauka asali don asalin shari'ar. Doorsofofin ɓangarorin na iya zama launi iri ɗaya kamar na tufafin ƙofa 2 kanta, ko kuma suna iya zama cikin launi wanda ya bambanta da babban inuwar kayan kayan gidan. Kwanan nan, ya zama mai dacewa musamman don yin odar buga hotuna daban-daban akan ƙofofi ko ƙirar sash tare da ƙirar sandblast. A yau wannan wata hanya ce da za a ba ɗakin da yake, asali da keɓancewa.

Madaidaiciya

Mai kusurwa

A ina yafi kyau sanyawa

Zai fi dacewa fiye da sanya tufafi na zinare mai fika biyu a cikin ƙaramin ɗaki kamar ɗakin kwana ko a ƙofar falo saboda ƙananan matakansa. Amma ya dace sosai da sauran wuraren kuma.

Ana iya sanya tufafi na zamiya a cikin wani gurbi a bangon ɗakin. Don haka, ƙirarta za ta ƙunshi ƙofofi masu raɗaɗi da jagororin tsagi, kuma alkuki da kansa zai maye gurbin ganuwar da bangon baya. A madadin haka, zaku iya sanya wannan kayan a bangon, wanda zai yi aiki azaman takardar bayan fage a cikin sashin, kuna yin samfuran gefe kawai tare da cike ciki da facades na tsakiya.

Facade ado

Zane na facades na waje na ɗakunan tufafi biyu ya dogara da tunanin, ƙimar ɗakin da kasafin kuɗin da aka kiyasta.Zaɓin da aka zaɓa mafi yawan lokuta don yin ado da fuskoki masu ganye biyu shine fuskar madubi. Irin wannan bambancin na facade zai yi kyau musamman a cikin ƙaramin ɗaki saboda fadada gani na sararin samaniya ta amfani da hoton madubi. Yana ƙara haske zuwa ɗakin, kuma wannan ƙirar zata yi kyau musamman a cikin ɗakin kwana ko hallway. A gefen ƙofofin madubi, masana'antun da yawa suna haɗa fim na musamman, wanda, a yayin fashewar gilashi, ba ya ƙyale shi ya tashi a duk wurare, don haka ana ɗaukar wannan facade mai aminci.

Idan kun zaɓi mafi ƙarancin zaɓi na ƙofar 2-ƙofa duka, to a wannan yanayin yana da daraja la'akari da guntu kamar facades. Wannan zaɓin abin dogaro ne, mai ɗorewa kuma yana ba da damar zaɓar nau'ikan tabarau iri-iri, amma yana da nasa raunin - yana da sauƙi a waje, saboda haka bai dace da tsakar gidan bohemian ba.

Ga waɗanda suke kan tsauraran kasafin kuɗi, kayan roba zasu yi aiki wanda zai iya rufe kowane fenti cikin sauƙi. Bambancin facade na filastik na iya bambanta: mai launi, mai haske, mai haske. Suna kama da zamani.

Mutane da yawa sun gwammace shigar da gilasai masu ƙyalƙyali mai ƙofar-ƙofa 2 tare da kaurin 4 cm a cikin kayan ɗamara da ke zanawa .. Ta irin wannan gilashin da ba shi da kyau za ka ga cikakken cikawa a ciki, amma ba shi yiwuwa a ga wani takamaiman abin da ke cikin tsarin. Wani bambancin facade na gilashi gilashi ne mai launi, wanda da farko shine gilashi mai haske kuma yana samun launi da ake buƙata saboda fim ɗin ORACAL wanda aka liƙa a ciki.

Ga masoya na salon kabilanci, gora ko factan facade ya dace, inda mai tushe ya yanke, an rufe shi da ruwan tsami mai tsaka a saman, ya zama tushen. Wannan ƙirar za ta ƙara taɓa yanayi zuwa ƙirar ciki.

Ga masu sha'awar salon zamani, fuskoki masu sheki zasu dace, wanda za'a iya rufa shi sama da fim, fentin acrylic ko varnish idan ana so. Kuma ga waɗanda suke son ficewa tare da asalinsu, facades tare da buga hoto ko tare da tsarin sandblast sun dace.

Kasuwancin zamani a yau yana ba da babban zaɓi na kowane irin facades, wanda kowa zai iya zaɓar wa kansa aikin da yake so. Ko, idan ana so, yana yiwuwa a haɗu da zaɓuɓɓukan facade da yawa a cikin zane ɗaya, idan yana da wahala a ba da fifiko ga kowane zaɓi ɗaya.

Ofungiyar sararin ciki

Abun ciki na kayan tufafi na ƙofa biyu zai dogara kai tsaye da wurin da yake. Wurin tufafi na kofa 2 na ɗakin kwana a ciki zai ɗan bambanta da cika kayan ɗakin a cikin hallway. Zaɓin farko ya kamata ya sami isasshen sarari a ciki don adana tufafi na yau da kullun da na aiki. Zai iya ƙunsar abubuwa masu zuwa:

  • raga kwanduna da shafuka don adana tufafi na yau da kullun, kayan haɗi, tufafi;
  • mashaya, misali ko ƙarshe;
  • masu rike-ciki don wando;
  • masu riƙe da ɗamara da bel;
  • zane-zane masu yawa don adana ƙananan abubuwa kaɗan;
  • ɗakuna don adana kwalaye na takalma;
  • masu zane tare da ko ba tare da iyawa ba (tare da raguwa);
  • n-shaped zane - pantograph, wanda ke adana sarari a saman kabad;
  • ginannen wurin ajiyar kayan aikin ironing;
  • allon zane ko kirji, a cikin kayan daki.

A cikin fasali na biyu, masu rataya tufafi masu daidaituwa ba za su iya dacewa ba, tun da ɗakunan tufafi masu fuska biyu a cikin hallway galibi suna da ƙarami kaɗan - kimanin cm 40. Don irin wannan matsattsun kayan tufafin, yin amfani da mai ratayewa a tsaye zai dace. Zai iya zama mai ja da baya, ko kuma za a iya gyara shi - wannan zaɓin na mutum ne.

Don adana takalmin da ba dole ba, ana amfani da ɗakunan waya da aka zaro daga kwandon, waɗanda don dacewa ka kerawa a kusurwa. Amma ɗayan irin wannan tsarin na iya ɗaukar sama da takalmin takalmin sama da 2-3, saboda haka, ana ba da shawarar samar da ɗakunan ajiya na yau da kullun don adana babban ɓangaren takalmin a cikin kwalaye.

Hakanan a cikin ɓangaren, ƙofa biyu don hallway za su kasance abubuwa kamar:

  • kananan zane don adana kayayyakin kula da takalmin;
  • manyan ɗakuna ko kwandunan da aka ciro don adana kayan waje na lokacin-bazara;
  • ƙugiyoyi don jaka, kunshin, laima da sauran abubuwan da ake buƙata.

Don tufafi biyu a cikin hallway, kasancewar hasken wuta a cikin sararin samaniya ko kan hangen nesa na tsarin zai dace.

Wanne ya fi kyau

Lokacin zabar tufafi na zamewa, tambaya sau da yawa yakan taso game da wane samfurin zai fi amfani kuma zai yi aiki mai kyau tsawon shekaru. Da farko, yana da daraja yanke shawarar abin da zai kasance: corpus ko na yau da kullun. Zaɓin farko an zaɓi don takamaiman yanki, alkuki ko hutu a bangon ɗakin, yana tafiya, mutum na iya faɗi, sau ɗaya da duka. Zaɓi na biyu ana iya motsawa a cikin ɗakin kamar yadda ake buƙata, canza wurin kyauta na wurinsa a gaba.

Lokacin zabar tufafi na kofa mai kofa 2, yakamata ku kuma kusanci zaɓi na kayan. An ba da shawarar bincika gefen samfuran lokacin ba da umarnin ga kabad don rashin kwakwalwan kwamfuta da ƙwanƙwasa a kansu, kuma kayan da kanta zai sami kaurin 16-28 mm. Amma ga tsawo na majalisar minista, ana iya yin ta yadda ya yiwu, amma a lokaci guda faɗin sash ɗaya ba zai iya zama fiye da mita biyu a faɗi ba tare da nauyinsa ya kai kilogiram 80. Yakamata a biya kulawa ta musamman ga kayan aiki da jagora. Waɗannan abubuwa dole ne su zama marasa inganci, suyi aiki a hankali, a hankali, ba tare da ƙirƙirar mummunan ƙuƙwalwa ba.

Zaka iya adana kuɗi lokacin yin odar tufafin ƙofa biyu akan facades na waje, ƙarewarsa da abubuwan ciki. Don yin wannan, yakamata ku zaɓi cikin zaɓuɓɓukan da aka bayar akan kasuwa mai sauƙi kamar hanyoyin da zai yiwu, yi ƙirar waje na kabad, ba tare da yin amfani da abubuwan madubin da aka sassaka su ba ko kuma aka ƙawata su lokacin ado.

Tufafin tufafi na ƙofa biyu na iya zama kyakkyawa kyakkyawa ga kowane ɗaki, wuri mai kyau don adana abubuwa da yawa daga kallon baƙi.

Hoto

Pin
Send
Share
Send

Kalli bidiyon: Isah Ayagi - Matsalar So Official HD Video (Satumba 2024).

Leave Your Comment

rancholaorquidea-com